Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: noledep
Thu gọn cột thông tin

[Singer + Actress] Miley Cyrus

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 12-11-2014 11:48:40 | Xem tất
Cực thích Miley, thích bạn ý từ hồi đóng Hana, nhưng bây giờ mới cực kì thích.Nhiều người chê bạn ý này nọ, nhưng mình thấy bạn ý cá tính.Tuổi trẻ là để trải nghiệm,bạn ý nghiêm túc trong công việc, sống có trách nhiệm với gia đình, cộng đồng, như thế là quá đc .Luôn hi vọng bạn ý sẽ hạnh phúc,thành công.Mê mẩn nụ cười của bạn ý.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-3-2015 23:24:30 | Xem tất
Thread bị bỏ trống lâu quá.
Các fansite hồi xưa như mc.bz bây giờ cũng ít update hình rồi.
Thôi thì cmt một cái để đẩy thread lên vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-3-2015 13:02:03 | Xem tất
150319 THE FADER FORT at SXSW

MileyHQ, Mileyrcryus
reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-3-2015 13:16:22 | Xem tất
Patrick Schwarzenegger: "Tôi không lừa dối Miley khi ở CABO"

Patrick Schwarzenegger nói rằng anh không hề lừa dối Miley Cyrus dù có thông tin cho rằng con trai của tài tử Arnold Schwarzenegger và Maria Shriver đã không thành thật với cô ca sĩ Miley Cyrus khi anh tham dự buổi tiệc tại Cabo San Lucas, Mexico cùng một cô gái tóc vàng mặc bikini tuần trước. TMZ tung tin rằng Schwarzenegger có thể đang phá vỡ mối quan hệ với Cyrus vì bức ảnh bị chộp cảnh Patrick thân mật với cô gái khác nhưng Schwarzenegger đã nói rằng 9điều này không đúng.

Dù bức ảnh cho thấy Patrick và cô gái kia đang ôm eo, tay trong tay đi dạo quanh bãi biển và uống rượu trên người nhau, anh vẫn phủ nhận không có chuyện gì xảy ra giữa cả hai. Thực tế, cô gái trong ảnh thân mật là bạn gái của bạn Patrick. Schwarzenegger giải thích trên Twitter, "OMG. Đây chỉ là bạn gái của bạn thân thôi," và thêm rằng "KHÔNG BAO GIỜ lừa dối cô ấy."

Schwarzenegger kết thúc bằng "Con gái có bạn là con trai và con trai cũng có bạn là con gái." Gossip Cop cho rằng Schwarzenegger đang quá bận rộn xem phim "Terminator" của bố mình mà bỏ quên bộ phim "Khi Harry gặp Sally" khi nói về quan niệm đàn ông và phụ nữ có thể làm bạn với nhau. Mặt khác, cho dù Schwarzenegger có trần tình rằng anh ấy không lừa dối Cyrus thì chúng ta vẫn chắc chắn rằng sẽ có rất nhiều báo lá cải phủ nhận điều này.

Nguồn: Mileycryus
Vie-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-8-2015 13:17:18 | Xem tất
Thích Miley để tóc dài màu nâu hơn. Tóc ngắn trông cá tính nhưng mình thấy không hợp mặt chị ấy bằng kiểu tóc cũ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-5-2017 12:17:33 | Xem tất
Miley Cyrus - Malibu (Official Video)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-5-2017 12:31:35 | Xem tất
Miley Cyrus - Billboard

COMEBACK SINGLE "MALIBU" - MAY 11!!!

Cre: billboard.com

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo