Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2431|Trả lời: 17
Thu gọn cột thông tin

"Superman Returns" PD chúc mừng Song Il Kook và cảm ơn vì anh đã ở lại chương trình

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 30-7-2015 10:24:30 | Xem tất |Chế độ đọc

Người hâm mộ của Song Il Kook và 3 cậu con trai anh vừa thở phào nhẹ nhõm khi họ nhận được thông tin rằng nam diễn viên sẽ không rời "Superman Returns" mặc dù anh ấy sẽ tham gia một bộ drama mới "Jang Young Sil" ( tên tạm thời )  . Vào ngày 29/7 , PD của "Superman Returns"  Kang Bong Kyu đã trò chuyện với Star News về cảm nghĩ của mình khi gia đình Song sẽ ở lại chương trình .

"Tôi đã gặp Song Il Kook một chút vào ngày hôm qua." Anh nói. "Ngay khi vừa gặp anh ấy tôi liền chúc mừng anh ấy vì việc đã xác nhận vai diễn trong " Jang Young Sil ."

Anh ấy nói thêm . "Tôi cảm ơn anh ấy vì đã quyết định tham gia cả hai cùng lúc ,"Superman Returns" và "Jang Young Sil ". Song Il Kook có vẻ phù hợp với " Jang Young Sil " , và tôi nghĩ anh ấy sẽ làm tốt thôi . Ở vị trí của tôi , tôi rất biết ơn anh ấy vì đã quyết định sẽ tham gia cả hai cùng một lúc."
"
Kang Bong Kyu còn nói thêm rằng anh "hoàn toàn không" quan ngại về sự gián đoạn của "Superman Returns " khi Song Il Kook phải xuất hiện đồng thời trong " Jang Young Sil ."

"Superman Returns" thường được quay trước từ hai đến ba tuần nên sẽ không bất tiện ." Anh ấy giải thích . " Chúng tôi đảm bảo sẽ sắp xếp lịch trình một cách chu đáo cho Song Il Kook."

Các bạn có vui mừng khi Song Il Kook , Daehan , Minguk và Manse sẽ ở lại "Superman Returns" không ?

Cre : http://www.soompi.com/2015/07/29 ... taying-on-the-show/
Vtrans : [email protected]

p/s : 1 tuần mà thiếu 3 con ỉn này đã không chịu nổi rồi nói chi không dc thấy nữa T.T cảm ơn bố béo đã ở lại

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
phuongha109 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-7-2015 11:22:09 | Xem tất
Một GĐ tuyệt vời
Mỗi ngày ngắm 3 nhóc đủ thấy hạnh phúc ngâp tràn rồi
Ngưỡng mộ GĐ chú quá àh
Vậy là cuối củng vẫn còn dc tiếp tục xem 3 chú ủn ỉn tung tăng rồi
Cảm ơn bạn đăng tin !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-7-2015 12:54:33 Từ di động | Xem tất
Thở phào vì may quá ba con ỉn không dời chương trình. Kiểu này bố Song sẽ vất vat
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-7-2015 13:00:37 | Xem tất
Anh ở lại là tốt quá rồi ! Mong các PD của chương trình sắp xếp lịch trình cho a ý hợp lý  để không ảnh hưởng đến sức khỏe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-7-2015 13:15:46 | Xem tất
Đọc đc tin này mừng quá mừng vì ko phải rời xa 3 ỉn mừng vì bố Song vừa có thể đóng film vừa chơi với 3 ỉn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-7-2015 13:26:07 | Xem tất
mừng rớt nước mắt luôn ạ
cám ơn song appa nhiều ạ
thế là từng tuần lại được hóng 3 ỉn dễ thương rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-7-2015 13:40:18 | Xem tất
ôi mừng muốn khóc luôn
3 bé mà rời chương trình thì
cuối tuần không còn niềm vui rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-7-2015 14:45:19 | Xem tất
nhận được tin này đúng là mừng muốn chết cũng may là dự án bố nhận cũng của KBS
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-7-2015 17:17:15 | Xem tất
Cám ơn quá di ấy chứ
nhà có 4 bố con nhà chú mà người xem tăng chóng mặt
nhất là sau khi át chủ bài Haru nhà Tablo rời show
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-7-2015 20:16:10 | Xem tất
Không chỉ PD mà toàn bộ fan của 3 ỉn đều rất cám ơn anh không rời khỏi chương trình.
Vừa tham gia show vừa đóng phim sẽ mệt lắm, bố sẽ sớm giảm cân thôi
Anh bố không cần phải ra ngoài chỉ cần ở một góc trong nhà nấu ăn và cho 3 đứa chơi với khủng long là được rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách