Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2529|Trả lời: 17
Thu gọn cột thông tin

(She Was Pretty) Hwang Jung Eum và Go Joon Hee đã từng hợp tác trước đây

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-10-2015 23:35:03 | Xem tất |Chế độ đọc

Bộ phim "She Was Pretty" đang lên sóng nhận được rất nhiều sự quan tâm từ cộng đồng mạng. Nhưng ít ai biết rằng trước khi trở thành đôi bạn thân Hye Jin và Hari trong "She Was Pretty", Hwang Jung Eum và Go Joon Hee đã từng hợp tác với nhau trong bộ phim truyền hình "Can You Hear My Heart" vào năm 2011.

Trong "Can You Hear My Heart", Hwang Jung Eum vào vai Bong Woo Ri, một cô gái tự tin và tươi sáng. Go Joon Hee vào vai cô nàng thành đạt và phong cách Kang Min Soo. Cũng giống với mối tình tay ba với Park Seo Joon trong "She Was Pretty", trong bộ phim trước đó cả hai người cũng từng cùng "yêu" một người,  chàng trai Cha Dong Joon (Kim Jae Won)

Việc Hwang Jung Eum và Park Seo Joon tái hợp trong "She Was Pretty" sau "Kill Me Heal Me" đã khiến người hâm mộ rất hứng thú. Nhưng điều khiến nhiều người còn ngạc nhiên hơn là "She Was Pretty" cũng là cuộc tái hợp của Hwang Jung Eum và Go Joon Hee.

Một điều thú vị khác là trong "Can You Hear My Heart", Hwang Jung Eum để kiểu tóc tém ngắn giống tạo hình của Go Joon Hee trong "She Was Pretty"

Trong khi đó, "She Wa Pretty" vẫn không ngừng khẳng định vị trí số một trong các bộ phim truyền hình đang lên sóng vào thời điểm hiện tại với mức rating không ngừng tăng, tập gần đây nhất đạt tới 16,7%

Cre: Soompi
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-10-2015 23:40:31 | Xem tất
Không xem Can you hear my heart nên nghĩ là trong phim này ss Hwang Jung Eum đã từng hợp tác cùng nam chính với cô trưởng biên tập The Most thôi, giờ thêm Go Joon Hee nữa
ss có duyên tái hợp tác thật
Lần sau mong là hợp tác với Siwon
Thank bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-10-2015 23:56:27 | Xem tất
Chị Hee nhìn để tóc dài thấy ngố ngố sao ý
Tóc ngắn vẫn là tuyệt nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-10-2015 02:25:45 | Xem tất
cả Hwang Jung Eum và Go Joon Hee , đã từng hợp tác
với nhau trong hai bộ phim rồi , nay họ lại cùng nhau có
mặt trong " She Was Pertty " mà phim này cũng có mặt
của Park Seo Joon đã từng đóng chung với Hwang Jung
Eum ,bởi vậy lần trước là anh em , lần này là người yêu .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-10-2015 06:47:50 | Xem tất
Trời mình xem phim đó rồi
Thế mà không nhớ ra nha
Wow hồi đó sis Go Joon Hee cũng xinh thật đó tóc dài nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-10-2015 07:42:03 Từ di động | Xem tất
Phim tuyệt vời hay quá, các chị tái hợp màn ảnh nhỏ mà lại trở thành bạn bè quan tâm thấu hiểu lẫn nhau, xem phim mà cười chết ngất, nội dung quá tuyệt. Hi vọng mọi người sẽ tiếp tục tái ngộ trong những dự án sắp tới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-10-2015 09:27:04 | Xem tất
Go Jun Hee để tóc dài với mái tóc tém bây  giờ nhìn khác xa nhỉ, không nhận ra được là cùng 1 người!
Hai người xem ra có duyên phận và sở thích giống nhau, luôn yêu cùng 1 người đàn ông
Hwang Jung Eum có vẻ rất có duyên với đồng nghiệp, đóng với nhau 1 phim là sẽ hợp tác lần 2, hết lão Ji Sung, Seo Joon, và bây giờ là Joon Hee.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-10-2015 09:45:04 | Xem tất
Tớ nói dân tình cả bên Hàn và bên mình chờ đợi mỏi mòn mòn mỏi cái nhà SWP này quá mức rồi đâm ra mấy cái tin cũ nói từ lâu rồi giờ họ lôi ra đăng lại
Hồi đấy mình nhớ mình xem CYHMH cơ mà chả ấn tượng chị GJH tẹo nào, lúc công bố dàn cast SWP thấy người ta nhắc mới biết
Haizzz, lần này chị ấy lại bị đơn phương nữa rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-10-2015 09:48:41 | Xem tất
Để ý chế Hwang Jung Eum từ hồi tham gia We got married xong xem mấy phim chế đóng: High Kick, Can you my heart, Secret love, Kill me heal me thì chết mê chết mệt luôn ý T_T khả năng nhập vai xuất thân luôn T_T
Xem Can you hear my heart mình khóc bao nhiêu, dàn diễn viên chính phụ đóng đạt dã man, phim nhân văn cực kỳ Chế Go Jun Hee thì cũng biết từ hồi Can you hear my heart nhưng không ấn tượng lắm, chỉ sau khi xem chị ý tham gia We got married vs Jinwoon 2AM thì không thể quên được, tốt tính dã man, ăn mặc chất không khác gì fashionista luôn ý Nói chung mong hai chị ý còn hợp tác dài dài, kết bạn bền lâu như trong phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-10-2015 09:49:34 | Xem tất
Chị Hee để tóc dài không đẹp bằng để tóc ngắn rồi
Để tóc ngắn này vừa xinh vừa cá tính ý
Mong tình bạn của hai người sẽ thân thiết như trong phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách