Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2377|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(She Was Pretty) Ảnh tự sướng dễ thương của Hwang Jung Eum

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong bức ảnh, Hwang Jung Eum đang nhấp một ngụm cà phê, trông cô cực kỳ dễ thương với nụ cười trong sáng và cái nháy mắt tinh nghịch.

Hwang Jung Eum đã gửi lời cảm ơn tới khán giả vì đã dành sự quan tâm cho bộ phim "She Was Pretty" :"Cảm ơn vì sự quan tâm của mọi người ngay sau khi tập đầu tiên phát sóng. Tôi sẽ thực sự sống như Kim Hye Jin trong vòng 2 tháng tới"

Trong tập đầu tiên của "She Was Pretty", Hwang Jung Eum xuất hiện với tạo hình gây shock: mái tóc ngắn vừa xoăn vừa xù, hai bên má đầy tàn nhang và trang phục quê mùa, khác xa với hình ảnh cô bé của mối tình đầu năm nào trong lòng nam chính.

Hwang Jung Eum hứa hẹn sẽ dành trọn tình cảm của người xem mà không cần vẻ ngoài xinh đẹp hay trang phục bắt mắt, mà dựa vào tài năng diễn xuất của mình. Ngay sau tập đầu tiên, nhiều người đã dành lời khen ngợi cho Hwang Jung Eum, nói rằng cô đã trở thành ngôi sao của dòng phim hài lãng mạn.

Tỉ suất xem đài của tập 2 cũng tăng mạnh so với tập 1, chứng tỏ bộ phim được nhiều người chú ý và theo dõi.

Cre:Hancinema
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-9-2015 12:09:19 | Chỉ xem của tác giả
Thím Hwang lại bắt đầu rồi

Tinh nghịch từ trong phim ra đến ngoài đời ^^

Đầu tóc mặt mũi thế này dìm thím thật nhưng mong tạo hình này kéo dài lâu lâu một chút ^^  Chuyển qua tạo hình xinh đẹp rồi biết đâu không ấn tượng bằng tạo hình này. SJ thích thím ngay cả trước khi nhận ra thím hay trước khi thím trở lại thành Thiên Nga xinh đẹp thì còn gì bằng ^^

Mà rất thích cách diễn và cách nói chuyện liếng thoắng, nhanh nhanh của thím nhé. Nếu xem không quen có thể bảo rằng thím diễn lố nhưng coi quen những phim thím đóng rồi sẽ thấy chẳng có gì là lố, một cách diễn "rất Hwang Jung Um" mà không phải ai cũng diễn được

Mong phim thành công.

Cảm ơn Haven đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-9-2015 12:11:36 | Chỉ xem của tác giả
Chị xinh đẹp à. Có hòa trang cỡ nào nhìn chị vẫn rất cá tính và đáng yêu, hâm dở như trong phim vậy.
Rating tập 2 tăng mạnh, mong là tập 3, tập 4 nó cứ đà này phát huy nhá. Tăng gấp rưỡi, gấp đôi càng tốt.
Không mong chờ soán ngôi vị của ai hết, chỉ cần chứng tỏ được phim mình hay, được khán giả đón nhận và diễn xuất chuẩn là không ai so bì được với mình rồi. Chị iu cố lên nha. Đoàn làm phim fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 18-9-2015 12:21:55 | Chỉ xem của tác giả
Mị ơi, bả đẹp rực rỡ hém
hôm qua xem xong cũng iu bả lắm, tuy xấu mà tánh tốt
nhưng sáng súm mà nhìn bả tự sướng vài chắc hết ăn cơm vô
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 18-9-2015 13:11:36 | Chỉ xem của tác giả
Mấy tập đầu này chắc chắn chị bị dìm hàng rồi
Nhưng không sao lùi 1 tiến 2
Về sau chắc chắn chị lại xinh ngất ngây khiến nhân vật của Seo Jun lại ngây ngất cho coi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 18-9-2015 13:18:12 | Chỉ xem của tác giả
Hồi xem gia đình là số 1 p2 đã bị ấn tượng mạnh với chị Jung Eum rồi,
lúc nào cũng dễ thương, vui vẻ, đáng iu, có lúc hơi khùng khùng nhưng mà như vậy mới càng thích
Chúc chị sẽ hoàn thành tốt vai diễn và ngày càng xinh đẹp, đáng iu hơn nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 18-9-2015 13:43:48 | Chỉ xem của tác giả
đương phát sốt với chụy Hye Jin.
Chụy ba đóng hay quá chịu không nổi
còn Si Won của lòng toy sao chơi vai gì mà cartoon vài chời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 18-9-2015 15:49:05 | Chỉ xem của tác giả
Èo ơi, dễ thương quá.
Em là e hóng chị lắm ý ạ. Thank chủ thớt nhé.
Em sẽ dõi theo new thôi chứ chưa xem ngay đâu ạ, bấn loạn lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 18-9-2015 17:56:16 | Chỉ xem của tác giả
Mất ảnh rầu huhu? Dù sao thì lúc nào mình cũng thấy chị đẹp hết trơn
Kể cả có thêm tàn nhang đỏ hay quả đầu mì tôm chị vẫn đẹp theo cách riêng của chị
Nghe tin rêt phim tăng số lchân mà lòng vui không tả nha, mong sao rết tăng chân tiếp cho cả nhà mừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 18-9-2015 18:37:45 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn quả đầu mỳ tôm giống trong film full house 2 của chị quá
Phim đang dần dần hút người xem rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách