Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: muavanroi
Thu gọn cột thông tin

(She Was Pretty), (The Village) Bình luận của netizen về tập phim tối qua (4/11)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-11-2015 13:33:11 | Xem tất
Đúng là biên kịch lừa người xem 1 vố thật đau
Nhưng rating lại giảm không hiểu sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2015 13:46:30 | Xem tất
Cái comment thứ 5 của Swp là "overload of visuals" theo mình hiểu là đoạn cuối tập hôm qua xem rất đã mắt hay mãn nhãn chứ không phải quá tải hình ảnh mới của phim đâu, bạn chủ thớt xem lại nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2015 14:42:07 | Xem tất
Đêm qua Biên kịch thật biết troll khán giả, hẳn là ai cũng phải miệng chữ A, mắt chữ O sau khi thấy ông Kim Poong Ho là con chủ tịch.  TEN là Shin Hyuk thì có thể đoán được đi, cái ông kia thì Biên kịch đang muốn tận dụng tối đa cái chủ đề hài hay sao vậy chứ,không lẽ một nhân vật quan trọng như thế chỉ là cho khán giả tò mò cho vui thôi sao? Nếu không thì phải còn bí mật hay dụng ý gì khác chưa lòi ra trong 2 tập còn lại, chứ để kiểu này dân tình cũng không phục lắm đâu đấy!
Rết tụt thê thảm rồi, chờ BK xử lý đây!

Phim của Moon nghe nói hay nhưng trúng kinh dị nên không thể đu được, chờ nàng ấy chọn mấy phim hiện đại rồi mới coi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2015 14:48:36 | Xem tất
Shin Huyk là Ten thì ko bàn đê, vì câu chuyện SWP đúng là hoàn toàn có thể đứng từ góc nhìn của Ten mà viết nên, vì SH cũng là người nắm rõ và thấu hiểu toàn bộ sự việc.

Chỉ là anh ko thể tự cho mình 1 cái kết đẹp, chỉ có thể là người "nhìn trộm" trong bức tranh của Renoir.

Nhưng ông chú kia là con của chủ tịch thì đúng là ... ngàn chấm. Sao chả liên quan gì, tự dưng đùng đùng ra nhậm chức.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2015 15:31:20 | Xem tất
Lầu 8 đúng là có cái nhìn sâu sắc, tên phim là SWP bởi vì trong mắt SH thì Jackson đã từng rất xinh đẹp kể cả khi cô ấy chưa tân trang mình bằng việc make up và phong cách thời trang. Giờ anh có là chính hay phụ gì đi nữa thì anh cũng k có được trái tim HJ rồi anh ạ. Chỉ còn cách a quyến rũ Boss mới có hạnh phúc cho bản thân thôi.
Cố lên nha anh!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2015 15:32:14 | Xem tất
Ủng hộ SWP,
Thực sự không quá sốc khi SH là TEN nhưng thực sự sốc khi ông chú tóc xù là con trai của chủ tịch
Cơ mà công nhận, SH cạo râu, xuất hiện cảnh cuối trông chói sáng, huyền ảo lắm
Còn ông chú tóc xù khi nghiêm túc trông khác hẳn luôn á.
Không biết tiếp theo sẽ thế nào, tiếp tục hóng phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2015 16:02:49 | Xem tất
tập hôm qua xem đúng là quá bất ngờ
suy đoán của tui đều lệch hết
bk troll dân tình quá
không thể tin nổi cái chú Kim tóc xoăn đó lại là con chủ tịch được
đoạn cuối Ten xuất hiện đập trai quá,
bình thường SH để râu nhìn quen quen, giờ cạo râu rồi lại thấy có vẻ thiếu thiếu   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2015 18:38:36 | Xem tất
phản ứng của Knet về phim và vote up tốt thế kia mà rết giảm nhỉ
dù thế nào thì 2 tập cuối rating sẽ tăng trở lại thôi, chuyện dễ hiểu
hơi đáng tiếc cho The Village
tks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2015 19:31:45 | Xem tất
coi tập vừa rồi phải nói là sốc toàn tập thôi,BK troll đủ thứ hết chả đoán nổi cái tình tiết nào hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-11-2015 08:17:00 | Xem tất
BK suốt ngày tung tin Ten là bà thím 40t ) ... làm mình đoán già đoán non là cô tổng biên tập ... cả tới đoạn đội mũ vào rồi cầm bút quay quay vẫn đinh ninh là mình đoán đúng rồi ... ai dè trật lất ) ... muốn té ghế ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách