Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3027|Trả lời: 30
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(She Was Pretty) Không có kế hoạch kéo dài, chỉ kết thúc ở 16 tập

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Bộ phim 'She Was Pretty' của đài MBC sẽ chỉ có 16 tập như dự kiến ban đầu.

Ngày 21/10, đại diện DramaRnD Center - người phụ trách dự án phim 'She Was Pretty' đã phát biểu với báo SportJoSun về quyết định dừng bộ phim ở tập 16.

Trước đó, khả năng kéo dài bộ phim 'She Was Pretty' cũng thu hút sự chú ý của khán giả. Vì một tập phim đã bị hoãn chiếu nên khiến số tập phim bị lẻ trong tuần cuối, do đó nhà đài đã có ý định chiếu 2 tập liên tiếp hoặc thêm 1 tập đặc biệt.

Đại diện Center cho biết 'Khi một bộ phim được yêu thích, chúng tôi thường sẽ thảo luận có nên thêm tập hay không. Tuy nhiên ở bộ phim 'She Was Pretty', Choi Si Won đang chuẩn bị cho việc nhập ngũ, đồng thời các diễn viên và tổ chế tác cũng đều đưa ra ý kiến không nên kéo dài thêm'.

Ông còn cho hay 'Ngày 11/11 (thứ 4), bộ phim sẽ phát sóng tập 16 như dự kiến, ngày 12/11 (thứ 5) sẽ chiếu chương trình bóng chày.'

Mặt khác, tập 10 bộ phím 'She Was Pretty' sẽ lên sóng vào lúc 10h ngày hôm nay. Tập 9 vừa qua, Sung Joon đã nhận ra tình cảm của mình hướng tới Hye Jin khi anh nghĩ cô bị tai nạn giao thông. Đó là dấu hiệu của sự bắt đầu một mối tình lãng mạn, khiến người xem hết sức mong chờ.

*Bản dịch lược bỏ 1 vài câu rườm rà, không quan trọng.
Nguồn: nate
Trans by [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-10-2015 17:10:06 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Uả vậy cuối cùng là tối nay vẫn có phim àh
Nhà đài thật biết cách giỡn mà
Thực sự phim 16 tập là tốt nhất rồi
Mặc dù phim rất hay nhưng nếu kéo dài thì làm loãng nội dung mất
Nhưng mà tập cuối bị lẻ thì tụt hết cả cảm xúc, đề nghị tuần này chiếu 3 tập luôn cho chẵn
Thank bạn dịch news nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-10-2015 17:11:03 | Chỉ xem của tác giả
Thế nên mới hoãn chiếu tới 2 lần để cho tròn 1 tuần không chiếu
May mà phim hay
không thì fan lật bàn từ lâu rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-10-2015 17:54:17 | Chỉ xem của tác giả
- Đồng tình không kéo dài thêm tập, kéo nữa thì biết mần gì cho hết time, rồi lại nhạt nhẽo ra

- Ủng hộ tập đặc biệt, càng tốt nếu có making film hoặc NG cut

Cảm ơn chủ thớt đã dịch tin!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-10-2015 17:54:50 | Chỉ xem của tác giả
Mình ủng hộ không có tăng tập gì gì hết, càng tăng chỉ càng thêm loãng phim thôi.
Nhiều khi nhà đài cứ thấy rating cao là lại giở đủ chiêu trò tăng tập để câu rate, dẫn đến đầu voi đuôi chuột
Thank bạn thớt nha x

Bình luận

Tks nàng nha :X.  Đăng lúc 26-10-2015 11:06 AM
Ao Haru Ride live action nhé. Nhưng 2 bạn này đóng vai thời nhỏ thôi nên ko lên hình nhiều đâu  Đăng lúc 21-10-2015 08:56 PM
Ao Haru Ride live action nhé. Nhưng 2 bạn này đóng vai thời nhỏ thôi nên ko lên hình nhiều đâu  Đăng lúc 21-10-2015 08:56 PM
nàng ơi, quần nàng là phim gì vậy?? :X nữ chính dễ thương ghê!  Đăng lúc 21-10-2015 08:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-10-2015 18:18:19 | Chỉ xem của tác giả
Một quyết định đúng đắn, nên làm tập đặc biệt còn kéo dài thêm thì thôi.
Nhà sản xuất nghĩ đúng đó hiểu lòng khán giả ghê.
Mà đọc đoạn trước còn đc đoạn sau nghe mà buồn, thế là tuần này cũng chỉ chiếu có 1 tập thôi ah antue
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-10-2015 18:32:37 | Chỉ xem của tác giả
Cứ 16 tập cũng được nhưng đều đặn là được
Đằng này 2 tuần 2 tập thỳ chán quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-10-2015 18:55:41 | Chỉ xem của tác giả
Đúng rồi. Nên như thế, ghét nhất kiểu cố câu rating bằng cách kéo dài phim. Nếu kéo ra chỉ gây loãng thôi, mình thích diễn biến nhanh, mấy tập gần đây là đã thấy hơi bị buồn ngủ rồi, kéo nữa là mình lại phải vừa xem vừa tua cho chóng hết mất
Kéo dài ra lại có tới 1 đến 2 tập lãng mạn, hoa hường hoa huệ của cặp đôi chính, kết viên mãn quá cảm thấy chán lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-10-2015 19:39:38 | Chỉ xem của tác giả
cứ chiếu phim đúng lịch cho tui xem
là đã happy lắm rồi
còn việc tăng hay
không tăng tập cũng chả sao hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-10-2015 19:45:51 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim, ghét nhất mấy kiểu cứ được dân tình nồng nhiệt đón nhận là tự động tăng tập!
Thêm nữa, vốn dĩ nội dung "She was pretty" vốn cũng không có nhiều khúc mắc cần giải quyết.
16 tập là quá đẹp rồi.
Và tập 16, lại được kéo dài thêm 1 tuần.
Cám ơn chủ thớt nhoé!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách