Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4432|Trả lời: 49
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

“She was pretty” Hwang Jung Eum nên chọn ai – Park Seo Joon hay Choi Si Won

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

“She was pretty” là một trong những cú “hít” đột phá năm 2015, đáp ứng sự yêu thích của khán giả với sự hài hước không ngừng của bộ phim.

Chỉ còn lại 3 tập phim, bộ phim hài lãng mạn của MBC tạo ra tuyến tình yêu rõ ràng của Kim Hye Jin (Hwang Jung Eum) đáp lại tình cảm của Ji Sung Joon (Park Seo Joon) trong tập 12, trong khi làm đau nhói con tim Kim Shin Hyuk (Choi Si Won) với lời thổ lộ của anh.

Hwang Jung Eum và Park Seo Joon lúc đầu chinh phục khán giả  bằng vai diễn anh em một nhà trong bộ phim tâm lý “Kill Me, Heal Me” , nhưng cặp đôi đã chứng tỏ khả năng diễn xuất của mình khi chuyển sang hợp rơ với mối tình ngây thơ trong “She was pretty”.

Tập 12 phục vụ khán giả hình ảnh cơ bắp, ngực trần của diễn viên thần tượng, người đã dùng nó để làm sáng mạch phim, khi anh ấy đùa giỡn với Ji Sung Joon. Với sự đáng yêu của Kim Shin Hyuk, khung cảnh đã trở nên ấm áp, một nhân vật có thể hời hợt nhưng bên trong là nội tâm tỏa sáng.

Sự lưu ý thoáng qua của bộ phim được nhấn mạnh ở cuối tập 13, tập phim đã kết thúc lơ lửng với dự báo màn chia tay có thể xảy ra giữa Hye Jin và Sung Joon.

Theo lệ thường thì nhân vật nữ chính lựa chọn nam chính được tán thành hơn cả nam thứ, khán giả lại tiếp tục thể hiện sự ủng hộ của họ dành cho Shin Hyuk, xin cám ơn màn biểu diễn thuyết phục của thành viên Super Junior nổi tiếng.

Người xem đã ủng hộ mối tình vừa chớm nở của Hye Jin và người bạn thời thơ ấu của cô, Sung Joon, là cơ sở để họ trở thành cặp đôi khi ở tuổi trưởng thành.

Hwang Jung Eum nên chọn ai trong “She was pretty” – Park Seo Joon hay Choi Si Won của Super Junior? Mọi người hãy bình chọn theo link bên dưới nhé!

http://www.kdramastars.com/artic ... k-seo-joon-poll.htm

Source : Kdramastars
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-11-2015 11:29:00 | Chỉ xem của tác giả
Tất nhiên là Sung Joon rồi,
Trong phim này SW đã làm rất tốt nhưng xin lỗi, SJ mới là định mệnh của chị ấy
Coi xong tập 13 có dự cảm chẳng lành nên chỉ mong 2 anh chị có chia tay chia chân gì thì chỉ 1 tgian thôi nha. Dù sao 2 người cũng đã đi 1 vòng 15 năm mới gặp lại nhau mà
Còn pv Kim dù sao cũng đã xác định trở thành bạn bè thân thiết ròi mà...

Bình luận

Uhm, mình đu từ những ngày đầu mà, luôn nghĩ là những yêu nhau sẽ về bên nhau thôi, hihii  Đăng lúc 2-11-2015 12:12 PM
bạn cũng team ô dù à? ôi, giờ mới nhận mặt đồng đội =))  Đăng lúc 2-11-2015 12:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-11-2015 11:42:36 | Chỉ xem của tác giả
nhiều người thích SH nhưng ngay từ đầu mình đã trung thành với nam chính
tự hỏi sao anh ấy có thể yêu Hye-jin quá nhiều như vậy
mong rằng có một cái kết hạnh phúc cho đôi chính
mang nỗi hoài nghi khi biên kịch này là biên kịch của HK
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-11-2015 11:46:12 | Chỉ xem của tác giả
Cái kết của phim " She Was Pretty "  đối với mình thì
Park Seo Joon hay Choi Si Won người nào đến với cô
ấy Hwang Jung Eum cũng được vì cả hai anh đều yêu
cô , nhưng Hwang Jung Eum phải hỏi ,  chính trái tim
của mình và cân nhắc mình muốn người nào ,tình yêu
đặt như vậy có đúng không ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-11-2015 11:50:39 | Chỉ xem của tác giả
cả hai người đều yêu Hye Jin nhưng Hye Jin từ đầu đến cuối chỉ yêu Sung Joon
đối với Shin Hyuk thì HJ thấy áy náy nhiều hơn
đi một vòng rộng lớn, xa cách cả về không gian và thời gian nhưng họ vẫn luôn hướng về nhau
đôi củ hành của mị đáng được hưởng hạnh phúc mờ
tks Vịt Vẹc. Ủng hộ news phát

