Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1741|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Six Flying Dragons) Gong Seung Yeon chọn lựa giữa Song Joong Ki và Joo Won

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nữ diễn viên Gong Seung Yeon đã có buổi phỏng vấn với 'Showbiz Korea' vào ngày 20/4, tại đó cô đã nói về tình cảm của mình dành cho Song Joong Ki và Joo Won.

Đã 4 năm kể từ khi ra mắt, khi được hỏi là diễn viên nào mà cô muốn làm việc chung tiếp theo. Cô trả lời: "Tôi thực sự muốn diễn xuất cùng Joo Won," và tiếp tục, "Tôi có quan tâm đặc biệt đến chân mày nên luôn tìm kiếm một người đàn ông có chân mày dày và quyến rũ."

Cô cũng đề cập đến Song Joong Ki là mẫu người lí tưởng của mình. Khi được hỏi ai trong 2 người là người cô muốn diễn chung, cô nói, "Thật khó để trả lời nhưng tôi sẽ chọn Joo Won."

Bạn có muốn thấy họ trong cùng một bộ phim?

Source: Allkpop
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-4-2016 12:34:14 | Chỉ xem của tác giả
Òa mới xem phim chị đóng cùng Yoo Ah In nè :"> chị đẹp và diễn cũng tốt lắm lun ^^
"Tôi có quan tâm đặc biệt đến chân mày nên luôn tìm kiếm một người đàn ông có chân mày dày và quyến rũ."
Bờm nhi chỉ đẹp khi lên phim thui chứ bình thường "bờm" lắm nuna ơi nhưng thật vui khi nghe chị đẹp chọn Bờm ^^
Củm ưn ss trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-4-2016 12:41:26 | Chỉ xem của tác giả
Hi vọng trong tương lai hai người sẽ được hợp
tác với nhau
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-4-2016 14:17:02 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, hình như lâu lắm lắm mới thấy có tin đc gái chọn Bờm nhỉ :v

Mà hok lẻ nam chuẩn chiều cao, vóc dáng, cũng có tí nhan sắc chứ bộ, lại thêm khoản diễn xuất quá ngon lành mà hok ai chọn cũng kì

Hy vọng sau khi đi nghĩa vụ về rùi vẫn đc cô nào đó chọn, rùi hốt về để có ng iu nhá

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-4-2016 14:19:25 | Chỉ xem của tác giả
Chưa xem phim nào bạn trẻ này đóng nhg khen Won là thik rồi Won ới, có ng chọn a vì a quyến rũ kìa, ước mơ U30 nam tính, quyến rũ của a đó
Có điều nếu GSY đóng với zai thật thì sụp đổ hình tượng là chắc, hậu trường bé Bờm chuyên gia làm nũng với nói giọng con nít mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách