Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cana
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(She Was Pretty), Choi Siwon và Hwang Jung Eum đã có một ngày hạnh phúc bên nhau.

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 10-10-2015 22:35:33 | Chỉ xem của tác giả
lần đầu xem một bộ phim Hàn mà mong muốn nam phụ đến với nữ chính đến như vậy luôn đó trời..
xem mà cứ ức hộ nữ chính, uhuhu, toàn bị nam chính ngược thân lẫn ngược tâm...
mong couple the most của tui thành đôi đi trời... hóng phim quá trời luôn hà...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 11-10-2015 11:51:43 | Chỉ xem của tác giả
em không biết người khác như nào nhưng em là em ship HyeJin với Shin Hyuk thôi chàng cứ bị đáng yêu với biết quan tâm nàng kinh khủng luôn í
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 11-10-2015 21:34:23 | Chỉ xem của tác giả
Hai anh chị này nhìn hài quá xem rất thú vị.
Hi vọng rating sẽ ngày càng cao ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 12-10-2015 00:44:09 | Chỉ xem của tác giả
tui nói có thể nào ảnh đem cái sự bệnh ngoài đời của anh nó tuốt tuồn tuột vào trong phim như này. Thế nào mà fan gơn nó đã chết đừ chết đừ với cái sự điên của anh thì bây giờ dân tình sẽ còn điên đảo vì sự điên loạn của ảnh hơn. Ta nói cái vụ đập tay ở ngoài bị Wookie nói mãi hờn dỗi vu vơ mà ổng quyết đem cho đc cái đập tay cọp mác Mã shi vào phim cho bằng đc tui cũng rất khâm phục ảnh. THương ghê hôn thôi cuối cùng anh cứ về đội ELF cho tụi em nhờ anh à =]]]]]]]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 12-10-2015 18:19:26 | Chỉ xem của tác giả
@cana Ná à, chừng nèo viết bài bên nầy, nhớ bút vé cho em nhỏ cái, cứ lẹt đẹt vào sau, ngồi hàng cánh gà quài. Bùn ghê nơi. Team 4 đã lên ngôi, nhưng có vẻ là chỉ "lưng chừng con dốc, lưng chừng hạnh phúc" thoai. Nên quẫy được lúc nào hay lúc ấy.
Mà chưa có tin giề của Team xếch á, 2 anh không thể đến được ví nhau, thì các em hóng mỏ ngồi chờ chắc rụng hết mỏ á.
Thanks người - dịch - tin biểu cảm mạnh mẽ ^^

Bình luận

hơ hơ biết òi, ghẹo cưng thoai, cơ mà báo giè, lâu lâu chế mới mần 1 bãi, hơm fai chiên nghịp :)  Đăng lúc 12-10-2015 06:43 PM
hơm phải, í nói Chệ viết bài, kiu em nhỏ nớ dào ủng hộ, để ngừ ta thấy đông đông mà bu vào thêm =))) si nghĩ xấu cho ngừ tốt *hixhix nhỏ Viroto*  Đăng lúc 12-10-2015 06:38 PM
hóa ra nớ chưa rụng mỏ =)). Ơ hay nhờ, chệ mi viết bài fai báo cáo dạ em Sì chệ viết bài *khoanh tay ngoan* mời bé cưng vèo xem nhá *đá xếch phát* =))  Đăng lúc 12-10-2015 06:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 13-10-2015 20:27:44 | Chỉ xem của tác giả
SH thực sự rất tâm lý, cơ mà mình bị mê mệt Boss chảnh mất rồi.
Hy vọng cuối phim anh sẽ tìm được tình yêu riêng cho mình còn nam nữ chính về với nhau.
Thanks bạn dịch news nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 14-10-2015 07:41:00 | Chỉ xem của tác giả
tui là tui thích cặp đôi này nhé
dễ thương chết đi được ấy
mà độ khùng cũng không ai sánh bằng luôn
tui mong cặp này sẽ thành đôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 14-10-2015 18:52:16 | Chỉ xem của tác giả
xem phim bị cuồng mã đại gia...hồi giời biết anh ấy bẩn bựa trong suju rồi mà đóng phim này càng bộc lộ rõ hơn
mình là mình ship couple ngựa vịt rồi đó nha...2 người ngày càng thân thiết nữa đi cho boss tức chơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 14-10-2015 20:48:19 | Chỉ xem của tác giả
Được giới thiệu xem film này, ban đầu tâm lý thấy nghi ngờ mô típ nàyai dè, vô cùng xứng đángggg. Dàn diễn viên rất ổn, đặc biệt nàng xù siêu siêu xù : vô cùng hấp dẫn, mình thấy đẹp và thu hút lạ thường kkkk, không hề mong chờ đến lúc nàng chỉnh chu, thay đổi, cứ khoái xù bông mãi thôi. Siwon thì ôi thôi, hình tượng lần đầu tiên thấy lạ và rất chất, khác hoàn toàn với bộ dạng lịch lãm, đỏm dáng ở các film trước hahaha...
Một bộ film đáng để xem, rất rất đáng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 15-10-2015 14:40:19 | Chỉ xem của tác giả
Đoạn phi lò cò xuống cầu thang thì thôi, cười đau ruột, phóng viên Kim ah a có cần quá đáng như vậy không. lỡ lòng nào lừa người thất nghiệp chứ hiuihiu, nhưng mà mị thích haha, cứ đến cảnh nào có pv Kim là e không nhịn đc cười ạ, vui gần chết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách