Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: PurpleSeaUrchin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(She Was Pretty) 5 lý do nên xem phim không thể bỏ qua

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 25-9-2015 19:55:46 | Chỉ xem của tác giả
Biết ngay mà, đang down dở hai tập mới chưa buồn xem, tôi phải để giành để cuối tuần nghỉ ngơi xem cho nó sướng con mắt, nên cứ phải vào news xem có tin gì hay ho, haha, thank bác Purple dịch nhá.

Hai tập đầu xem PSJ có phần thái tính và đúng kiểu zai mình thích ý, kiểu với ai cũng rất hách nhưng chỉ với ng con gái của mình thì đối xử đặc biệt, haha, xấu tính vãi mà chẳng thế nào ghét được.

Chị Đẹp thì có hơi thái quá nhưng căn bản vốn xây dựng hình ảnh nhân vật nó phải dư vầy nên cứ vừa xem vừa ngoắc mồm ra cười thôi chứ biết seo.

Mấy màn troll và để ý của Si Won thì đủ chứng tỏ độ bá đạo của nhân vật rồi, chưa bao h xem cậu ta đóng phim nên cũng có tý tò mò, đến thời điểm này thì cũng chưa mấy ấn tượng, đại loại là được.

Cô bạn thân thì theo mình chẳng đẹp bằng chị Đẹp nhưng mà được cái xây dựng tính cách tốt, thân thiện nên cũng ok.

Nói chung là nếu k xem bây giờ (vì hiệu ứng Meme) thì sớm muộn gì cũng phải mò vào mà xem thôi, haha

Bình luận

Chào bạn, nhà She was pretty có tổ chức game, bạn vào tham gia cho vui và rinh xèng tải phim nha http://forum.kites.vn/forum.php?mod=redirect&goto=findpost&ptid=455303&pid=9536411   Đăng lúc 25-9-2015 10:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 25-9-2015 20:47:44 | Chỉ xem của tác giả
Không biết là vì lí do gì nhưng với với một người làm ELF 9 năm như tôi và kèm theo là bias bạn Choi Si Won thì phim này hoàn toàn không thể bỏ qua. Nhưng xem phim rồi mới thấy sự hay ho của nó. Sau bao nhiêu ngày chán phim Hàn thì nay đã có một phim gây lại hứng thú nghiền thông đêm...

Bình luận

Chào bạn, nhà She was pretty có tổ chức game, bạn vào tham gia cho vui và rinh xèng tải phim nha http://forum.kites.vn/forum.php?mod=redirect&goto=findpost&ptid=455303&pid=9536411   Đăng lúc 25-9-2015 10:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 25-9-2015 21:25:36 | Chỉ xem của tác giả
càng xem càng nghiện, thích bộ phim nội dung thế này, xem phim thấy yêu cuộc đời lắm.
Hi vọng ngày càng nhiều bộ phim thế này

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 25-9-2015 22:50:57 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói phim này lựa được dàn diễn viên hơi bị chuẩn, à không, phải nói là quá chuẩn luôn (y)  mấy cảnh làm lố mà diễn không lố tý nào, xem hài vật vã. Mà công nhận là SiWon hợp vai Shin Hyuk dã man , đúng kiểu điên điên hay làm màu, mà nếu mình đoán không nhầm thì ổng là cháu của bà tổng biên đấy, cô cháu cũng hợp nhau luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 26-9-2015 08:11:56 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật là mình thấy ship nam-nữ chính vs nam-nữ phụ hay nam chính-nữ phụ vs nữ chính-nam phụ đều đẹp hết ý.
Thế mới biết dàn cast phim này chemistry khủng tnao
Thích nhất ở phim là (đến thời điểm hiện tại và có lẽ là tới cuối phim) cũng không có nhân vật ác.
Mong một cái kết HE tất cả hạnh phúc bên nhauuu..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 26-9-2015 23:00:20 | Chỉ xem của tác giả
T.o.c gửi lúc 22-9-2015 09:10 PM
Số hai ! Nhất định là cái số 2 ! Trời ơi mình đang xem và cuồng đôi này lắm !  ...

Ok bạn ! Cảm ơn vì lời mời nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách