Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1248|Trả lời: 2
Thu gọn cột thông tin

(Scholar Who Walks The Night) Phỏng vấn Lee Yoo Bi: "Tôi thích cảnh quay trong rừng với Sung Yeol."

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-8-2015 20:39:48 | Xem tất |Chế độ đọc

Q: Em được mọi người yêu mến vì vai diễn Jo Yang Seon - một cô gái bán sách mặc nam trang xinh xắn, đáng yêu và đầy trách nhiệm. Đặc biệt là em khiến mọi người ngạc nhiên với lối diễn sôi nổi của mình.
A: Nhân vật Yang Seon rât hài hước và năng động nên ai cũng mến cô ấy. Em rất trân trọng điều đó.

Q: Trong phim em yêu Kim Sung Yeol (Lee Jun Ki). Em có đề cử cảnh quay tình cảm nào hay không?
A: Cá nhân em thích những cảnh quay trong rừng trong giai đoạn đầu của phim. Chúng thật đẹp đẽ vì đã miêu tả quá trình trao đổi cảm xúc giữa Sung Yeol và Yang Seon bắt đầu như thế nào.

Q: Trong phim em được Lee Jun Ki và Shim Chang Min yêu. Em có thích diễn chung với họ không?
A: Em có thể dễ dàng hợp tác với Yoon khi quay vì chúng em có những cảnh tươi sáng và hài hước. Bên cạnh đó, em cảm thấy hơi có lỗi vì những cảnh với Sung Yeol có cảm xúc mãnh liệt nên em đã không thể thoải mái được. Tuy nhiên, cả hai người đều rất tốt và em thích quay phim cùng họ.

Q: Em được xếp hạng là một trong những nhân vật "nữ cải nam trang" đẹp nhất. Có một cảnh quay em bộc lộ dáng vẻ của con gái trước Sung Yeol để tránh một rắc rối. Chúng tôi có thể mong em đừng mặc đồ nam nữa được không?
A: Em nghĩ vậy. Sung Yeol đã biết em là nữ rồi. Một số người có thể nghĩ điều đó chẳng có gì khác biệt, nhưng xin hãy thích em.

Q: Trong tập 8, em bị Hyunjo bệ hạ (Lee Soon Jae) chọn phải làm người nhận tội thay cho Lee Yoon (Shim Chang Min) và bị tra tấn. Có khó khăn gì không?
A: Khó chứ (đối với Yang Seon). Đây mới chỉ là khởi đầu thôi (cười).

Q: Tôi nghe nói em luôn đầy năng lượng đến mức được gọi là "Người tiếp sức mạnh cho phim trường"
A: Em thích chơi đùa với nhân viên khi quay. Gần đây em có nhiều cảnh tình cảm không dễ diễn, nên em xin lồi vì không thể tiếp năng lượng cho họ. Khi quay những cảnh dễ hơn, em cố gắng làm "energizer".

Q: Một từ cho khán giả xem "Sholar Who Walks The Night"?
A: Em luôn trân trọng những người ủng hộ và em sẽ cố gắng hết sức. Hãy xem "Sholar Who Walks The Night".

Source: http://www.getitk.com/interview- ... -sung-yeol/?lang=en
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
Thư-chan + 5 yêu Ổi =)))))) bữa rate nhầm mai rê.
cuoithaga92 + 5 Ủng hộ 1 cái!
ruangolani + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2015 20:56:40 | Xem tất
Haizzz em ý bảo không thoải mái với Gà oppa kìa
Anh Gà kia ứ bằng Chang Min rồi hahaha
Anh Gà bị "hắt hủi" rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2015 21:30:53 | Xem tất