Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2644|Trả lời: 9
Thu gọn cột thông tin

(Second 20 Years Old) Hình ảnh buổi đọc kịch bản cùng Choi Ji Woo và Lee Sang Yoon

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 29-7-2015 13:22:13 | Xem tất |Chế độ đọc

Sáng nay trang facebook chính thức của bộ phim "Second 20 Years Old" đã tung ra loạt ảnh chính thức cùng với video clip buổi gặp mặt và đọc kịch bản lần đầu tiên của đoàn làm phim.
Bộ phim là sản phẩm tiếp theo của biên kịch So Hyun Kyung, người đã từng hợp tác với Lee Sang Yoon trong drama đình đám My Daughter Seo Young và đạo diễn Kim Hyung Sik người vừa mới thành công cùng Choi Ji Woo qua bộ phim "The Suspicious Housekeeper". Cùng với sự góp mặt của các diễn viên chính Choi Ji Woo, Lee Sang Yoon, Choi Won Young, bộ phim còn có sự tham gia của các diễn viên Park Hyo Joo, Son Na Eun của nhóm nhạc A Pink và diễn viên trẻ Kim Min Jae.
Theo như lời của nhà sản xuất và đại diện kênh tvN, buổi đọc kịch bản đầu tiên này đã diễn ra trong không khi vô cùng vui vẻ. Trong khi đó các diễn viên đã hóa thân vào nhân vật của mình và đem đến cho bộ phim đúng chất hài hước của nó. Họ không ngừng cười nói nhưng cũng không quên phần kịch bản của mình khiến cho biên kịch cũng như đạo diễn hết sức hài lòng.
Đến cuối cùng khi kết thúc, để thể iện sự quyết tâm và yêu thích của mình dành cho bộ phim, các diễn viên trong đoàn đã cùng nhau chụp một tấm ảnh kỷ niệm đánh dấu cho việc chuẩn bị ra mắt của "Second 20 Years Old"

Đây là một bộ phim mang màu sắc tươi trẻ kể về một cô gái 19 tuổi(Choi Ji Woo), người sau một đêm đã trở thành một bà mẹ trẻ và sau đó phải hòa nhập với cuộc sống sinh viên cùng với những người bạn 20 tuổi.
Nam diễn viên Lee Sang Yoon sẽ vào vai Cha Hyun Suk, một giáo sư và nhà sản xuất nhạc thành công. Trong phim, anh sẽ vào vai tình đầu của Ha Ro Na, khi 2 người là sinh viên năm nhất đại học.
Trong khi đó, diễn viên Choi Won Young sẽ trở thành No Ra. Nhân vật của anh sẽ làm cho chuyện tình tay ba trở nên thú vị hơn với diễn xuất tuyệt vời của mình. Chồng No Ra là người đã yêu cô ngay từ cái nhìn đầu tiên khi cô còn là một vũ công 18 tuổi. Nhưng anh là một giáo sư tâm lý học, luôn coi thường người vợ không được học đại học đàng hoàng. Sau đó họ đã ly hôn

Ngoài ra, "Second 20 Years Old" sẽ đánh dấu lần thứ 2 hợp tác giữa hai diễn viên chính Choi Ji Woo và Lee Sang Yoon" sau bộ phim "Air City". Phim sẽ lên sóng vào lúc 20h30 (KST) bắt đầu từ ngày 28/08/2015 sau khi "Oh My Ghost" của Park Bo Young và Jo Jung Suk kết thúc.

cre: http://sports.chosun.com/news/nt ... ervicedate=20150729
trans: [email protected] - Lee Sang Yoon FC Vietnam

Teaser 1

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-7-2015 13:32:58 | Xem tất
Chị già đáng yêu quá <3 Quên mất là còn phim của chị già, sợ sau Mask chả còn gì mà xem Định đu Yongpal vì Joo Won mà sợ nản
Trời ơi số tôi toàn bị mấy chệ vừa già vừa ế ám đến cái mức suốt ngày ngơ ngẩn vì các chệ, xem phim của các chệ chưa đủ còn phải lo chống ế cho các chệ nữa =]] Hiện tại bà Soo Ae đang ám tôi, chắc giờ lại đến bà Choi, cuối năm đến lượt bà Song =]]
Mình thích Lee Sang Yoon lắm, ai mà chả chết cặp má lúm của anh, ngoài đời anh cũng học rất giỏi nên chắc vào vai giáo sư ngon lành, nhưng chỉ tội là anh lại là người đến sau sao, trong khi chị ấy đã có chồng con
Anw, cảm ơn bạn dịch news, nhìn ava của bạn lại nhớ Kill Me Heal Me ghê một thời say mê phim này

Bình luận

:))))) à ừ đúng r ấy cậu  Đăng lúc 31-7-2015 07:57 PM
Mình biết rồi, ngày trước mình cũng hay lượn với thỉnh thoảng cmt bên nhà KMHM thấy nick bạn mà ;) có phải bạn là admin page Only for Ji Sung VN fanpage ko?  Đăng lúc 29-7-2015 01:44 PM
:))))) Minh fan bên nhà lão Sung mà :))  Đăng lúc 29-7-2015 01:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-7-2015 14:25:58 | Xem tất
Teaser của chị Choi Ji Woo dễ thương chết mất
Lại cộngt hêm cả Sang Yoon oppa nữa
Ôi ôi hóng hớt lắm lắm rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-7-2015 14:27:12 | Xem tất
cuối cùng người yêu cũng comeback rồi :3

sau Mask có cái để xem rồi :v Mà vai diễn kỳ này của người eo chắc sẽ bá đạo lắm đây

anh Yoon thì đẹp trai ngất ngây , anh và người yêu nhìn đẹp đôi phết

lót dép hóng phim thôiiiii

thanks bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-7-2015 14:55:22 | Xem tất
ôi, hóng cái drama này
có chị già là phải đu thui
mong là con rết phim sẽ cao
chị già nhìn dễ thương quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-7-2015 16:21:31 | Xem tất
nhìn sis Choi dễ thương qá
đang hóng pim này lắm, có sis Choi và Sang Yoon oppa nữa
mà 2 anh chị là chính nên cuối pim hẵng là zề vs nhau thôi
năm nay mắc giống gì mấy pim mình hóng khi xem lại bị drop ko à, riết nản gì đâu
hi vọng pim này ko nằm trong top đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-7-2015 17:01:27 | Xem tất
Chị Choi trông trẻ quá, phim khá giống AM thì phải nhỉ.
Có anh LSY với nụ cười đẹp say đắm lòng người thì càng hay.
Chúc phim thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-7-2015 20:47:51 | Xem tất
Ahhhhh, nói chung là thích dàn cast quá <3

Đôi diễn viên chính toàn diễn viên thực lực

Hóng phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-7-2015 21:27:01 | Xem tất
Thấy tên anh Sang Yoon là bay vô rồi, hình như đây là phim sau Angel Eyes đúng hông ta
Èo chắc phải đặt gạch hóng phim này rồi, có anh Yoon có cả chị Ji Woo nữa, cũng muốn xem diễn xuất của Na Eun thế nào, nói chung là sẽ theo phim này đó ^^
Cảm ơn bạn dịch tin!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-8-2015 03:13:21 | Xem tất
Nghe "Oh My Ghost" của Park Bo Young và Jo Jung Suk sắp kết thúc mà thấy buồn, tuy nhiên phải vậy mới đáng mong đợi Second 20 years old của ss Ji Woo.
Nội dung cũng có vẻ hài hước và sẽ không kém phần lãng mạn đây khi gặp lại tình đầu, sống lại cảm giác tình yêu và khao khát sống như tuổi trẻ.
Hy vọng bộ phim sẽ được phát triển tốt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách