Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: final_memory
Thu gọn cột thông tin

[Support] Trung tâm hỗ trợ kĩ thuật và Giải đáp thắc mắc

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 14-2-2012 09:28:39 | Xem tất
cả nhà ơi, cho mình hỏi là cái thread sơ đồ phim nó biến đi đâu rồi í, tìm hoài mà chẳng thấy
có ai cố định cái thread quan trọng này lúc nào cũng ở top trên cho dễ tìm với

Bình luận

Đầu phim vốn ít nên bọn mình ko lập thread ấy bạn à.  Đăng lúc 14-2-2012 04:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-2-2012 16:48:44 | Xem tất
"Sau khi down xong, các bạn giữ nguyên link trong box download, không remove đi, đó chính là giữ seed.
Khi ratio lên khoảng 2.5-3 thì hay remove. "
"Ratio" ở chỗ nào vậy bạn, mình tìm mãi ko thấy đâu :(

Bình luận

Ồ, ra là mình cứ để đó gọi là giữ seed chứ ko phải là cái uploaded hả bạn:")  Đăng lúc 10-3-2012 05:32 PM
ui thế hả. Từ trc đến jo mình cứ để đấy thôi, chẳng mấy khi remove, tại mình nghĩ còn nhiều người down  Đăng lúc 17-2-2012 07:05 PM
Bạn cứ để nguyên xi đấy trong 3-4 ngày là được, ko cần quan tâm Ratio gì đâu nhé.  Đăng lúc 17-2-2012 06:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-3-2012 17:37:18 | Xem tất
Cả nhà có ai xem phim Merlin (The advanture of Merlin) ko? Nếu đã xem phù thuỷ tập sự thì đây có thể coi là bố mẹ đẻ của phù thuỷ tập sự:) Giờ trên Diva Universial đã ra s4 rồi. Mình có đi mò các S trước mà chỉ có bản mờ mờ. Có thể nhờ Subteam ngó nghiêng chốn nào có bản đẹp ko, và nếu thấy hay muốn làm sub thì mình cũng cố bon chen một chân (chỉ tội mình ko giỏi tiếng Anh lắm)

Bình luận

xin
cô này giống tôi thế, thích Merlin :x  Đăng lúc 10-4-2012 08:35 PM
Cảm ơn bạn đã quan tâm tới những bộ phim của E-Zone :D Bọn mình cũng rất muốn làm thêm phim mới nhưng nhân lực ko đủ nên lực bất tòng tâm, mong bạn thông cảm.   Đăng lúc 10-3-2012 08:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-3-2012 18:37:32 | Xem tất
cho m hỏi sao down phim về chỉ xem dc ở utorrent mà ko xem dc ở thư mục lưu phim thế?

Bình luận

Bạn nói gì mình cũng ko hiểu lắm. Vốn dĩ đã tải về xong thì phải xem được chứ.  Đăng lúc 20-3-2012 07:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-3-2012 23:16:58 | Xem tất
nghĩa là mình down về thì vẫn xem dc ở torrent.nhưng minh lưu file ở ổ C.mình vào ổ C tập thì xem dc.tập thì ko?

Bình luận

thanks bạn nhìu nhìu nha. nhà mình toàn phim hay.thích thật đó.  Đăng lúc 26-3-2012 09:20 PM
Ah là thế này, torrent tải file chưa hoàn chỉnh thì nó vẫn hiển thị file ra đó, nhưng chưa xem được. Bạn phải xem nó hiện 100% completed thì mới xem được nhé.  Đăng lúc 22-3-2012 12:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-3-2012 23:31:23 | Xem tất
Nhà E mình ơi, có ý định sub American Best Dance Crew ko? Mình khoái show này lắm, muốn coi vietsub. hí hí hí
haizzz nhưng mà hình như nhân lực nhà mình mỏng nên chắc khó làm nhỉ? Thôi nói chung là nếu ý kiến vậy đó, khi nào có thể thì làm, mình vào ủng hộ. hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2012 07:13:49 | Xem tất
http://kites.vn/thread/-2011-swi ... ed--165030-1-1.html
cho mình hỏi pass để unrar bộ này là gì vậy bạn ?

Bình luận

kites.vn hoặc kites bạn nhé.  Đăng lúc 24-3-2012 08:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2012 17:38:14 | Xem tất
bạn ơi có thể fix lại link phim Harry Potter phần [b]Harry Potter And The Half-Blood Prince và Harry Potter And The Goblet Of Fire đc ko? mình down cho thằng cu

Bình luận

Bạn phải vào thread Hỗ trợ của bên khu E-Movies chứ sao lại sang E-TV Series - http://kites.vn/thread/thread-de-member-bao-link-phim-die-movie-e-zone-cho-upteam-phim-yeu-cau-re-up-can-th   Đăng lúc 9-4-2012 09:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-4-2012 20:34:07 | Xem tất
Hi các bạn.

Mình là thành viên mới, cũng đã download một vài phim của Kites, và rất thích diễn đàn. Hôm nay tình cờ thấy Kites đang làm project How I Met Your Mother, một series mà mình cực kỳ cực kỳ thích.

Mình cũng muốn tham gia sub team nếu các bạn cần người. Nói chung là khả năng translate từ E sang V (theo bản thân) cũng khá tốt, nên cũng muốn tham gia với mọi người :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-4-2012 10:00:40 | Xem tất
mình là lính mới tham gia và KST để down phim, nên mình gà mờ lắm, biết chút về torrent vì nhờ đọc mấy cái hướng dẫn của KST, còn những cách down kia thì mình chịu, chẳng hiểu gì cả T.T

Mình muốn hỏi mấy điều như thế này: mình vào down phim thì có 4 chương trình để down : torrent, megashare, megaupload và mediafire. Torrent thì mình biết cách down và giữ seed rồi, nhưng có 1 số phim thì không có link torrent nên mình phải chuyển qua 3 cách còn lại, mà mình đọc topic này giờ thì thây bảo là megashare và megaupload đóng cửa rồi nên không down đc, h chỉ còn mediafire thôi. vậy làm sao để down mediafire? vs cả mình thấy mỗi tập nó có đến 3 link mediafire thì mình phải down hết hay là chọn 1 trng 3 thôi ...?

rất mong nhận đc trả lời của mọi người. Thanx! ^^

Bình luận

down cả 3 link lun ^^! Sau đó dùng FFSJLite nối lại  Đăng lúc 21-6-2012 02:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách