Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhat.ha.1510
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(She Was Pretty) Hwang Jung Eum và Park Seo Joon thân mật trong teaser đầu tiên

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 27-8-2015 10:11:46 | Chỉ xem của tác giả
Oh momo, anh chị cute quá đi mà, lại quá ư ngọt ngào lãng mạn nữa, thế là anh em trở thành tình nhân rồi nhé, xem teaser thế này lại hóng phim, hi vọng sẽ là 1 bộ phim thành công nữa của anh chị.
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 27-8-2015 10:18:51 | Chỉ xem của tác giả
ÔI Rion và Ri Jin của mềnh
thấy 2 bạn thành đôi trong phim này thích quá trời
Park Seo Joon ngày càng đẹp nhỉ, gương mặt thế này phải đóng vai chính chứ
Phim này ghi vào list phải xem rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 27-8-2015 10:34:16 | Chỉ xem của tác giả
Ôi vậy là sắp có phim hay để hóng rồi. Thích anh em nhà Oh Ri vô cùng khi xem Kill me heal me.
Không biết phim này bao giờ phát sóng nhỉ ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 27-8-2015 11:48:08 | Chỉ xem của tác giả
Mong phim từng ngày )
Hồi xem Kill me Heal me đã thích cặp anh em này rồi, giờ không biết đóng tình nhân thì thế nào.
Nhưng kiểu gì xem vẫn sẽ bị mường tượng về vai diễn anh em của họ tỏng phim cũ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 27-8-2015 12:13:57 | Chỉ xem của tác giả
Couple anh em so cute của Kill Me Heal Me tái hợp yeyyyy

Nhìn anh chị đẹp đôi ghê luôn =]] nghĩ nghĩ trước Ri On cũng vì nhường Ri Jin cho Do Huyn mà thấy tội ghê á >< nhưng đôi này cùng có duyên thật =]] tái hợp luôn mới ghê chứ

Dự là lại chemistry tung tóe coi teaser đủ thấy luôn rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 27-8-2015 14:46:46 | Chỉ xem của tác giả
cũng thíc 2 ng từ KMHM như bao người
Thích Jung Eum kiểu vui vẻ hoạt bát như thế này hơn là lâm ly bi đát, khổ sở vì trả thù. Nhưng mà tạo hình của bạn PSJ phim này hem đc đẹp cho lắm nhỉ. Kiểu đầu cứ ít tóc thế nào ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 27-8-2015 14:56:13 | Chỉ xem của tác giả
trời chắc chết quá, sao mới có teaser thôi mà thấy đôi này đễ thường thế
anh này ko đẹp lung linh nhưng nhìn men ghê a.
thích cặp này hồi kil me heal me đáng tiếc là anh em dù ko phải là ruột thịt
chờ phim này thôi, thích thể loại nhẹ nhàng tình cảm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 27-8-2015 16:15:47 | Chỉ xem của tác giả
Úi trời, Hai anh em nhà bánh ngọt, bây giờ lại đóng cặp à, coi như thỏa lòng của Oh Ri On rồi nhé!
Lần trước không được thì lần này phải nắm chắc vào, đừng để ai cướp mất nữa nhé Ri On oppa!
Cơ mà vẫn mong anh thành đôi với Yo Na!

Bình luận

BK thật là lợi hại, tạo ra nhân vật thú vị như thế! :)))  Đăng lúc 27-8-2015 05:11 PM
Hehe, nếu ko phải anh già thì khó ra được nhân vật yêu thích, nhưng nếu ko phải anh già thì ít ra còn gặp mấy người kia trong phim khác, thiệt là ko biết nói sao :))   Đăng lúc 27-8-2015 05:10 PM
đọc được tin này chắc Yona nó nhảy ra khỏi chính chủ tìm RI Jin thanh toán =)))  Đăng lúc 27-8-2015 05:08 PM
hehe KMHM k ai bỏ được trừ khi chưa coi :)). Cái phim gì mà quá trời team chứ không riêng gì 1,2 team như phim binh thường.  Đăng lúc 27-8-2015 05:07 PM
Há há, mình trước giờ vẫn trung thành với team Na-On, chưa bỏ được phim :))))  Đăng lúc 27-8-2015 05:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 27-8-2015 17:13:39 | Chỉ xem của tác giả
viclovemiho gửi lúc 27-8-2015 04:15 PM
Úi trời, Hai anh em nhà bánh ngọt, bây giờ lại đóng cặp à, coi như thỏa lòng của Oh  ...

Bk làm tới 3 năm mới ra cái KMHM mà. Hy vọng phim mới này 2 anh em chúng nớ tạo duoc nhiều cái hay, chắc sẽ rất ăn rơ
Chết thật, bấm nhầm Binh luận ra trả lời

Bình luận

ối vậy à, mình thì xem bỏ dở khá nhiều phim bữa giờ, 1 hình thức ám ảnh, khi nào nhớ nhà Meme thì về đó chơi nhé, mong chờ mấy bạn quay về lắm í :)  Đăng lúc 27-8-2015 05:39 PM
Ôi, từ hồi KMHM mình cũng ko đeo phim Hàn nào nữa rồi, giờ mới vào lại nhà K xem ít tin, KMHM quá ám ảnh :))))  Đăng lúc 27-8-2015 05:37 PM
vẫn còn đắm chìm trong đam mê à :)), mình cũng nhai hoài chứ gì, nhà Meme nằm luôn trong đó là biết :))  Đăng lúc 27-8-2015 05:22 PM
Ờ, hai người bên kia phối hợp nhịp nhàng vậy mà, chắc chắn không khó khăn gì trong phim này đâu :)))) Chẹp, nhớ Yo Na rồi, lại lôi ra nhai thôi :))))  Đăng lúc 27-8-2015 05:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 27-8-2015 19:24:11 | Chỉ xem của tác giả
Có 35s mà sao thấy ngọt ngào quá vợi
Dạo này cứ bị thích xem các phim nhẹ nhàng, lãng mạn thế này thôi
Nhất định xem phim này, thích diễn xuất của cả hai, nhất là nàng Eum :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách