Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2152|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(She was pretty) Choi Si Won trình diện quân ngũ vào ngày 19 tháng 11

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Hiện tại bộ phim đã thể hiện rõ sự đột phá trong diễn xuất của mình, Choi Si Won đang chuẩn bị báo cáo cho quân đội để nhập ngũ. Theo phương  tiện truyền thông Hàn Quốc The Star, Choi Si Won được lên kế hoạch trình diện ngày  19 tháng này.

Nhờ màn thể hiện của mình khi vào vai phóng viên kì quặc nhưng thu hút Kim Shin Hyuk trong “She was pretty”, có nhiều fan đã mong đợi ngày trở lại của ca sĩ – diễn viên của nhóm Super Junior .

“Tôi đã không biết rằng tôi sẽ được yêu thích như vậy trong “She was pretty”. Tôi rất vui vì mình đã làm tốt trước khi gia nhập quân ngũ. Tôi sẽ trở lại”.

Anh đã ghi dấu thành công của mình với tuyến nhân vật nhận được từ biên kịch.

“Nó dễ thương vì tôi đã dùng lời thoại của Jack Sparrow hay Tony Stark”, anh đề cập đến nhân vật trong phim “Cướp biển Caribe”“Iron Man”.

Nhưng trong một cuộc phỏng vấn khác, anh thừa nhận tính cách của Kim Shin Hyuk không quá khác với tính cách thực của mình.

“ Tôi không khác so với các nhân vật hài hước mà tôi diễn, vì vậy trong các phân cảnh tôi cảm thấy khá thoải mái”, anh nói.

Và đó chính xác là điểm thu hút của anh để mọi người tham gia vào đội Si Won.

Choi sẽ thực hiện nghĩa vụ quân sự như một cảnh sát quân ngũ, đây là nhiệm vụ 2 năm bắt buộc dành cho tất cả nam giới Hàn Quốc. Anh ấy là thánh viên thứ bảy của nhóm Super Junior lên đường nhập ngũ.

Anh nói rằng mình đã không chắc là có thể hoàn thành vai diễn sớm trước khi nhập ngũ không, nhưng mọi việc đã thực hiện rất tốt.

“Bây giờ tôi rất vui khi đã nhận vai diễn”, anh nói, “Tôi rất hạnh phúc khi là Kim Shin Hyuk”.

Đồng nghiệp Hwang Jung Eum đã gửi một thông điệp ủng hộ anh khi cô xuất hiện trên V-App của Naver.

“Choi Si Won sẽ sớm nhập ngũ”, cô nói, “ Em trai nhỏ của tôi, hãy giữ an toàn khi phục vụ trong quân ngũ nhé”!

Cô cũng có những lời nói tốt về ngôi sao.

“Choi Si Won, cậu ấy rất đáng yêu. Kĩ năng của cậu ấy thật đáng kinh ngạc”.

Choi Si Won bắt đầu diễn xuất năm 2004 khi anh xuất hiện trong bộ phim “Precious Family”. Các bộ phim của anh bao gồm “ Oh ,My Lady”, "Athena, Goddess of War", và "The King of Dramas." Choi Si Won sẽ nhập ngũ mà không có sự kiện chính thức nào cho các fan hay báo chí. Theo SM Entertaiment, anh đã bày tỏ rằng muốn nhập ngũ trong yên lặng.

Hãy an toàn nhé Choi! Và mau quay trở lại.

Source : Kdramastars
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-11-2015 00:49:33 | Chỉ xem của tác giả
“Tôi đã không biết rằng tôi sẽ được yêu thích như vậy trong “She was pretty”. Tôi rất vui vì mình đã làm tốt trước khi gia nhập quân ngũ. Tôi sẽ trở lại”.

Đúng là không có ai ngờ được điều này thật.
Trước đây mình cũng xem vài phim có Si Won nhưng ngoài vẻ đẹp trai ra thì mình không thấy anh này có điểm gì đặc biệt trong diễn xuất
Thế nhưng Kim Bựa đã thay đổi suy nghĩ của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-11-2015 02:59:29 | Chỉ xem của tác giả
Trời hơi choáng
Anh đi có phần nhanh và đột ngột quá
Hóa ta she was pretty là dự án cuối trước khi nhập ngũ của anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-11-2015 11:14:00 | Chỉ xem của tác giả
Hoá ra cả 2 nam chính đều là hậu bối của bạn Hwang à, kêu người ta em út ngọt như mía lùi vậy ta.
Nhưng trong phim chẳng thấy sự khác biệt gì nhỉ, trông các nam chính thứ đêu rất hoành tráng và có vẻ che chở cho nữ chính đấy chứ!
chúc đi quân ngũ và sớm trở về nha bạn Choi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-11-2015 12:51:18 | Chỉ xem của tác giả
  Choi Si Won đã làm tất vai diễn cuối cùng của mình trong
She was pretty " , anh đã để lại nhiều tình cảm với vai diễn
này , và giờ đây anh đã sẵn sàng nhập ngũ vào ngày 19-11
tới ,chúc anh lên đường bình an ,hãy làm tốt nhiệm vụ của
một chàng trai là thi hành nghĩa vụ trong 2 năm ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-11-2015 14:06:18 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là fan sắp phải xa anh gần 2 năm rồi
Thanks bạn dịch !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-11-2015 14:54:27 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận Si Won nhận lời đóng phim này quả là một quyết định sáng suốt
Ổng hợp vai này dã man í, chứ mấy vai diễn trước của ổng mình không có ấn tượng lắm
Chúc anh lên đường nhập ngũ bình an nha, hoàn thành nghĩa vụ rồi sớm trở lại nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-11-2015 15:04:55 | Chỉ xem của tác giả
Mới bước chân vào hàng ngũ fan Siwon thì ổng lại đi biền biệt 2 năm ròng rã, buồn thế chứ lại
Anh đi khỏe về khỏe hơn nha anh
Rời quân ngũ rồi lại hốt 1 vai nam chính nào tưng tửng và bưa chè như Kim bựa để em lại được cười banh họng như mỗi lần nhìn a trong SWP nha nha nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-11-2015 16:12:34 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng a cũng đi nhập ngũ rồi, huhu
chúc a đi mạnh khỏe, vui vẻ nhá
mong sẽ sớm được gặp lại a
2 năm...sau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 15-11-2015 16:43:06 | Chỉ xem của tác giả