Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2801|Trả lời: 23
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(She Was Pretty) Hwang Jung Eum và Park Seo Joon thân mật trong teaser đầu tiên

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(She Was Pretty) Hwang Jung Eum và Park Seo Joon thân mật trong teaser đầu tiên

MBC - một trong ba đài truyền hình quốc gia mới đây đã cho ra mắt teaser đầu tiên của bộ phim She Was Pretty

Trong đoạn video ngắn được phát hành, hai diễn viên chính Hwang Jung EumPark Seo Joon ngồi bên cạnh nhau trên chiếc ghế bành và xem tivi. Park Seo Joon nói với Hwang Jung Eum: "Bộ phim truyền hình chúng ta đang xem lãng mạn đến mức mà phải có một tách cafe ngọt ngào khi xem em nhỉ" - và anh hôn nhẹ cô khiến cô không khỏi ngạc nhiên.

She Was Pretty là bộ phim truyền hình lãng mạn kể về cuộc gặp gỡ giữa hai người bạn sau những biến cố lớn xảy ra trong cuộc đời. Park Seo Joon sẽ vào vai Sung Joon, một anh chàng khi lớn lên vừa điển trai lại vừa thành công còn Hwang Jung Eum sẽ vào vai Hye Jin, một cô gái xấu xí, nghèo khổ nhưng từng có quãng thời giàu có và xinh đẹp.

Park Seo JoonHwang Jung Eum từng hợp tác trong bộ phim truyền hình Kill Me Heal Me của đài MBC. Trong phim, họ là những người anh em.

credit: kpopherald - [email protected]
trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sara_chan + 5 đáng iu

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-8-2015 22:03:47 | Chỉ xem của tác giả
Cặp đôi anh em bá đạo đã chính thức quay trở lại

Lần này vào vai couple chắc chắn rất đáng yêu đây

Hai người đã quen biết và thân nhau, thế thì kiss sence ra mần sao đây, ngóng quá

Thanks for new
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-8-2015 22:20:03 | Chỉ xem của tác giả
cặp đôi anh em nhà OH Ri đây mà
Giờ đóng thành cặp tình nhân à
Hóng phim này quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-8-2015 00:16:14 | Chỉ xem của tác giả
Hello bạn @nhat.ha!
Mình có vẻ bị hút vào rom-com rồi đây. Nghe cặp đôi song sinh này siêu hot trong KMHM nên cũng bị phim này thu hút tí.
Sao teaser đầu tiên đã thấy ngồi bên nhau vui vẻ ngọt ngào thế kia nhỉ.
Chờ xem nội dung chính thức sẽ hot thế nào đây (chứ giờ đang bị "cảm giác thất tình" vì OMG rồi)

Bình luận

Ngày nào cũng lượn lờ tìm hình ảnh OMG. đang mong event ở Sin tuần sau có ảnh nhiều nhiều cho chúng ta đỡ nhớ.  Đăng lúc 27-8-2015 08:43 PM
hello cậu :3.Giờ công nhận là bị hụt hẫng vì OMG hết ấy,tớ toàn lên insta xem đi xem lại mấy cái ảnh vs vid này nọ :((  Đăng lúc 27-8-2015 04:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-8-2015 00:55:19 | Chỉ xem của tác giả
ấy ấy cp iu vấu nhà KMHM đây rồi
trông chờ lắm lắm cái phim này, mong cho Anh EM chúng nớ phải thật hợp rơ như trong KMHM là fim sẽ hay ho ngay.
Nhớ Rion Cá Ngừ quá đi à, sướng quá nhỉ chưa chi tái ngộ nhau rồi, còn anh Già Yona k biết mùa nào
Cám ơn bạn đưa tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-8-2015 06:45:08 | Chỉ xem của tác giả
Ri On và Ri Jin đây rồi
Vẫn đang tiếc hùi hụi bây giờ mới được thỏa mãn nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-8-2015 07:35:47 | Chỉ xem của tác giả
OMG, teaser dễ thương dã man con ngan luôn...^^
Hai anh chị nhìn đẹp đôi quá, cuối cùng thì anh cũng thỏa được lòng ước nguyện nhé
Cảm ơn chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-8-2015 07:47:23 | Chỉ xem của tác giả
Oaa park seo joon đẹp trai quá, càng ngày càng nam tính, thu hút dã man, đc cái anh này đóng cặp với chị nào nhìn cũng rất hợp nhau nhé
Sự thật là m còn chưa xem Kill me heal me, nên k thấy gì, chứ đang xem ae mà chuyển sang yêu nhau thế này chắc lạ lấm nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-8-2015 09:03:23 | Chỉ xem của tác giả
Sau bao ngày chờ đợi cuối cùng cũng sắp đến ngày phim được chiếu ròi
Hồi coi KMHM biết là nam nữ chính với nhau ròi nhưng mà bấn loạn với anh trai Ri On quá đi thôi
Dù sao nhìn 2 người cũng rất đáng yêu, nói chung là đang chờ phim ạ

Thank bạn dịch tin

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-8-2015 09:56:38 | Chỉ xem của tác giả
Gì đây, mới là teaser đầu tiên thôi mà, sao lại lãng mạn và ngọt ngào quá mức cho phép vầy nè
Trông yêu chết được, nhất là Park Seo Joon ấy, ngày càng đẹp trai
Hóng phim chiếu để coi xem sao.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách