Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5057|Trả lời: 66
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Six Flying Dragons) Phát biểu của Yoo Ah In tại lễ trao giải SBS Drama Awards 2015 được người dân Hàn Quốc hết lòng khen ngợi

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Phát biểu của Yoo Ah In tại lễ trao giải SBS Drama Awards 2015 được người dân Hàn Quốc hết lòng khen ngợi

Bài phát biểu của Yoo Ah In tại lễ trao giải SBS Drama Awards 2015 diễn ra vào ngày 31.12.2015 đã trở thành chủ đề nóng trên các mặt báo. Không chỉ vì nội dung của bài phát biểu, mà còn vì khuôn mặt và cử chỉ hết sức biểu cảm của Yoo Ah In khi anh cố gắng truyền đạt cho mọi người thông điệp của mình. Với người dân Hàn Quốc vốn đã quen với bài phát biểu có phần rụt rè của các ngôi sao, thì bài phát biểu của Yoo Ah In đối với họ rất mới mẻ.

Phát biểu của Yoo Ah In khi nhận được giải thưởng Top Excellence Actor (Six Flying Dragons):

"Đây là giải thưởng diễn xuất xuất sắc nhất, nhưng tôi thực sự không biết mình đã thể hiện được một cách xuất sắc nhất hay chưa. Hơn nữa tôi còn là một hậu bối, được đề cử cùng với các tiền bối nổi tiếng, nên tôi không hề trông mong việc mình nhận được giải thưởng này. Đối với tôi, việc có thể là một phần của bộ phim truyền hình dài 50 tập Six Flying Dragons đã là một thách thức lớn, và dù tôi cảm thấy mình đã đủ hạnh phúc rồi, nhưng tôi vẫn muốn được học hỏi nhiều hơn nữa.

Hôm nay, vào dịp này đây, được ngồi cùng một bàn với những người bạn của tôi, Byun Yo Han, Shin Se Kyung, Yoon Kyun Sang, và tiền bối "Gil Tae Mi" Park Hyuk Kwon. Tôi cảm thấy rất hạnh phúc khi được bên cạnh những người bạn trẻ trung và tràn đầy nhiệt huyết. Trước khi tới đây, tôi nghĩ "Mình sẽ gửi những lời chúc chân thành tới các bạn của mình (cho chiến thắng của họ), vì vậy mình phải tham dự buổi lễ."

Tôi cảm thấy gánh nặng bởi vô số lời chúc mừng mà tôi nhận được, tôi nghĩ chiếc cúp này mang trong nó rất nhiều câu chuyện. Nó hòa hợp những tham vọng của tôi lại làm một và mang lại cho tôi sức mạnh cạnh tranh. Tuy nhiên, trách nhiệm của tôi, khi đứng trước ống kính, là đem lại diễn xuất thuần túy nhất, tự nhiên nhất. Tôi nghĩ rằng nó giống như một con cáo tinh quái hay một con quái vật chẳng hạn.

Đặt tất cả những điều này sang một bên, có nhiều lần tôi tự hỏi mình, một diễn viên giỏi là thế nào? Và đâu là tiêu chuẩn của một kỹ năng diễn xuất đỉnh cao? Tôi đã cố gắng liên tục theo đuổi những điều đó, và luôn âm thầm cố gắng để trở thành một diễn viên giỏi theo cách này.

Hôm nay, vào khoảnh khắc này, tôi cảm thấy rất hạnh phúc. Xin gửi đến những khán giả đã theo dõi và ủng hộ Six Flying Dragons, cũng như đồng nghiệp của tôi trong phim Six Flying Dragons, và gia đình tôi lời cảm ơn chân thành.

Xin cảm ơn."

Dịch: [email protected]
Nguồn: Yoo Ah In International Fans Community

--

Nghe anh phát biểu mà cứ ngỡ Lee Bang Won trong phim đang bước ra và đứng trên sân khấu

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
cocluvboo + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-1-2016 22:29:44 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

chúc mừng anh đã đoạt giải
mong anh sẽ ngày càng thành công hơn nữa
thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-1-2016 22:41:18 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Năm nay là năm của Yoo Ah In, anh làm quá tốt ở cả 2 mặt trận.
Trái ngược với những lùm xùm sau lễ trao giải thì anh ấy là điểm sáng, bài phát biểu rất hay nên được khen ngợi là điều dễ hiểu.
Hi vọng anh sẽ có nhiều tác phẩm xuất sắc nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-1-2016 22:52:16 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Vai diễn của anh trong Six flying dragons thật sự rất xuất sắc, qua bài phát biểu cũng cảm nhận được anh là một diễn viên có nhiều tham vọng, đam mê và còn rất cá tính nữa. Thành công với 2 movie Veteran và Sado, lại còn thêm drama Six flying dragons nữa, phim của anh năm nay rất tuyệt vời. Tiếc là năm sau anh đi nghĩa vụ mất rồi TT.TT.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-1-2016 22:52:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Yoo Ah In hình như dc cho là có màn phát biểu hay, súc tích nhất lễ trao giải của SBS vừa qua. Khiêm tốn nhưng vẫn rất biết cách nâng tầm của mình. Khá là khôn khéo. Hơn nữa, anh có vẻ chưa thoát vai ))). Thần thái như trong phim luôn.

Hy vong năm sau Yoo Ah In sẽ có nhiều phim điện ảnh, truyền hình hay nữa. Thanks bạn dịch tin.

Bình luận

Uhm`, =))) đúng đảo mắt xong bắt đầu nói mình thấy hết hồn r. Hahahaha  Đăng lúc 3-1-2016 10:57 PM
Mình cũng tính nói là ảnh bị lậm Lee Bang Won quá rồi =))  Đăng lúc 3-1-2016 10:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 3-1-2016 22:59:16 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Chúc mừng anh Ah In đã đoạt giải!
Năm vừa rồi là một năm thành công rực rỡ đối với anh cả trên mảng điện ảnh lẫn truyền hình
Hy vọng sang năm 2016 anh sẽ tiếp tục gặt hái nhiều thành tựu hơn nữa trong sự nghiệp
Thanks bạn đã dịch tin nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 3-1-2016 23:05:59 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Hihi hôm trước thấy bài phát biểu được Knet khen quá trời
Năm này quá thành công, phim điện ảnh rất là hay luôn, nội dung, diễn xuất thần thái, mấy khúc đối đầu thiệt là đã
Đang chán vì mấy cái giải kia nhìn anh nhận giải vui hẳn, năm nay tiếp tục thành công^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 3-1-2016 23:19:12 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

chúc mừng anh đã đoạt đc giải thưởng nha
năm nay anh đã thành công trên cả 2 mặt trận là điên ảnh vs phim truyền hình nha..chúc anh ngày càng thành công hơn nữa nha..
tks bạn đã dịch tin ^ ^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-1-2016 23:20:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Con người thật khiêm tốn , hôm nọ mình xem lễ trao giải
SBS không có sub nên chả hiểu gì hết hôm nay đọc new
mình mới hiểu ý , của Yoo Ah In về phần thưởng của anh
với bộ phim " Six Flying dragons ",  anh rất xứng đáng với
giải thưởng .Cám ơn chủ thớt .
Trả lời