Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4942|Trả lời: 55
Thu gọn cột thông tin

“She was pretty” phản hồi suy đoán về Sad Ending

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-11-2015 13:55:26 | Xem tất |Chế độ đọc

Chỉ có 3 tập còn lại cho bộ phim tối thứ Tư, thứ Năm của MBC “She was pretty”, sau kết thúc tập trước với dự báo xấu, các fan lo lắng rằng phim sẽ có kết thúc không hạnh phúc.

Một đại diện công ty sản xuất đã nói vào ngày 30 tháng 10, “Có nhiều suy đoán về kết thúc phim nhưng chúng tôi cũng chưa biết đó là kết buồn hay hạnh phúc. Biên kịch Jo Sung Hee vẫn chưa hoàn thành kịch bản cho tập cuối. Bây giờ chúng tôi mới có kịch bản đến tập 14”.

Đại diện tiếp tục, “Sự thật về nhân vật của Choi Si Won cũng sẽ được tiết lộ, nhưng chúng tôi không thể đưa ra thời điểm xác định. Vui lòng tiếp tục xem các buổi phát sóng”.

Tập mới đây, Ji Sung Joon (Park Seo Joon)Kim Hye Jin (Hwang Jung Eum) cuối cùng đã bắt đầu chuỗi ngày lãng mạn. Sung Joon đề xuất một lời cầu hôn. Các điều kiện sẽ xảy ra như thế nào vẫn chưa được biết rõ. Nhưng Hwang Jung Eum kết thúc tập phim với lời tường thuật về dự báo xấu.

“Có một số quy luật để được may mắn”, cô nói, “Lúc này may mắn đến nhiều bao nhiêu, thì sau này rủi ro cũng theo đó mà đến nhiều bấy nhiêu".

Source : Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2015 14:01:54 | Xem tất
ui xin ông biên kịch đấy đừng có mà cho cái SE,
sợ nhất là mấy bác cứ sinh nông nổi rồi cho cái kết đau buồn
là hỏng hết cả bộ phim đấy
hồi xem HK2 đã bị điên lên vì cái màn kết phim rồi
vậy nên tốt nhất cứ HE cho nhờ cái
cảm ơn bạn đã dịch tin, chăm chỉ quá cơ.

Bình luận

thì mình cứ nói v.ơ.mà tưởng bk là nam chứ nhể.:)  Đăng lúc 3-11-2015 01:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2015 14:02:45 | Xem tất
Bữa nay khu News ngập tràn nàng Vẹc ròi nha, thanks Vẹc nhìu lắm lắm
Đúng là phim hot có khác, sáng giờ lượn đâu cũng thấy SWP hết trơn á
Chả biết sắp tới thế nào chứ nếu mà SE thì không thể nuốt trôi được,
chắc mình sẽ ghim tên của bác BK vào quá. Xin bác nhẹ tay với anh chị giùm nha
Rom-com mà nên bác phải để cho tụi cháu vui vẻ đến cuối nha

Bình luận

Lượn qua sáng giờ thấy có ít nhất 7 cái News liên quan đến phim và các diễn viên trong phim ròi, các bạn thật daebak =)))  Đăng lúc 2-11-2015 02:05 PM
Ui trời, ta cũng rã tay roài, cầu cho đừng ra tin nhà SWP nữa =)))  Đăng lúc 2-11-2015 02:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 2-11-2015 14:06:37 | Xem tất
Đọc xong mún ọc máo cũng phải nhảy vô kím 1 chỗ.
Ta nói tới giờ mà còn úp úp mở mở kiểu này fan chắc nổ tym mất, gặp ngay BK có tiền sử làm fan ọc máo nữa mới chết chứ! Lần này ráng làm ăn cho được nha BK, ko thì cho nhà BK sáng nhất Seoul lun đóa!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2015 14:27:15 | Xem tất
Lần coi HK2 là mình hận mấy cái dzụ SE lắm rồi đó nha
SE sẽ là hỏng cả bộ phim luôn đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2015 14:57:41 | Xem tất
Không chơi với cái vụ SE, phim bao hài từ đầu đến giờ mà cho cái SE thì dân tình biết sống sao =..=
Biên kịch mà cho quả SE thì có khi người ta lùng ra nhà mà cho sáng nhất chỗ í luôn quá, chưa ngọt ngào được bao nhiêu mà dự đoán tùm lum thế này là dân tình đau tim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2015 15:00:21 | Xem tất
Ôii lần này mà SE giống HK nữa chăcs tui chớt quá
Lạy biên kịch đừng làm dân tình đau tim nữa
Mấy phim bà Hwang đóng cứ vừa hài nhưng vừa đau thương sướt mướt không àh
Lo thật đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2015 15:21:07 | Xem tất
Bình thường xem phim ai cũng mong là HE cả vì dù sao đã mất công theo dõi cả 2 tháng trời thì ít ra cũng được cái kết mãn nguyện chứ. Hơn nữa đây lại là phim rom-com nữa chứ nếu mà cho SE thì còn gọi gì là rom-com. Hồi đó xem HK2 cũng rất vui nhưng nhiều người rất bất mãn với cái kết của nó, hy vọng lần này biên kịch không nên lặp lại sai lầm đến lần thứ 2. Nếu thật sự muốn SE thì mong biên kịch hãy viết một bộ melo rồi thì tùy ý biên kịch chứ đừng thử nghiệm trên bộ phim She was pretty lần này nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2015 16:24:38 | Xem tất
Thiết nghĩ việc phim kết thúc với một SE sẽ làm nhiều người không phản đối. Nhưng nó cũng sẽ làm cho mọi người nhớ về phim nhiều hơn, khi mà phim nào cũng HE đến nàn. Tập cuối khỏi muốn xem luôn
P/s: Đây chỉ là ý kiến của mình thôi. Xin các bác ném đá nhẹ tay  ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2015 16:27:19 | Xem tất
Chắc không đến nỗi SE đâu, High Kick là quá đủ roài
Thử tưởng tượng cái kết theo phong cách của HK2: Ji Sung Joon chết về ung thư, Hye Jin sống với Hari, Kim bựa sang Mỹ Oimeoi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách