Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"She Was Pretty" dẫn đầu CPI ngay từ tuần đầu tiên // "Yong Pal" xếp vị trí thứ 4

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 1-10-2015 20:58:34 | Chỉ xem của tác giả
mọi người kêu réo quá làm mình cũng muốn góp tiếng đồng tiếng kẽm vào đây. Hóng phim SWP thật đấy. Mình đang coi nửa chừng YP mà vì chán các chuyện thù hận nhau nên nhảy qua phim này, ai ngờ hài siêu hài luôn. Hay thật đấy, chờ mong phim ra nhanh.
cảm ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 1-10-2015 21:08:17 | Chỉ xem của tác giả
ôi RM của tôi xếp hạng 5 kìa chời, mừng qá đi, hi vọng mỗi tháng sẽ lên 1 bậc. điều này chứng tỏ sức hút của RM vẫn còn rất nhìu mặc cho có rất nhìu chương trình. mà thắc mắc là Mrs.Cop hay thế mà hk vào đc top 10, mọi người hk thik phim hành động chăng? nhưng hk sao chỉ cần có trong top là vui r.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 1-10-2015 21:46:04 | Chỉ xem của tác giả
Running Man xếp thứ 5 luôn hay quá
She was pretty dẫn đầu luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 2-10-2015 07:40:04 | Chỉ xem của tác giả
Không liên quan cơ mà chú Yoo đỉnh quá đi mất, ba chương trình của chú tham gia đều chen chân được vào top 10 nhé, quá hãnh diện mà..^^
Chúc mừng phim SWP đạt CPI cao nhé, phim hài rụng rốn, hy vọng phong độ của phim sẽ không bị giảm sút, phim Yong pal hết rùi, nên hy vọng phim sẽ một mình một ngựa mà tiến thôi..^^
Cảm ơn chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 2-10-2015 13:08:28 | Chỉ xem của tác giả
she was pretty là quá đỉnh rồi
phim hay nội dung hấp dẫn mà
diễn viên đóng cũng hợp vai nữa omg
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 2-10-2015 16:08:51 | Chỉ xem của tác giả
Ngày trước chỉ số CPI của Yong Pal cũng từng chiếm vị trí đầu bảng và rating online cũng đạt mức 40% và giờ đây thì khi Yong Pal có vẻ hạ nhiệt còn She was pretty thì lại chứng minh mình là hiện tượng mới khi gần đây chỉ số rating online của phim luôn duy trì ở mức cao và cao nhất lên đến 40% và cũng đứng thứ nhất về chỉ số CPI. Phim gần đây thu hút được sự chú ý của rất đông khán giả đặc biệt là các khán giả trẻ có lẽ do đây là một bộ phim hài hước lãng mạn và đem lại sự thoải mái, vui nhộn cho khán giả khi xem. Có lẽ trong thời gian tới khi Yong Pal kết thúc thì nhiều khán giả sẽ chuyển qua xem She was pretty nên dự đoán rating của phim không chỉ dừng lại ở mức này đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 3-10-2015 09:19:03 | Chỉ xem của tác giả
không đùa với SWP nhà em được đâu
phim hài hước, vui nhộn, tình cảm, lãng mạn đều có mà không hề nhàm chán
mỗi lần coi là cười muốn rụng rốn, không biết bao nhiêu lần suýt phụt nước ra màn hình
theo dõi thì thấy thớt phim bên Hàn cũng tăng page chóng mặt lắm, dân tình bàn luận vô cùng rôm rả
quá hấp dẫn mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 3-10-2015 09:33:53 | Chỉ xem của tác giả
Haven gửi lúc 1-10-2015 06:59 PM
Quá tuyệt vời cho một bộ phim lẳng lặng lên sóng không kèn không trống
SWP fighting ...

cố lên SWP
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 3-10-2015 10:30:56 | Chỉ xem của tác giả
She was pretty hay lắm, ai chưa xem thì phải xem ngay để biết độ hài của nó. Fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 5-10-2015 15:27:17 | Chỉ xem của tác giả
Mong rằng phim sẽ có những đột phá mới !!!
She was pretty...fighting!!
Nhưng ôi...Yong Pal của tuiii...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách