Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: viclovemiho
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(She was pretty) Hwang Jung Eum làm rõ tin đồn phẫu thuật thẩm mỹ

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 18-11-2015 23:32:02 | Chỉ xem của tác giả
Có gì đâu mà dân mạng phải ném đá tứ tung chứ nhể
Mình thấy điều này rất bình thường mà.Đôi khi chỉ là một câu nói đùa mà cứ quan trọng hóa vấn đề
Dù thế nào thì mình vẫn yêu Jung Eum.há há
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 19-11-2015 13:40:22 | Chỉ xem của tác giả
Phẫu thuật thẩm mỹ thì đã sao chứ, ai lại chẳng muốn mình đẹp hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 19-11-2015 13:56:11 | Chỉ xem của tác giả
có hay không cũng kệ
diễn xuất hay là thấy thích quá trời ròi
hóng phim mới của chị nhee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 21-11-2015 17:51:24 | Chỉ xem của tác giả
thực ra Hwang Jung eum có vẻ đẹp không thực sự nổi bật so với Kim Tea Hee hay Song Hye Kyo nhưng chị ấy lại có sự hài hòa, trong sáng và gần gũi, từng đấy cũng đủ rồi
Với người ta nói đùa thôi mà sao từ cái chuyện nhỏ này mà lại ra bao nhiêu tin đồn, aiguuuuuuuuuuuuu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 27-11-2015 09:04:15 | Chỉ xem của tác giả
Mọi ng ơi, mọi người vào đây vote cho anh chị để giành giải diễn viên xuất sắc nhất năm nhé. Đặc biệt chị Jung eum năm nay đã cống hiến hết mình, ko dc giải thì oan uổng quá. <3 <3 <3
http://koreanupdates.com/kuawards2015/
Vote ko giới hạn. Hiện chị Jung eum của chúng ta bị PSH theo sát quá, mọi ng vote nhiệt tình cho Hwang ăn mày lên Hwang đại gia nhé : Kêu gọi mọi người vote nhiệt tình nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 11-3-2016 21:51:17 | Chỉ xem của tác giả
Nữ diễn viên Hwang Jung Eum đã lên tiếng về tin đồn phẫu thuật thẩm mỹ của mình trong một cuộc phỏng vấn gần đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 11-3-2016 21:54:00 | Chỉ xem của tác giả
Trong tập phát sóng chương trình "Entertainment Weekly" vào ngày 14 Tháng 11, nhân viên chương trình đã "bắt được" nữ diễn viên đáng yêu Hwang Jung Eum, người đóng vai chính trong bộ phim truyền hình nổi tiếng "She Was Pretty".
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 11-3-2016 21:56:21 | Chỉ xem của tác giả
Trong cuộc phỏng vấn, người chủ trì hỏi Hwang Jung Eum tự đánh giá sự vẻ ngoài của cô. Nữ diễn viên sau đó nói, "Khi tôi 26 tuổi, (ngoại hình của tôi) ở mức A. Lúc đó tôi nghĩ mình là người đẹp nhất trên thế giới. Nhưng bây giờ, nó chỉ ở mức C. "
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 11-3-2016 21:59:20 | Chỉ xem của tác giả
Khi người phỏng vấn không đồng ý, Hwang Jung Eum thay đổi nó thành B+ và nói, "Tôi nghĩ rằng bạn trở nên xinh đẹp hơn nếu bạn uống nhiều nước, được ngủ nhiều, tiếp đó là những suy nghĩ tích cực."
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 11-3-2016 22:03:41 | Chỉ xem của tác giả
Cô cũng khéo léo làm rõ một số tin đồn phẫu thuật thẩm mỹ về mình, cô nói "Tôi đã không sửa cằm, nhưng mọi người cứ nói tôi đã làm. Tôi nghĩ rằng đó là bởi vì tôi quá xinh đẹp ".
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách