Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: PurpleSeaUrchin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(She Was Pretty) 5 lý do nên xem phim không thể bỏ qua

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 19-9-2015 11:39:43 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim cảm thấy mình trong đó , nhìn ngoài vui vẻ, lạc quan bên trong đầy tự ti ,bất an. Sis Hwang diễn rất tròn vai, diễn tả tốt nhân vật nhưng vẫn mang chất tưng tửng của HJE từ thời High Kick 2. Thật sự rất thích bộ đôi "sinh đôi" Ri Jin - Ri On , nhìn thấy họ cứ như mặc niệm trong phim này cứ nghĩ trong đầu là kiếp sau của 2 anh em bá đạo đó . Là 1 phim dễ thương đáng để xem , cảm nhận những điều nhỏ nhặt đầy ý nghĩa trong cuộc sống. ^^~~~

Bình luận

Chào bạn, nhà She was pretty có tổ chức game, bạn vào tham gia cho vui và rinh xèng tải phim nha http://forum.kites.vn/forum.php?mod=redirect&goto=findpost&ptid=455303&pid=9536411   Đăng lúc 25-9-2015 10:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 19-9-2015 12:10:47 | Chỉ xem của tác giả
Trước khi đọc 5 lý do này là cũng đã phải xem phim rồi.
Mình còn chưa xem KMHM cơ, nhưng trông phản ứng học học giữa SJ và JE rất tốt.
Bộ phim rất hứa hẹn, đọc xong lại càng thấy thuyết phục hơn. Mình tin các diễn viên sẽ rất tròn vai, giờ chỉ mong biên kịch vững tay mà thôi.

Bình luận

Chào bạn, nhà She was pretty có tổ chức game, bạn vào tham gia cho vui và rinh xèng tải phim nha http://forum.kites.vn/forum.php?mod=redirect&goto=findpost&ptid=455303&pid=9536411   Đăng lúc 25-9-2015 10:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 19-9-2015 12:24:40 | Chỉ xem của tác giả
Phim này rất nhộn nhé
Quả thực phim này hài nhưng không vô vị tẹo nào cả
Mình nghĩ sau Yong Pal dự là phim sẽ có rating tăng cho mà xem

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 19-9-2015 12:49:24 | Chỉ xem của tác giả
Mấy nay thấy news về  phim nhiều quá, lại được nhiều người khen nhay nữa nên quyết định sẽ xem.
Phim vui xem giải trí đúng bài luôn.
Hy vọng phim sẽ giữ được phong độ.
Thanks bạn dịch news nhé ^^

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 19-9-2015 13:13:01 | Chỉ xem của tác giả
không cần đến  tận 5 lí do mới cảm nhận được sức thu hút của bộ phim, chỉ cần cái tên Hwang jum eum là một, và loáng thoáng hai chữ "tình đầu" trong nội dung phim là đã kéo được biết bao khán giả rồi, phải công nhận Hwang Jum Uhm có tài khi ss này có thể hóa thân vào bất cứ nhân vật nào một cách xuất sắc, dù bi kịch đến đâu hay hài hước ngô nghê cũng được ss diễn đạt chạm đến trái tim người xem không màu mè, không hoa mĩ. Klq nhưng Ước chi một kịch bản hay như "Young Pal" có những nữ chính tài năng lột tả nội tâm nhân vật như Jum Eum thì phim sẽ sống động vô cùng.

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 19-9-2015 13:30:03 | Chỉ xem của tác giả
Chị Hwang diễn xuất thỳ không thể chê vào đâu được
Nội dung phim nhẹ nhàng lôi cuốn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 19-9-2015 13:56:22 | Chỉ xem của tác giả
Với lý do lối diên xuất hài hước, sinh động và vô cùng đáng iu của chị Jung Eum xem phim là đã mê mẩn lắm rồi,
tuy nhiều lúc thấy chị hơi lố nhưng mà thế mới ra được cái hồn của nhân vật này, nói chung là phim rất đáng xem
hong tiếp...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 19-9-2015 14:29:42 | Chỉ xem của tác giả
mình thích tình bạn giữa hai cô gái lắm
từ tập 1 khi anh kia dám chê bai Hye Jin đã bị Ha Ri cho ăn giày cao gót rồi
vả lại nam chính chẳng qua đang nhầm lẫn thôi, dù sao thì người trong tim anh ấy luôn là tình đầu Hye Jin, bất quá anh nhầm lẫn cô gái xinh đẹp, thu hút Ha Ri là tình đầu của mình thôi
các nhân vật đều thú vị. Tương tự như cặp chính, mình cũng hóng cặp Ha Ri và anh chàng Shin Hyuk nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 19-9-2015 14:45:03 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật chưa thấy ai diễn hài mà lố như thánh Hwang, từ High kich rồi tới bộ này.
Coi mà chết cười với mấy điệu bộ của chị. Từ các động tác chân tay mạnh mẽ, đến cái kiểu trợn mắt, coi mà kiềm nén chẳng dám cười lớn.
Nếu là một diễn viên khác thì không biết được có gây cảm tình như chị hay không. Và từ trước giờ 2 bộ phim hài của chị đều làm e muốn rơi nước mắt. Vừa có thể làm người ta cười trước đó, rồi sau đó lại đau lòng cùng nhân vật.
Sau khi xem 2 tập của bộ này thì PSJ là chàng trai thêm vào trong danh sách mê trai của mình
Choi Si Won thì lạ quá, không biết bình thường anh ấy thế nào nhưng vao này thì kỳ quái thiệt, có tình cảm đặc biệt với MJ.
Tóm lại trong cái tổ biên tập của tạp chí hàng đầu toàn những con người quái gở
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 19-9-2015 17:55:26 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự là mọi người nên SWP ngay và luôn
Nếu đã mệt mỏi vì nhưng phim nặng nề, âm mưu, toan tính và muốn được thu giãn, được cười thả ga thì SWP là lựa chọn số một
Thích vs yêu phim vô cùng tận cùng trời đất dù mới chiếu được 2 tập
Thanks bạn dịch tin nha nha nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách