Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: DaysMoon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Six Flying Dragons) Phỏng vấn bộ đôi biên kịch Sageuk: "Có thể dự án tiếp theo của chúng tôi sẽ là Vua Sejo"

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 26-3-2016 07:46:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

ôi, mình không biết 6FD là bộ phim dựa theo TWDR
TWDR mình đã xem rồi, phải nói là mình rất thích mấy phim lịch sử như này
nhưng mà ngại vừa xem phim vừa đợi sub nên 6FD mình vẫn chưa xem
bắt đầu tối nay cày 6FD thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 26-3-2016 08:04:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Đọc bài pv của 2 bác mà thấy hấp dẫn quá
Nhưng mà nói chung là mình k có thích em Shin đơ nên ngày xưa coi Tree With Deep Roots được có vài tập là bỏ cuộc rồi.
Phim SFD này rầm rộ như thế này chắc là kịch bản rất hấp dẫn, chắc lúc nào mình sẽ coi và tua cảnh của Shin đơ đi

Thanks bạn trans bài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 26-3-2016 08:14:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Mình chưa xem phim này vì dạo này có nhiều hot đình đám hơn, nhưng mà đọc bài này dài, thấy được rõ ý đồ của các tuyến nhân vật, lại còn là Vua nữa chứ? Mình rất thích xem mấy ông vua diễn, bởi nó thể hiện cái nhìn khác người như thế nào, xử lý tình huống ra sao Thấy nhiều người khen như này hôm nào phải dành thời gian xem thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 26-3-2016 08:14:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Kịch bản tốt, dàn cast thì hay, nhất là nam

Nhưng có một điều (mọi người đừng ném đá tui) là vai nữ chính hay la ban Shin Se đơ thế

Dù diễn xuất đỡ hơn trước nhưng mặt vẫn đơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 26-3-2016 08:32:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Bộ đôi biên kịch nhìn vào thấy có vẻ hòa hợp nhỉ, tinh thần thoải mái thì làm việc hiệu quả hơn mà . Mới đầu lưỡng lự vì đề tài lịch sử thường dài dòng, rối rắm sợ không kiên nhẫn để xem, nhưng xem đến tập 4 thì dứt ko ra nữa. Đó là cái tài của biên kịch, đạo diễn, diễn viên đó. Mong là phim sắp tới của bộ đôi biên kịch này cũng sẽ thành công. Cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 26-3-2016 09:36:53 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chưa xem hết phim này vì cổ trang mà chờ đợi thì rất mệt mỏi nên chờ ra hết coi luôn. Có điều mình cũng xem vài đoạn cut và đúng là hình ảnh khá đep. Mong 2 BK sớm làm phim mới vì nghe ra ý tưởng hay và thu hút nữa.

Dù không thể chạm 20% nhưng nói chung 6FG cũng đã thành công rồi. Chúc mừng phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 26-3-2016 09:40:44 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chưa có dự án chính thức gì cả, chỉ là dự kiến mà thôi, như vậy mới chỉ là ý tưởng, triển khai phim lịch sử từ triều đại Joseon là đề tài muôn thởu, Trung quốc cày bừa lịch sử biết bao nhiêu năm vẫn chưa hết cơ mà. Hy vọng kịch bản của bộ đôi này cũng thành công như SFD.

Thanks bạn trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 26-3-2016 10:34:59 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

không lẽ cặp biên kịch cũng có chemistry luôn sao. Bộ này có vẽ hợp tuổi nên hợp tác bộ nào bộ nấy đều thành công với con rate ngất ngưởng luôn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 26-3-2016 10:59:12 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chứ xem phim này vì quá dài, nhưng có bạn ngựa điên nên chắc chắn sẽ mò xem khi có time.
Ngoài ra là mình hóng phim này hết để xem bạn ý làm cameo trong DOTS
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 26-3-2016 11:08:50 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Mong hai biên kịch yêu quý viết kịch bản phim hình sự đi, coi nhiều phim cuả 2 biên kịch này, nhưng vẫn mãi ấn tượng nhất là H.I.T, một bộ phim hình sự xuất sắc và một trong những bộ phim yêu thích nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách