Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1910|Trả lời: 12
Thu gọn cột thông tin

(She Was Pretty) Website chính thức phim của Hwang Jung Eum và Park Seo Joon đã bắt đầu hoạt động

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-9-2015 11:22:50 | Xem tất |Chế độ đọc
MBC đã chính thức đưa hình ảnh lên website cho phim. Hình ảnh bắt mắt hứa hẹn sẽ rất thú vị. Bộ phim với sự góp mặt của các diễn viên Hwang Jung Eum, Park Seo Joon, Choi Siwon, và Go Joon Hee. “She Was Pretty” sẽ lên sóng MBC vào tháng 9, sau khi “Scholars Who Walk The Night” kết thúc.

Cre: MBC
[email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
dongbienam + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2015 11:51:56 | Xem tất
Nhìn phim đã thấy có nét hài ước rồi
Lần này couple Ri On Ri Jin chính thức về 1 đội nhé
Dự là fan KMHM là cầm chắc dép lót mông hóng rồi

Bình luận

chuẩn rồi, xem phim hill me kill me luôn cảm thấy đôi này mới hợp, còn nam nữ chính thì ko hợp bằng  Đăng lúc 2-9-2015 07:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2015 12:12:59 | Xem tất
Trông chờ lần tái hợp của Seo Joon và Jung Eum
Phim trước thì họ là anh em, phim này thì là cặp đôi
Sự kết hợp cặp đôi thật mới mẻ
Còn được gặp lại Si Won nữa, phim toàn dàn diễn viên hot và nội dung thấy cũng hay.
Chúc cho phim thành công.
Cám ơn bạn dịch tin nha^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2015 12:16:49 | Xem tất
Chị Hwang có bị dìm kiểu gì thì nhìn vẫn xinh nhỉ
2 bạn thứ chính nhìn cũng rất chi là phong cách
Thank chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2015 12:51:43 | Xem tất
Ôi hót hòn họt
Dàn diễn viên thích vô cùng
Chị Hwang vs a Park tái hợp làm couple kìa. Hóng lắm
Lại còn Ngựa nhà nữa  chứ
Hóng phim hóng phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2015 13:59:40 | Xem tất
Phim này couple Ri On - Ri Jin tái hợp nè Hồi ấy thích Ri On lắm luôn ... vừa đẹp zai, tốt tính, văn hay chữ giỏi mỗi tội xui xẻo Lần này không còn nhìn người thương đi theo thằng đàn ông khác, bị bỏ lại một mình chơi với đám dị nhân nữa nhé
Tự tin là ko bị ế ... dù là bad boy nhé

Còn bạn Won ... không biết cắm cái bộ râu vào làm gì ... xấu quắc Thật tình, không ưa nổi cái bộ râu  ... Như già đi chục tuổi ấy Muốn ngắt râu qá đi

Dù sao cũng mong phim sẽ thuận lợi và thành công

Thanks thớt dịch tin!!!

Bình luận

^^ cảm ơn vì lời khen nhé :">  Đăng lúc 2-9-2015 04:46 PM
haha ngắt râu, câu nói khá dễ thương ;)  Đăng lúc 2-9-2015 03:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2015 14:02:42 | Xem tất
Cặp đôi anh em nhà Oh Ri đây mà
Giờ được đóng cặp yêu nhau rồi
hóng phim thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2015 15:55:14 | Xem tất
Xem phim lúc nào cũng thấy tiếc anh nam thứ
Cuối cùng nam thứ phim này lại thành đôi với chị nữ chính trong phim khác
Hóng ghê
Teaser 1 thấy cặp này dễ thương cực kì luôn
Cám ơn bạn dịch tin nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2015 19:06:44 | Xem tất
1 bộ rom-com nữa của nữ hoàng rom-com Hwang còi má lúm . Ôi giời phim có 4 cái má lúm rồi, Si Won cũng 2 cái lúm sâu hoắm kìa

tạo hình của Hwang còi quả thật bị dìm, nhg yên tâm, 1 khi chỉ đã đẹp thì có dìm chỉ vẫn ngóc lên đc. Em bé đóng vai của Hwang hồi bé xinh thật, rất trong sáng và mộc mạc

Seo Joon đẹp giai khiếp, lại còn là Dream Boy nữa . Ko hiểu chuyện tình trớ trêu xấu - đẹp này sẽ ra sao, nhg giống thông điệp của KMHM thôi, tình yêu sẽ là liều thuốc chữa lành tất cả

Go Joon Hee cắt tóc đi nhìn cá tính hẳn, có điều mình ko ấn tượng lắm vs diễn xuất chị này dù chị này kiểu siêu chăm đóng phim. My Beautiful Bride mới hết đc có chưa đầy 2 tháng mà đã confirm bên đây rồi, đàn bà con gái mà sức dai thế, chạy sô vậy mà ko mệt

Siwon làm sao mà râu ria thế kia, giai đẹp cứ nhất định phải dìm sao, tội nghiệp

thank nàng dịch tin nhé!!

Bình luận

nhìn chị nữ thứ phong cách chất thật.rất cá tính mà vẫn sang chảnh nhá ^^  Đăng lúc 3-9-2015 05:37 PM
hê hê, đúng đúng, Hwang còi nhà mình thể nào chả ngóc lên dc =))  Đăng lúc 3-9-2015 05:36 PM
@dung_nguyen: ấy chết mình nhầm đấy,nhầm Go Jung Hee vs Go Seung Hee,lộn tùng phèo hết cả.GJH thì đúng là 2 năm rồi mới đóng phim,sorry nha :)  Đăng lúc 3-9-2015 08:42 AM
tớ k chú ý nàng này cho lắm, chỉ biết có đóng trong Dã Vương (2013), và movie Intimate Enemies (2015), phim My Beautiful Bride chưa xem nen k biết gì cả  Đăng lúc 2-9-2015 11:30 PM
tớ thay lâu rồi mà chòi oi,từ bữa dịch news OMG cơ mà :)).Kiss siêu đẹp á á :))  Đăng lúc 2-9-2015 09:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2015 07:46:44 | Xem tất
Lại có phim để hóng rồi, dạo này rất thích cách chọn phim của chị, toàn phim đáng xem thôi..^^..
Với lại vẫn còn tiếc nuối cho mối tình của orion trong phim KMHM, vậy là ông trời đã thương xót cho anh thêm một cơ hội nữa rồi..^^
Cảm ơn chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách