Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: PurpleSeaUrchin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

("She was pretty") Sung Joon (Park Seo Joon) phát hiện ra thân phận thật sự của Ha Ri (Ko Joon Hee)

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 23-10-2015 12:56:40 | Chỉ xem của tác giả
Ngóng cái lúc Joon nhận ra Hye Jin lắm, mà trong hoàn cảnh này thì chẳng thích chút nào
đúng là cứ do dự làm người ta mất đi dũng cảm để nói thật
chính sự do dự của Hari mà tự làm tổn thương mình, cũng làm tổn thương cả tình bạn đẹp của Hari và Hye Jin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 23-10-2015 15:18:33 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng đến ngày này ...
Huhu, thích quá mà ~
Đang đi làm mà cuồng chân mong đến giờ về để xem vietsub ep này quá ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 23-10-2015 21:24:46 | Chỉ xem của tác giả
Sự thật nào rồi cũng được phơi bày
Cuối cùng Sung Joon đã phát hiện rồi
Mặc dù rất thích chị Hari nhưng vẫn bứt rứt khi chị mãi vẫn ko nói đc
Dù sao chị cứ đến với Siwon là đc ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 23-10-2015 21:59:01 | Chỉ xem của tác giả
Xem tập 10 thấy cũng tội Hari thật
Năm lần bảy lượt định nói ra, rồi mấy lần hạ quyết tâm, nhưng BK thật khéo vòng vo, kết quả vẫn là để anh zai nhà ta tự phát hiện +.=
Không biết liệu HR và SH sau này có về cùng đội với nhau k, chứ thế này ngược nam thứ nữ thứ quá chừng @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 24-10-2015 15:19:30 | Chỉ xem của tác giả
tập này bao hài vs gay cấn luôn trời ơi. càng xem càng cuồng hiu hiu
Sung Joonie của mị ... ánh mắt của a khi hỏi : Min Hari cô là ai?.. quá toẹt vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 24-10-2015 16:12:08 | Chỉ xem của tác giả
Hqua mới xem xong tập này, có vẻ mọi người rất đồng cảm với Min Ha Ri nhỉ. Thật lòng chỉ chả thấy thương gì cả . MÌnh không thích cách bà này cư xử ngay từ đầu rồi. Với mối tình đầu của bạn thân như chị em mà làm vậy là k đc. Kim tóc xù thì cao thượng, đương nhiên lý do k kiềm chế được cảm xúc, không điều khiển được con tim cũng là một lý do, nhưng vẫn không thích cái lý do này.
Kết quả chắc đôi bạn trẻ vẫn quay về bên nhau thôi, kể cả nam và nữ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 24-10-2015 19:32:29 | Chỉ xem của tác giả
Tôi biết là ngày này nó sẽ tới mà SungJoon sao có thể chìm mãi trong sương mù được :3
Anh già vậy là có thể toàn tâm toàn ý bên HyeJin rồi, chỉ khổ ShinHyuk nhà tôi thôi aaaa ~
Lập tức đi xem ep 11~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 25-10-2015 09:51:09 | Chỉ xem của tác giả
ta nói chưa có cái phim nào mà ta thương nam nữ phụ như phim này, ko có nhân vật phản diện xấu xa đáng ghét mà chỉ toàn là trai xinh gái đẹp mà lại còn xứng đôi nữa cơ. Thuyền nào mị cũng muốn đu hết nhưng bác BK đã viết rành rành ra đấy SJ và HJ là bác ấy tạo ra 1 cặp rồi như vậy lại càng thấy thương Hari và Jin Hyuk. 2 bạn này thiếu thốn tình cảm từ nhỏ mà mức độ khùng, sến ngang ngửa nhau. Hy vọng đôi trẻ sẽ đến với nhau để mị đừng đau lòng nữa... BK nim, đề nghị BK #ngưng ngược đãi nam-nữ phụ ợ!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 26-10-2015 01:10:19 | Chỉ xem của tác giả
cập nhật trễ quá ta ơi, Chím nhà ta ra news, hú hồn à

Có điều hềnh ngủm òi tềnh iu ơi

Dạo này đi đâu cũng SWP rân trời hết nhỉ, gần hết phim rồi cũng buồn, hết đập phá làng xóm, nhà ai về nấy ngủ

CP JJ vui vẻ hp quá tự nhiên thấy cbi hết tuồng để coi ><

Bình luận

hy vọng vậy đó, chứ còn ghét màng thểu não vì gái lắm, k chuẩn men :D  Đăng lúc 26-10-2015 01:35 AM
ý là lạnh lùng với 2 ng đó (bên dưới gõ nhầm)  Đăng lúc 26-10-2015 01:16 AM
Giờ đang mong lão Hyuk cuồng lên 1 tí, trở mặt 1 tí thành Kim thiếu gia rồi lạnh lùng với 1 ng đó tầm 3 tập coi mới sướng :))))))  Đăng lúc 26-10-2015 01:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 26-10-2015 20:33:36 | Chỉ xem của tác giả
Moá ơi. mần j tui coi thấy thặc là zui hà... >"<...
Ngủ dậy đọc đc quả tin này thì quả là thấy thương thương tội tội cô nàng Ha ri ý.
Chắc từ tập sau mềnh chuyển qua ủng hộ nam thứ nữ thứ hê hê...
cơ mà có ai chỉ thích ông Si won hâm như tui ko
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách