Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5485|Trả lời: 31
Thu gọn cột thông tin

(She Was Pretty) Hwang Jung Eum, Choi Siwon, Park Seo Joon, và Go Joon Hee tham gia buổi đọc kịch bản đầu tiên cho bộ phim truyền hình mới

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-8-2015 09:39:55 | Xem tất |Chế độ đọc

Dự án truyền hình sắp ra mắt của MBC "She Was Pretty" đã chính thức khởi động sản xuất với buổi đọc kịch bản đầu tiên.

Bộ phim đã công khai những bức ảnh hậu trường từ buổi đọc kịch bản đầu tiên diễn ra vào ngày 30 tháng 7. Dàn diễn viên chính Hwang Jung Eum, Park Seo Joon, Choi Siwon, và Go Joon Heeđều có mặt để diễn tập kịch bản.

Tại buổi đọc kịch bản, đạo diễn Jung Dae Yoon nhận xét rằng ông rất hạnh phúc khi những diễn viên là lựa chọn số 1 của ông đều tham gia vào bộ phim. Công ty sản xuất bộ phim Bon Factory cũng phát biểu rằng "Toàn bộ dàn diễn viên, trong đó có 4 diễn viên chính, đều thể hiện sức mạnh tập thể và phản ứng hóa học tuyệt vời trong buổi tập, như thể là họ đang quay phim trên phim trường vậy. Chúng tôi đang cố gắng tốt nhất để tạo ra một bộ phim tuyệt vời, vì vậy hãy chờ đợi nó."

“She Was Pretty” sẽ phát sóng trên đài MBC vào tháng 9, sau khi kết thúc bộ phim “Scholar Who Walks the Night.”

Source: http://www.soompi.com/2015/08/10 ... ding-for-new-drama/
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
cuoithaga92 + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2015 09:56:08 | Xem tất
thiệt là hóng phim này nha, toàn dv mình thích hoặc có cảm tình. Mà bạn Siwon bữa nay râu ria dữ, ở Trung đóng chính giờ về Hàn lại đóng nam thứ " a rất tốt nhưng e rất tiếc" sao ta?
Mong phim này sẽ tiếp nối các phim Hàn dạo gần đây rất sáng tạo về mặt nội dung, k còn kiểu tay 3 tay 4 lâm li bi đát như hồi xưa nữa. Đặc biệt gần đây mình kết 2 phim k theo motif truyền thống là Girl sees smell với Oh My ghost, anh nam thứ lên hình tưởng là thiên thần như các phim khác, ai dè lại là vai phản diện kinh người
Có bạn nào biết nội dung phim brief mình cái
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2015 09:56:51 | Xem tất
Tạo hình của chị Hwang hơi bị dìm hàng
Nhưng chắc để phù hợp với vai diễn cô gái càng lớn càng xấu thôi :v
chúc phim của Ri On- Ri Jin thành công ^^

Bình luận

đây ko phải tạo hình đâu, đi đọc kịch bản thì diễn viên ăn mặc đầu tóc tự do theo ý mình thôi  Đăng lúc 11-8-2015 04:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2015 09:58:12 | Xem tất
Toàn trai xinh, gái đẹp, kết nhất anh em Ri On-Ri Jin, cả Go Jun Hee nữa
Ss Hwang mà chọn phim thì rất đáng để mong chờ rồi, hi vọng phim này cũng sẽ là tác phẩm thành công nữa của ss
Túm lại là hóng phim

Cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2015 10:14:25 | Xem tất
Mình còn đang tiếc ngẩn tiếc ngơ vụ anh em nhà Ri On và Ri Jin của KMHM
May quá 2 người lại tái ngộ nhanh như vậy
Lại còn thành đôi nữa nên mừng hú
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2015 10:24:02 | Xem tất
toàn diễn viên mình thích không
thích nhất chị HJE
anh Si Won bữa nay râu ria thế
đặt gạch lót dép hóng
cám ơn bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2015 10:27:15 | Xem tất
SS Hwang chăm chỉ thật năm nào cũng có dự án phim đều đều, mong là phim này cũng thành công như phim trước, Go Joon Hee cắt tóc ngắn trông trẻ, đẹp mà lạ quá, 2 bạn diễn viên nam đẹp quá chuẩn roài chỉ có diễn xuất chưa có hay lắm. Nói chung dàn diễn viên rất đẹp, dù chưa biết nội dung phim như thế nào nhưng cũng đáng để hóng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2015 11:19:51 | Xem tất
Á á, em hóng phim quá rồi, hôm nào cũng vô đây coi xem đã có thread phim chưa vào tám chuyện
>> Kites hãy làm bộ này nhé
Kịch bản phim chị Hwang Jung Eum đã chọn thì đảm bảo hay, mà lần này gặp lại toàn người quen chứ đâu, ít nhất dàn chính 2 ng đã từng đóng chung, ko ăn ý sao được.

Nhân tiện thích kiểu tóc chị Go Joon Hee ghê, nhìn cá tính hết sẩy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2015 12:41:47 | Xem tất
Hóng quá sự trở lại của anh em nhà Oh Ri
Si Wan chắc là phim trước khi nhập ngũ
Còn có cả Go Jun Hee nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2015 13:06:38 | Xem tất
trời oi hóng phim quá đi
toàn diển viên mình rất thích