Bình luận

Ca'
=)))) ta lại nhớ đến món giả cầy :)))  Đăng lúc 2-11-2015 12:42 PM
mình phải giả cho khéo chứ nàng :))  Đăng lúc 2-11-2015 12:39 PM
Ca'
Giả mà như thật lun í =)))  Đăng lúc 2-11-2015 12:36 PM
chưa được mặc quần nên phải chơi đồ giả như này :)) kiss kiss kiss =)))))))))  Đăng lúc 2-11-2015 12:32 PM
Ca'
Giật mình tưoqngr nàng mới đc mặc cuồn :))) *đẹp phụt máo* T.T  Đăng lúc 2-11-2015 12:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-11-2015 11:56:16 | Chỉ xem của tác giả
Agnes.Malfoy gửi lúc 2-11-2015 11:50 AM
cả hai người đều yêu Hye Jin nhưng Hye Jin từ đầu đến cuối chỉ yêu Sung Joon
đối v ...

Mình cảm thấy trong chuyện tình cảm quan trọng nhất vẫn là phải có cảm giác chứ không thể so sánh ai tốt hơn ai được
Đối với Hye Jin thì Kim Shin Hyuk giống như một người bạn nghịch ngợm mà thôi

Bình luận

không có chi, bạn sửa bài lại đi :))  Đăng lúc 2-11-2015 12:05 PM
Vì mình là thành viên mới, nên mình không rõ quy định lắm, cám ơn bạn nhiều nhen  Đăng lúc 2-11-2015 12:00 PM
bạn edit lại bài viết đi, nếu trả lời quá ngắn thì phải chọn bình luận nhé, không trả lời thành 1 cmt như thế này  Đăng lúc 2-11-2015 11:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-11-2015 12:03:53 | Chỉ xem của tác giả
Trong phim thì khỏi nói
Sung Jun là 200% thắng nhé
Chẳng có gì phải lăn tăn cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-11-2015 12:26:22 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Là ai thì chị Jin cũng nhất rồi
Nhưng phải thừa nhận là nếu với Sunh Joon thì hạnh phúc hơn vì từ cả 2 phía
Chưa kể cuối tập 13 có thể có biến nhưng chưa chắc 2 ng đã chia tay đâu mà nhiều khi là cùng nhau đưa most lên no.1nữa đấy chứ
Nói chung là ngưỡng mộ cái tình yêu từ tình bạn của couple hành tây lắm, cảm giác như họ chia sẻ và thấu hiểu mọi thứ về nhau vậy
Nhưng nghe nói đây là BK của High Kick 2 thì thấy có hơi nhót nhẹ vẫn chưa quên dc cái kết nhảm ko thể tưởng tượng của phim đó, tội nghiệp nhân vật của ss Hwang quá trời luôn
Thank bạn vì news nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 2-11-2015 12:34:05 | Chỉ xem của tác giả
Bơi vào tiếp ủng hộ Vẹc x.

Nàng đã không chơi thì thôi mỗi lần chơi là cú chơi luôn 3 quả news mới chịu ))

Khó xử quá đi.. Anh nào cũng đẹp.. Anh nào cũng tốt..

Nhưng trái tim HJ lại chỉ dành cho một người duy nhất mà ai cũng biết là ai ý.. Ji Sung Joon..

Bình luận

Ca'
=))) lát ta vô máy tính kiếm làm thử mới đc. Bắt chước nàng :P  Đăng lúc 2-11-2015 12:44 PM
nàng cũng lượn tumblr kiếm ba cái gif kiss giả quần post lên cho đẹp =))  Đăng lúc 2-11-2015 12:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 2-11-2015 12:48:19 | Chỉ xem của tác giả
tất nhiên SJ rồi, HJ vs SJ là đệnh mệnh của nhau mà, là tình đầu cũng là tình cuối với nhau
chỉ hy vọng kết thúc thật HE chứ đừng như thời HK2, làm một quả Ending rất ư là nhảm ra
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách