Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1613|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Sportchosun] Phỏng vấn cùng Park Bo Gum (part 1)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
[Sportchosun] Phỏng vấn cùng Park Bo Gum (part 1)

Trích đoạn phỏng vấn:

- Về tin đồn giấu mặt giữa Park Bo Gum và Jang Na Ra?

Tôi debut đã 4-5 năm, đây là lần đầu tiên có tin đồn tình cảm, chuyện này vừa kỳ lạ vừa có phần vui vui. Đồng thời tôi thấy có lỗi với Jang Nara noona. Với tính cách của mình, tôi là kiểu người gìn giữ các mối quan hệ trong công việc, tôi rất trân trọng điều đó và luôn giữ liên lạc với mọi người. Tôi cũng rất thân thiết với các noona khác nữa, không rõ vì sao lại xảy ra tin đồn với chị ấy. Tôi gần như bối rối khi gọi cho chị ấy sau khi tin nổ ra. Noona quan tâm và cho tôi nhiều lời khuyên bổ ích, chị ấy rất là tốt. Mặc dù ngạc nhiên song ở một khía cạnh nào đó, tôi cho là tin đồn cũng thể hiện sự quan tâm và tình cảm của khán giả dành cho mình.

- Hình mẫu lí tưởng của bạn?

Tôi mong muốn gặp được cô gái có thể quan tâm chăm sóc tốt cho mình. Một người phụ nữ có thể đối xử như bạn bè, thật tốt nếu chúng tôi bổ sung, hoàn thiện những điều thiếu sót cho nhau.

- Dường như bạn rám nắng hơn sau YOF, có giải pháp gì cho tình trạng này không?

Tôi có hàng loạt tên gọi mới: trứng chiên, sữa nâu. Thậm chí gia đình cũng cười sảng khoái vì giờ chỉ nhìn thấy răng trên mặt tôi. Tôi đã dùng rất nhiều kem chống nắng đấy chứ, nhưng có vẻ như nó làm tôi cháy nắng hơn. Tôi cũng chưa rõ sẽ nhận dự án gì trong tương lai, nên cũng không chắc mình sẽ xử lý hậu quả này thế nào. Tôi mong da mình sớm trở lại như trước. Tạm thời tôi dùng rất nhiều sản phẩm dưỡng trắng (cười tươi).
Chuyến đi là cơ hội để tôi gần gũi với các hyung hơn. Đó thực sự là kỷ niệm đáng nhớ, tôi cũng tò mò về thời gian lên sóng của YOF mùa này. Sau khi đi Phuket, Châu Phi tôi thấy mình học hỏi được nhiều điều thú vị từ du lịch. Hy vọng sẽ có thời gian để du lịch nước ngoài một lần nữa.

- Bạn muốn trở thành hình mẫu diễn viên như thế nào?

Một diễn viên tích cực. Tôi mong muốn trở thành diễn viên khiến khán giả lay động. Mục tiêu năm 2016 tôi cũng đã quyết định rồi, đó là trở thành diễn viên mà đồng nghiệp muốn cộng tác.
Tất cả các tiền bối đều là hình mẫu của tôi, tôi hy vọng được học hỏi những ưu điểm của họ, biến nó thành của mình- đó cũng là điều ước của tôi.

Cr: Sportchosun
Vtranz: bi01@kitesvn (or Bi@BogummyFCVN)

p/s: Part 2 Bo Gum sẽ trả lời về eonamryul - eonamtaek, các bạn cập nhật part 2 tại FB chính thức của thread Actor Park Bo Gum của kites nhé

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-2-2016 13:20:54 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Anh Gấu, à nhầm Sữa Chocolate à, nhìn anh bây giờ cũng rất quyến rú mà, menly hơn nữa chứ cái làn da ấy ko thể 1 sớm 1 chiều đâu Gấu mật ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-2-2016 13:24:12 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn ảnh đi châu phi về đen như bao công ý
Hài chết đi được
Thanks bạn dịch !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-2-2016 17:25:44 | Chỉ xem của tác giả
oppa có đen hơn thì sớm muộn j nó cũng trắng lại thôi, nhưng bản chất kute thì muôn thưở không thay đổi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-2-2016 00:09:47 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng nhìn thấy hình của 4 chàng khi về tới
san bay , người nào người nấy đen thui hà , bôi
kem chống nắng chỉ có thể không làm cháy da ,
nhưng đen thì vẫn đen như thường ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-2-2016 19:27:56 | Chỉ xem của tác giả
Ú tà úa tà. Hóng hóng phần tiếp
Bạn ý trả lời cũng hay đáo để cacs chị thương cũng phải
Cảm ơn bạn đưa tin nha

Bình luận

Ok bạn. Trên Insta nhiều page quá mà cũng ít Việt Nam :D  Đăng lúc 6-2-2016 09:38 PM
còn rất nhiều bài phỏng vấn hay được chúng mình dịch ở đây https://www.facebook.com/ParkBoGumVNFP nhé, nhớ like page để cập nhật tin tức mới nha  Đăng lúc 6-2-2016 08:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-2-2016 09:18:03 | Chỉ xem của tác giả
Đen thì nhìn men lì chớ có giề đâu
Ko ngờ lại có tin đồn với Jang Na Ra cơ đấy
Thanks news của bạn! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-9-2016 13:31:52 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Trở thành một diễn viên đáng tin cậy, ủng hộ quyết tâm này của cậu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách