Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2578|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Superman Returns) Ba anh em nhà Song hát hết mình trong cuộc thi tìm kiếm tài năng

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong chương trình "Superman Returns" phát sóng vào ngày 8/11 trên kênh KBS 2TV, Daehan, MingukManse sẽ bước vào cuộc thi tài năng Songdo.

Cả ba anh em đã mạnh dạn đứng trên sân khấu và thu hút sự chú ý của người dân Songdo.

Nam diễn viên Song Il Gook cũng tham gia cuộc thi tài năng. Lúc đầu, cả ba anh em ngượng ngùng khi đứng trên sân khấu và cố gắng trốn ở phía sau lưng của nhau. Tuy nhiên, anh em nhà Song đã thể hiện tài năng giải trí của mình ngay sau khi âm nhạc bắt đầu.

Ngay khi âm nhạc bắt đầu vang lên, Minguk đã tự động di chuyển lên chính giữa sân khấu và vừa hát vừa nhảy một cách say mê. Khán giả đã bị thu hút bởi những bước nhảy đáng yêu của Minguk.

Manse nhảy tốt hơn hát. Với những bước nhảy mạnh mẽ trên sân khấu, khán giả đã nhiệt tình cổ vũ cho Manse.

Chú ngựa ô trong cuộc thi tài năng chắc chắn là Daehan. Trước đây cậu nhóc chưa từng hát trên TV, nhưng cuối cùng Daehan đã thể hiện khả năng ca hát của mình trên sân khấu. Song Il Gook đã mỉm cười một cách đầy tự hào - niềm tự hào của một người bố vì những đứa con đáng yêu của mình.

Tập mới nhất của "Superman Returns" sẽ lên sóng vào ngày 8/11 lúc 4.50 p.m KST.

Source: http://www.soompi.com/2015/11/06 ... return-of-superman/
Trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
mymy1053JK + 5 3 thằng cún con ~

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-11-2015 10:16:56 | Chỉ xem của tác giả
Đáng yêu quá sức, chương trình này cho tôi niềm vui cuộc sống từ những điều bình dị đến phương pháp nuôi dạy trẻ nhỏ bằng cách lắng nghe, chia sẻ và định hướng cho trẻ tìm hiểu thế giới quan và từng bước tiếp cận nhân sinh quan.

Bộ ba hero của tôi. Cố lên.

Thanks bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-11-2015 11:40:03 | Chỉ xem của tác giả
Một anh lo hát, một anh lo nhảy, một anh lo nhìn bố đang lấp ló đầu ở bên cạnh sân khấu ~
Ngày nào cũng chỉ chờ đến cuối tuần xem 3 anh sẽ đem lại kinh nghiệm thú vị gì cho bản thân mình sau này đây ~ Cách dạy con của bố Song đáng nể thật đấy, chúng có thể tự lập sớm hơn những gì mình nghĩ ~ Yêu ba con ỉn lắm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-11-2015 13:31:46 | Chỉ xem của tác giả
Ba anh em nhà này đáng yêu chết đi được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-11-2015 15:19:46 | Chỉ xem của tác giả
Sắp phải nói lời chia tay với 3 nhóc tì này rồi
Sẽ nhớ lắm đây những tập phim có các bé tham gia
Chúc các bé lớn lên thành công như appa nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-11-2015 20:52:28 | Chỉ xem của tác giả
ui chời manse của lòng chế, nhảy nhót là nghề của chệ mà lại, thánh giải trí có khác, đáng iu quá đê
minguk hát hay vậy sau này làm ca sĩ đuợc luôn oh
ta bị cuồng ba đứa này nặng ời
iu mấy đứa quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-11-2015 21:47:22 | Chỉ xem của tác giả
iu qá đi, ngày càng thích mí nhóc dễ sợ lun á hihi
mí bữa nghỉ ở nhà đã cày được tới tập mới nhất nun hehe
ôi ~~ coi xong hết thì lại hóng...tìn hình dạo này hơi bị nhìu thứ để hóng nữa chớ haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-11-2015 07:35:27 | Chỉ xem của tác giả
Manse là nhảy chính, Daehan là visual, Minguk là hát chính à
Tam ca 3 con nhợn con <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-11-2015 09:54:00 | Chỉ xem của tác giả
Mỗi khi làm mệt mỏi mà về nhà mở tivi lên coi 3 anh dzai nhà này là mệt mỏi tan đi hết liền.
Nhìn ba anh em cưng dễ sợ luôn á, càng ngày càng lớn càng thể hiện được bãn lĩnh dễ sợ.,
Bảo sao bố Song không tự hào cho được chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 9-11-2015 11:36:27 | Chỉ xem của tác giả
Hờ hờ, daehoney k phải làm gì hết, chỉ cần đứng đấy và đẹp trai thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách