Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: chickenn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Suggestion/Request/Feedback] Thread yêu cầu, đề cử phim, show, báo cáo link die, etc.

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 6-10-2014 14:27:12 | Chỉ xem của tác giả
Mình xin đề cử phim "Saint Laurent" của đạo diễn Bertrand Bonello, diễn viên Gaspard Ulliel thủ vai nhà thiết kế nổi tiếng Yves Saint Laurent.
Phim mới chiếu hồi tháng 5, không biết giờ này đã có ở trên mạng chưa nhưng mình cứ đề cử một phần vì cực thích các phim liên quan đến thời trang, một phần vì mình là fan của Gaspard
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 6-10-2014 18:20:04 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy phim "LA GUERRE DES BOUTONS" khá hay, xem thấy rất vui nhộn và cũng cảm động nữa. Nhưng vì trình độ TP của mình k đc tốt cho lắm, down được bản đẹp về lại không có vsub, xem k sub không hiểu hết được ý nghĩa mấy câu thoại trong phim, có chỗ mông lung. Mong ST làm bộ này :">

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 24-10-2014 22:31:12 | Chỉ xem của tác giả
Mình đề cử show The Voice (La plus belle voix) tại mình yêu anh Mika trong dàn giám khảo lắm
Hy vọng subteam kiếm được bản RAW full
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 27-11-2014 18:15:14 | Chỉ xem của tác giả
Nhiệt liệt đề cử Nicolas On Holiday mình đã xem phần 1 Le Petit Nicolas và cực kết phim này vì độ hài hước, dễ thương và đậm chất nhân văn của nó, phần 2 nghe nói cũng rất hay, mong sub team xem xét

http://filmmusicreporter.com/wp- ... olas-on-holiday.jpg
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 8-12-2014 14:50:21 | Chỉ xem của tác giả

salut tout le monde

Je vous propose ( j'ai déjà proposé à @froidgarçon) un nouveau film très marrant ; beaucoup d'entrées

quand il a été en salle : " Qu'est-ce qu'on a fait au bon Dieu " avec Chistian Clavier !

Faites le et vous passerez un très joyeux Noël !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 9-12-2014 10:10:47 | Chỉ xem của tác giả
mình muốn đề cử L'Heure d'été 2008, bộ phim đạt được khá nhiều giải thưởng và đánh giá trên mạng cũng rất cao. thật ra mình biết đến phim này do tình cờ thấy poster phim, rồi mới xem trailer, mình cũng không biết tiếng Pháp nhưng trailer engsub khiến mình rất muốn được xem nó, muốn biết được bộ phim như thế nào mới có được poster khiến người ta vừa nhìn liền thấy rất hạnh phúc, có được trailer khiến người ta dự cảm được đau thương nhưng chắc hẳn sẽ rất nhiều niềm vui còn đọng lại.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 25-1-2015 15:19:26 | Chỉ xem của tác giả
Mình đề cử Guillaume et les garcons, à table và Les garmins. Hai phim cực vui, cực chất :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 2-2-2015 10:15:57 | Chỉ xem của tác giả
Le fabuleux destin d'Amélie Poulain được không mod ơi? Phim đó hay té ghế luôn :3
Un long dimanche de fiancailles
La Môme nữa. Trên l'Espace có đĩa nhưng vì từ vựng mình ít quá, xem nhiều chỗ ko hiểu, toàn đuổi hình bắt chữ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 22-3-2015 18:27:40 | Chỉ xem của tác giả
Mình muốn đề cử phim Populaire (2013), đọc nội dung rất thích tính cách của nữ chính.
Mong ST sẽ xem xét
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 23-3-2015 18:20:25 | Chỉ xem của tác giả
Mình muốn đề cử film Nicholas on Holiday (2014). Phần 1 kites đã làm rồi, mong team tiếp tục làm phần 2.

http://www.imdb.com/title/tt3019796/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách