Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yuri907
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Singer] Justin Bieber

[Lấy địa chỉ]
41#
 Tác giả| Đăng lúc 24-9-2011 12:20:17 | Chỉ xem của tác giả
NalyLe gửi lúc 23-9-2011 09:35
~^^

Thích Justin Bieber lắm

Chào bạn ^^ {:308:}
Mình cũng thích anh Bieber lúm ý {:292:}
Cái never say never trên youtube hình như chỉ có vài clip ngắn thôi bạn {:263:}
Mình đã post ở trên rùi đấy
Hơm biết khi nào mới ra đầy đủ đây {:301:}
Hóng quá là hóng {:288:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 24-9-2011 13:40:20 | Chỉ xem của tác giả
yuri907 gửi lúc 24-9-2011 12:20
Chào bạn ^^
Mình cũng thích anh Bieber lúm ý
Cái never say never trên you ...

uk...

Mình cũng ngó đc có vài đoạn :'(

Mà sao ko ra DVD concert riêng rồi đến hậu trường nhỉ? :">

Thèm xem full cái concert :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 6-11-2011 18:56:10 | Chỉ xem của tác giả

Selena Gomez cùng đi dạo tay trong tay với bạn trai Justin Bieber trên bãi biển Malibu, California hôm 23/09.

Ngôi sao 19 tuổi và bạn trai 17 tuổi cùng dạo chơi trên bãi biển và vui đùa với những chú mòng biển sau khi dùng bữa trưa cùng nhau.
      Mới đây Selena cũng tham gia vào chiến dịch kêu gọi chống ngược đãi.

Ngược đãi người khác thì thật là không tốt. Tôi đã kí vào chương trình chống ngược đãi cùng mọi người.

source: justjaredjr
vtrans: nerian
[kst.net.vn]tin tức được dịch bởi KST, xin vui lòng ghi credit khi copy qua blog và web khác. cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 6-11-2011 18:56:37 | Chỉ xem của tác giả

source: justjaredjr
vtrans: nerian
[kst.net.vn]tin tức được dịch bởi KST, xin vui lòng ghi credit khi copy qua blog và web khác. cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
 Tác giả| Đăng lúc 29-11-2011 14:15:46 | Chỉ xem của tác giả
Justin Bieber - Mistletoe

cre: JustinBieberVEVO@UTB

cực thích bài này ế {:414:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 29-11-2011 15:38:52 | Chỉ xem của tác giả
Mistletoe Mình cực thix bài này
Giai điệu rất hay
Giáng sinh mừ ngồi
Nghe bài nì với ng iu
thì we đĩnh lun

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
yuri907 + 1 chuẩn ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 1-1-2012 14:55:01 | Chỉ xem của tác giả
Cùng xem qua MV mới nhất dành cho dịp Giáng sinh này của Mariah Carey và Justin Bieber  “All I Want for Christmas Is You”!

Một ca khúc cũ của Mariah được hòa âm theo một phong cách khác hoàn toàn khác.

"Hãy cùng xem “All I Want For Christmas Is You”  cũng với #SuperFestive và @justinbieber" Mariah viết trên trang TW của cô.

Bạn đã cảm nhận thấy không khí Giáng Sinh ở khắp nơi.

Cr: Justjared
Vtrans: [email protected]
[Kst.net.vn] Tin tức được dịch bởi KST, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 1-1-2012 15:06:22 | Chỉ xem của tác giả

Đối với các bậc cha mẹ thì đây là một lời nói dối chính đáng. Nhưng Justin Bieber đã cho biết mẹ của anh đã kể cho anh nghe sự thật về Ông già Noel từ lúc còn bé bởi vì bà không muốn nói dối trẻ con. Pattie Mallette mang bầu từ lúc 18 tuổi và đã nuôi dạy cậu con trai nổi tiếng của mình chỉ với sự giúp đỡ từ bố mẹ.

"Mẹ luôn nói với tôi rằng chẳng có Ông già Noel nào cả", Bieber tiết lộ trong một cuộc phỏng vấn mới đây với AOL Music. "Bà cho rằng nếu tôi lớn lên và phát hiện ra Ông già Noel chẳng hề có thật như tôi đã từng nghĩ thì như thế chẳng khác nào mẹ đang nói dối tôi cả."

Chàng ca sĩ 17 tuổi đã ca ngợi đức tính "thẳng thắn và chân thật" của mẹ mình và thêm rằng anh cũng không làm hỏng bí mật này với các bạn thời niên thiếu.

"Tôi đã không kể hay để lộ chuyện này với các bạn - Tôi là một đứa trẻ ngoan."

Anh cho biết gia đình mình đã sáng tạo ra một cách tặng quà Giáng sinh vô cùng độc đáo. "Vào ngày Giáng Sinh chúng tôi chơi một trò mà ở đó mọi người phải mua một món quà cho con trai và một món cho con gái. Bạn phải đổ xí ngầu và nếu bạn hơn điểm thì sẽ được chọn một món quà, còn không thì sẽ đến lượt người khác. Và lần tới nếu bạn hơn điểm thì lại được chọn quà của người khác và cứ thế thay phiên nhau."

Nhưng trò chơi này không phải lúc nào cũng được anh yêu thích.

"Có một lần tôi thật sự muốn nhận được một trò chơi dành cho con trai nhưng rốt cuộc lại bốc phải những thứ đồ hàng, thật thất vọng vô cùng."

Chàng ca sĩ này hiện đang quảng bá cho album Giáng sinh mới của mình - Mistletoe, ra mắt ở vị trí số 1 trên bảng xếp hạng Billboard 200.

dailymail.co.uk
[email protected]
[Kst.net.vn] Tin tức được dịch bởi KST, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 2-1-2012 12:01:47 | Chỉ xem của tác giả

Chàng ca sĩ 17 tuổi đã giới thiệu ca khúc mới trên trang Twitter của mình làm món quà chúc mừng năm mới.

"Một năm mới đang bắt đầu trên toàn thế giới. Vì thế xin gửi đến tất cả các fan trên thế giới ... LỜI CẢM ƠN cho năm 2011 và hãy cùng tận hưởng năm 2012," Justin tweet "cảm ơn các bạn vì năm 2011 và vì một năm 2012 tốt đẹp hơn! #happynewyear”

Vào đêm Giao Thừa, Justin đã biểu diễn tại Quảng trường Thời Đại ca khúc Let it be của ban nhạc the Beatles cùng với tay guitar huyền thoại Carlos Santana.

justjared
[email protected]

Bình luận

Jađen bể tiếng nghe hết dễ thương như hồi Karate Kid - Never say never ~~~~ còn bạn Bơ bể tiếng hát cao hết nỗi :)))  Đăng lúc 2-1-2012 02:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 2-1-2012 21:23:28 | Chỉ xem của tác giả

Cre: tumblr

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách