Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KhanhPhung
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Singer] ♥♥♥ Kim Jong Kook ♥♥♥ 김종국 ♥♥♥ Sparta!!! 능력자

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 6-6-2012 23:58:12 | Chỉ xem của tác giả
KJK & Mikey @ beatbox party with FADDY ROBOT

cr : as tagged
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 6-6-2012 23:59:40 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 7-6-2012 00:01:15 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 7-6-2012 00:02:48 | Chỉ xem của tác giả
101 Family - celebration

Source : Soya & Sangchu's twitter
Cr : sp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 7-6-2012 00:05:33 | Chỉ xem của tác giả

cr : sp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 7-6-2012 00:09:08 | Chỉ xem của tác giả
Lọ mọ đi tìm news mới để trans mà chả thấy .___.

Mấy năm gần đây tin tức về anh già hẻo quá =((

Chả có nhiều để cho fans còn bàn luận tự sướng vs nhau :-|

Hic bây giờ buồn ngủ quá... Tìm thấy được một cái interview với một fan acc trong fanmeeting ở Nhật, định trans ra nhưng giờ mắt díu lại rồi :((

bb mọi người e ih ngủ :D

Bình luận

ôi em vất vả rồi... :x  Đăng lúc 7-6-2012 10:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
 Tác giả| Đăng lúc 7-6-2012 22:17:27 | Chỉ xem của tác giả

--> Mẹ anh ấy.. mẹ con nhìn chả giống nhau j cả... Nhưng anh of anh ấy thì rất giống mẹ.

cre: Tumblr/ as tagged
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
 Tác giả| Đăng lúc 7-6-2012 22:22:33 | Chỉ xem của tác giả
Tính post hình mà upanh nó điên quá!!!  Bực cả mình! Muốn lấy link, vừa bấm vô nó nhảy ra cái trang j làm mất cả hứng!!! Bực thiệt à! {:421:}

Thôi đành tâm sự tí vậy. {:398:}

Thật sự thì mình cũng mới "quen biết" Kookie gần đây nhờ RM thôi, nhưng kết quá chừng. {:418:}  Cách đây khá lâu đã tính lập thread cho anh nhưng ko biết mình - thành viên bình thường- có đc lập ko? Hỏi mod mà chả thấy trả lời. Thế là tự lập luôn, bị del tính sau. Nhưng may là ko bị sao.

Kể ra so w các ca sĩ thần tượng thì anh ko nổi lắm ở VN. Nhưng fans of anh ở Thái, Nhật, HÀn ko phải là ít @_@. Sau này càng tìm hiểu càng thấy choáng. Mà cũng đúng thôi, ko có fans làm sao ca sĩ Kim Jong Kook tồn tại đc?

Như đã kể lể ở post đầu tiên, mình chả thấy anh này đẹp chỗ nào. Chỉ khi cười mới thấy dễ thương thôi chứ ngoài ra vừa coi RM vừa nghĩ " Sao xấu zị nè? Sao mình lại thix ng` thế này???" Nhưng mình ko thix anh ấy ở vẻ bề ngoài. Như bạn DK đã nói, mình cũng kết cái tính cách of anh ấy.

@Samie: em sn bn thế? cám ơn em đã góp shức xây nhà w ss. {:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 7-6-2012 23:00:15 | Chỉ xem của tác giả
woa có nhà cũa " Kẽ mạnh" =))
a này trg RM mạnh nhất nè cũng dt~ nữa =))
ũng hộ nhà a này nha :))
đặc biệt a này rất thông minh ! :D :D

Bình luận

zo nhà kooki choi thuong xuyen nha bạn  Đăng lúc 26-6-2012 11:35 AM
welcome :x  Đăng lúc 8-6-2012 07:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 8-6-2012 07:56:35 | Chỉ xem của tác giả
KhanhPhung gửi lúc 7-6-2012 22:22
Tính post hình mà upanh nó điên quá!!!  Bực cả mình! Muốn lấy link, vừa bấm vô nó nh ...

Đúng rồi đó ss, nói chung là đọc tiểu sử về Kookie cũng có thể thấy được anh í khá nổi tiếng ở Hàn, chẳng qua do cách đây 6 năm anh í đi nhập ngũ nên tiếng tăm có giảm đôi chút.. Còn Kpop ở VN thì mới bùng nổ cách đây 3 năm, dân tình biết tới RM cũng ở thời gian gần đây... phải là fan Kpop lâu năm thì mới biết Kookie .___. trong khi Kpop fan cứng cựa ở VN được có vài mống :))

Hồi đâu e xem RM cũng chỉ vì bác Jae Suk thôi à... lúc đầu thấy Kookie là e không thích tí nào :)) xl chứ nói thẳng ra thì anh í ghê gớm quá :)) bạo lực quá:)) côn đồ quá =)) Nhưng mà càng xem thì càng thấy thích tính cách của anh í ;)) hâm hâm bựa bựa:)) nhưng vẫn có nét gì đó trầm trầm và chững chạc. Nhất là đợt đầu năm xem ep 75 thấy anh í đối xử với So Hee nhà e quá tốt nên yêu càng thêm yêu nữa =))

P.S : e sn 95 ss ạ :D

Bình luận

tớ lại thấy thương anh ấy, vì anh ấy giỏi thật, nhưng hiền và nhân từ quá nên toàn bị lừa, tội gì đâu  Đăng lúc 15-10-2012 10:25 AM
ui... hôm nay thấy bắt đầu có chút khởi sắc rồi ... e sn 94, biết để mọi người tiện xưng hô... hy vọng nhà ta sớm trở nên đông đúc  Đăng lúc 8-6-2012 10:24 PM
ui... hôm nay thấy bắt đầu có chút khởi sắc rồi ... e sn 94, biết để mọi người tiện xưng hô... hy vọng nhà ta sớm trở nên đông đúc  Đăng lúc 8-6-2012 10:24 PM
đúng đúng! :)  Đăng lúc 8-6-2012 08:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách