Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: viclovemiho
Thu gọn cột thông tin

(She was pretty) Diễn viên hài Jo Sung Ho bắt chước ấn tượng vẻ mặt của Choi Si Won trên “SNL Korea”

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-11-2015 20:39:24 | Xem tất
Nhìn anh này cũng hao hao Siwon mà nghệ sỹ hài đóng giả thì
Phim càng hot  càng có nhiều sản phẩm đi theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-11-2015 18:50:08 | Xem tất
anh bựa nhưng anh cũng đệp trai, còn chú này bựa nhìn tếu wá chừng
dạo này đi tới đâu cũng thấy nói về phim sao mà tự hào wá
gần hết phim cũng hơi bùn, ko còn hóng mỗi tuần nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-3-2016 15:09:55 | Xem tất
rong tập phát sóng ngày 31 tháng 10 của chương trình “SNL Korea”, diễn viên hài Jo Sung Ho đã nhại lại nhân vật Choi Si Won trong “She was pretty”.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-3-2016 15:11:17 | Xem tất
Màn nhái lại diễn ra trong một vở kịch ngắn mang tên “ Diễn viên mua sắm tại nhà”, ở đây diễn viên hài đã chèn vào một biểu cảm ấn tượng của Choi Si Won cho nhân vật của mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-3-2016 15:12:47 | Xem tất
Anh làm người xem ngạc nhiên với điệu bộ giống hệt, từ cử chỉ phóng đại của mình và nét mặt, đến trang phục cùng bộ râu quai nón lôi thôi đã khiến thành viên Super Junior Kyuhyun “phát điên”.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-3-2016 15:14:32 | Xem tất
Anh ấy bước ra ngoài và nói, “Jackson, tôi rất chắc rằng em thích tôi. Và nó cũng khá nhiều đấy “, đề cập đến biệt danh của Hwang Jung Eum trong phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-3-2016 15:16:29 | Xem tất
Màn nhái lại diễn ra trong một vở kịch ngắn mang tên “ Diễn viên mua sắm tại nhà”, ở đây diễn viên hài đã chèn vào một biểu cảm ấn tượng của Choi Si Won cho nhân vật của mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-3-2016 15:17:32 | Xem tất
Anh làm người xem ngạc nhiên với điệu bộ giống hệt, từ cử chỉ phóng đại của mình và nét mặt, đến trang phục cùng bộ râu quai nón lôi thôi đã khiến thành viên Super Junior Kyuhyun “phát điên”.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-3-2016 15:21:27 | Xem tất
Anh ấy bước ra ngoài và nói, “Jackson, tôi rất chắc rằng em thích tôi. Và nó cũng khá nhiều đấy “, đề cập đến biệt danh của Hwang Jung Eum trong phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-3-2016 15:26:41 | Xem tất
Anh hoàn hảo bắt chước giọng điệu theo phong cách của Choi Si Won, gây ra tràng cười náo loạn cho khán phòng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách