Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tabbycat0405
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SkyLand] The Proposal / Lời Cầu Hôn - Sandra Bullock, Ryan Reynolds

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 10-11-2013 20:31:50 | Chỉ xem của tác giả
bộ phim cực kì hài huocs :))
mình cũng rất thích phim này ysssssss
hi vọng sẽ có nhiều phim tn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 11-11-2013 00:58:59 | Chỉ xem của tác giả
Ôi mình cứ gọi là bấn loạn vì phim này luôn ý. Không biết là đã xem bao nhiêu lần rồi, nhưng mỗi lần xem đều cười như điên và rơi nước mắt khi hết phim. Phụ đề sub team làm quá chuẩn. Cám ơn sub team nhiều :3{:308:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 20-11-2013 08:29:44 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem vài lần trên tivi rồi :3
dễ thương gì đâu á
Con chó lông xù là nhân vật yêu thích của mình =)) và cảnh yêu thích là cảnh khỏa thân hớ hớ hớ :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 30-12-2013 01:20:27 | Chỉ xem của tác giả
Phim lãng mạn và hài quá tiếc là giờ không còn tải được nữa. Mình rất muốn tải về cho chồng xem. Anh ấy rất ít khi xem phim tình cảm nhưng mìn nghĩ bộ phim này sẽ chinh phục được a ấy. Hai diễn viên chíng diên rất hài và tự nhiên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 4-1-2014 00:32:13 | Chỉ xem của tác giả
bao lâu xem lại phim này vẫn không thấy chán. Tình tiết phim quá hài hước cùng lãng mạn khiến cho mình không thể dời mắt được, Sandra Bullock cùng Ryan Reynolds thực sự quá đẹp đôi trong phim :X tuy bắt đầu là chỉ do lừa dối nhưng càng về sau 2 người càng yêu nhau hơn để rồi mấy cảnh cuối ông cảnh sát thẩm tra mà cười không nhìn được cảm ơn subteam nhiều :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 6-1-2014 13:18:51 | Chỉ xem của tác giả
phim tình cảm hài lãng mạn
hay lắm Sandra Bulock.
thích chú cún trong phim quá. ước gì có một con nhỉ.
cuối cùng hai anh chị lại về với nhau. bravo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 6-1-2014 22:04:38 | Chỉ xem của tác giả
Phim vừa lãng mạn vừa hài hước. Hài nhưng không lố, rất vừa phải. Buồn cười nhất là cảnh hai người ngủ chung phòng, tâm sự đêm khuya rồi phải diễn kịch thân mật khi có người vào. Đây là loại phim mà lâu lâu lấy ra xem lại vẫn thấy thú vị. Sandra Bulock diễn xuất tuyệt vời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 6-1-2014 23:15:50 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá, mình vốn thích Sandra Bullock mà, kiểu vai nào chị ý cũng diễn đc hết Phim này nghe nội dung cũng thấy hay mà mình đã xem tới 2 lần trên tv rồi mà vẫn phải down. Thích cái đoạn trong quán rượu có ông vũ công thoát y quá bà vs mẹ của Andrew thật xì tin, ông bố tưởng khó tính té ra cũng xì tin nốt Phim như này thì kết luôn có hậu rồi, xem giải trí rất tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 10-1-2014 10:29:59 | Chỉ xem của tác giả
xem đi xem lại không dưới 5 lần mà vẫn thấy hay
1 cô nàng sếp kiêu ngạo vì lệnh trục xuất mà phải cầu xin cấp dưới kết hôn với mình
thế rồi qua nhiều màn giả vờ, tình cảm đã trở nên thật hơn, cô đã yêu anh từ lúc nào mà không biết...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 26-1-2014 19:40:07 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên mình biết Sandra Bullock là qua phim này. Coi cả phim mình thích nhất đoạn Margaret bị té khỏi du thuyền trong lúc cãi nhau với Andy. Tình tiết Margaret bị té xuống biển quá là bất ngờ, nên lúc xem mình với em mình cười lăn cười bò, rồi bấm play back mấy lần. Phim cũng thích hợp cho việc lâu lâu lục ra, xem lại, và hưởng thụ ly coke ^^~

Nói về phim hen, diễn biến tâm lý nhân vật cũng hợp lý (từ không có cảm tình, đến bình thường, đến hiểu và thông cảm, đến thích nhau). Anh chị vai chính thì đóng đạt khỏi nói, phim quay cảnh cũng đẹp, mấy tình tiết hài hước được diễn ra lúc mình ít mong đợi nhất Happy ending cho cả Margaret và Andy. Thiệt ra là happy ending cho Magaret nhiều hơn, đúng hem? Vì chị ấy đã alone quá lâu rồi và to be strong quá lâu rồi, cuối cùng thì cũng đã có một Andy xuất hiện giúp chị ấy quên đi vết thương cũ, và là bờ vai để Margaret dựa vào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách