Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minzthu
Thu gọn cột thông tin

[Special Gift][NTV 2012] Shiritsu Bakaleya Koukou - Johnny's Jr. và AKB48's Team

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-6-2013 22:23:34 | Xem tất
phim này hay lắm nè, dễ thương nữa, nói về thời học sinh nghịch ngợm phá phách nhưng cũng tốt bụng,...
nói chung là mình rất thích phim này{:290:}
nghe đồn có phần 2 nữa mà chưa thấy page mình làm sub, mong sao các anh chị cố gắng để em có thể xem trọn bộ phim này luôn ạ{:308:}
cảm ơn subteam nhiều lắm lắm{:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-6-2013 02:38:44 | Xem tất
Không biết phim hay không nữa , kéo thử 1 2 tập , thấy có akb48 chắc cũng {:414:}. Đọc sơ qua nội dung thì chắc quánh nhau cũng nhiều {:426:} .Nói chung là cũng khá hào hứng đấy {:425:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2013 11:10:09 | Xem tất
Paruru trong phim này siêu xinh, càng ngắm càng iêu Vì phim này mà về sau xem PV hay perf của AKB đều soi thêm em ấy, trước đây chỉ soi Mayuyu, Yukirin, Nyan, Yuko... thôi
Nhưng kết nhất phim vẫn là mấy cậu nhóc trainee nhà JE, đáng iêu chết mất
Shin với Hokuto có khả năng đóng phim phết, rất có tương lai đóng phim ổn như các senpai Kame, Ohno... Diễn bằng mắt khá tốt, có cảm xúc. Hai cậu nhóc này đóng tốt quá, làm loveline với Paruru không biết phải ủng hộ cho nhóc nào
Taiga thì thích từ lúc cậu nhóc còn bé cơ, hát hay Nhưng mà xem phim này có chút giật mình, không nghĩ cậu nhóc lớn nhanh như thế, lại còn đẹp zai như thế Khoái nhất là style của Taiga, choàng cái khăn và đội cái mũ màu tím trông lành lạnh mà trẻ con Nhưng mà thấy hình như JE chỉ push Jesse, Shin với Hokuto thôi thì phải, không thấy Taiga nhiều
Acchan hát Migikata hay quá chừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-10-2013 06:18:17 | Xem tất
Xem xong bản drama và đang xem nốt bản movie.
Movie mới xem đoạn đầu nên chưa biết kết như nào, cơ mà drama kết chán quá T.T
Film k phải là nội dung mới mẻ gì cơ mà xem rõ cute nên mình thích, kết tưởng ít nhất cũng có couple nào đấy cho nó ra cây ra hoa cơ mà couple chẳng thấy đâu lại có 2 ông tướng làm phản T.T
Mong movie đc thấy tí romance
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-10-2013 07:34:13 | Xem tất
Hự, đã chiến xong movie và đúng như dự đoán chẳng có tí tình cảm tình củng, romance rô mủng gì sứt.
Movie chiếu tiếp đoạn drama nên ai muốn coi là season 2 thì coi :v
2 ông tướng làm phản cũng come back lại nhóm rồi, cơ mà tiếc quá nữ chính đi du học =.="
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-10-2013 21:53:07 | Xem tất
yan.95hpv gửi lúc 6-10-2013 07:34
Hự, đã chiến xong movie và đúng như dự đoán chẳng có tí tình cảm tình củng, romanc ...

Bạn cho mình hỏi phần tiếp theo xem ở đâu vậy? Chỉ mình với, mình hóng mãi mà không biết ở đâu! Hic :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-10-2013 22:22:19 | Xem tất
hamikul gửi lúc 7-10-2013 21:53
Bạn cho mình hỏi phần tiếp theo xem ở đâu vậy? Chỉ mình với, mình hóng mãi mà khô ...

Mình xem engsub trên youtube ý, bạn vào youtube search engsub shiritsu bakaleya koukou movie là ra
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-10-2013 17:56:00 | Xem tất
yan.95hpv gửi lúc 7-10-2013 22:22
Mình xem engsub trên youtube ý, bạn vào youtube search engsub shiritsu bakaleya koukou movie  ...

Cảm ơn bạn nhiều nha {:398:} . Cũng nản nhỉ, không có sub team nào dịch movie bộ này. Chứ tớ theo dõi lâu rôi {:313:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2013 11:02:24 | Xem tất
Được cái trai xinh gái đẹp, là dòng phim thần tượng thì khá ổn. Mình xem chủ yếu là ngắm Paruru và Yuya thôi, nói thiệt cái mặt Yuya trong phim này, không thể nhịn được cười
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách