Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myreah
Thu gọn cột thông tin

(Scholar Who Walks The Night) Lee Yoo Bi và tình yêu kịch bản vô bờ bến

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-8-2015 20:45:07 | Xem tất
Tới đc nơi thì qua page 2 mất rồi thoy thì là tem page 2 đi
Trông Bi trẻ con, nhí nhảnh nhưng rất chăm chỉ và nghiêm túc trong công việc. Bạn ý đã cố gắng hết mình để đem đến cho khán giả hình ảnh nhân vật sống động nhất có thể mà. Mình nghĩ ai xem phim thì đều khó để cưỡng lại sự rung động đối với Yang Seol. Mong Bi tiếp tục giữ vững niềm đam mê của mình. Hwaiting!!!
Cảm ơn bạn My đã dịch news

Bình luận

đúng dòi đúng dòi.. Muy cũng ko thể cưỡng lại sự rung động vs YS chuých ợ :x =))  Đăng lúc 10-8-2015 08:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-8-2015 22:02:25 | Xem tất
Đóng Pinocchio thích Yoo Bi nhất ấy. Nhỏ nhỏ xinh xinh, da trắng mắt to Xem movie twenty chị đóng với JunHO nữa dễ thương quá trời luôn ấy. Chưa xem phim này nhưng mong chị thành công với vai chính đầu tiên

Bình luận

my nhỏ ak :v long time no see tò mò nick của my mà hk bk tìm sao nek  Đăng lúc 10-8-2015 11:18 AM
xem ngay cho nóng đuy nè :x hay lém hay lém nè :x (xl cho hỏi bợn này tên Hiền phải hem? ;)) )  Đăng lúc 10-8-2015 08:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2015 00:36:22 | Xem tất
Thật sự cảm thấy rất hâm mộ các bạn diễn viên Hàn, họ rất chú tâm cho vai diễn của mình. Xem phim mà thấy bạn này rất chi là dễ thương, đóng cũng khá đạt. Mà từ đầu tới giờ soa tập nào em nó cũng bầm dập đôi chút vậy! Tới khi nào em nó mới được diện quần áo đẹp rồi hưởng sung sướng như con gái người ta đây.

Bình luận

Yang Seon thoát kiếp nùi ghẻ là ước mơ của mị T_T ... ước mơ xa xỉ =))  Đăng lúc 10-8-2015 08:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2015 06:06:27 | Xem tất
Dù rằng trước khi quay người ta đồn bợn Bi có ô có dù
mà kệ đi chứ, thấy mấy vai trước kia ẻm đóng cũng rất tốt
lại rất chăm chỉ
đóng vai phụ cũng rất lâu mới được đóng vai chính.

Đến bây giờ qua nửa chặng phim, Bi vẫn tích cực và nghiêm túc, diễn cũng tròn vai, mà cứ đem lời ra tiếng vào, hic tội nghiệp, nhỏ sắp đếm kiến trong góc luôn roài .

Bình luận

Mẹt pà Bi cute khó đỡ mà :))  Đăng lúc 10-8-2015 10:01 AM
thương bả :( ... nhưng tưởng tượng bả ngồi đếm kiến như cái coan onion trển tự dưng cười bò =))  Đăng lúc 10-8-2015 08:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2015 11:38:03 | Xem tất
Tuy là diễn viên mới nhưng Yoo Bi luôn cố gắng hết sức
Lần đầu ẵm vai nặng kí thế này hẳn là rất cực
Thương lắm í
Ủng hộ vai Seon của Yoo Bi nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-8-2015 09:28:03 | Xem tất
Cứ thấyy mọi người kêu bạn ấy bánh bèo này nọ. Mình là mình thích bạn Bi này nắm nắm luôn ấy
H nhìn mấy cái pic ẻm ấy yêu kịch bản như vầy lại càng yêu hơn
Coi Pinocchio là kết điên đảo rồi
Ẻm mà để tóc ngắn như trong Pinocchio thì thôi rồi đó ai không yêu nhé
Tại cái tạo hình cổ trang nên nuôi tóc dài khổ sở. Mình thích Bi tóc ngắn hơn nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách