Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3571|Trả lời: 14
Thu gọn cột thông tin

(Scholar Who Walks The Night) Lee Jun Ki - Lee Yoo Bi sống chung một nhà.. cặp đôi mới cưới?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-8-2015 14:32:43 | Xem tất |Chế độ đọc
Lee Jun Ki - Lee Yoo Bi sống chung một nhà.. cặp đôi mới cưới?

Trông ngọt ngào đấy chứ, các bạn có đang hóng hông?

Hôm nay, bộ phim Scholar Who Walks The Night vừa tung hình ảnh cảnh sinh hoạt của Kim Sung Yeol (Lee Jun Ki) và Jo Yang Seol (Lee Yoo Bi) ở Eum Seok Gol (nhà của Sung Yeol) ngay lập tức thu hút sự chú ý.

Hình ảnh Yang Seon với nụ cười tươi sáng và ánh mắt ấm áp của Sung Yeol khiến người xem vô cùng trông đợi .

Trong tập trước, Yang Seon chưa hết suy sụp vì cái chết của cha thì lại tiếp tục phát hiện ra sự thật người cha trước giờ của cô không phải là cha ruột, điều này đã khiến Yang Seon vô cùng đau đớn và có ý định tự vẫn nhưng Sung Yeol đã đến và ngăn lại kịp thời. Vì lo lắng cho cộ, Sung Yeol đã mang cô về Eum Seok Gol sống chung. Bên cạnh đó để báo đáp tấm lòng của Sung Yeol, Yang Seon đã làm những công việc cần thiết hàng ngày như giặt đồ, lau nhà,... Những tập sắp lên sóng tới đây sẽ cho thấy một cuộc sống mới của Yang Seon ở Eum Seok Gol khiến sự trông đợi tăng cao.

Ngoài ra vì sẽ sống chung một nhà nên khoảng cách giữa Sung Yeol và Yang Seon ngày càng thu hẹp và từ từ gần gũi với nhau hơn, tạo nên một bước ngoặt mới trong tình cảm của cả hai.

Scholar Who Walks The Night đang được phát sóng vào 10h tối thứ tư, thứ năm hằng tuần trên MBC. Các bạn hãy ủng hộ phim thật nhiều nhé.

cre: http://enews.imbc.com/News/RetrieveNewsInfo/146742
V-trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
ruangolani + 5 giật tít v~ :))
zun.vn + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2015 14:36:05 | Xem tất
Khi đôi ta về một nhà, khép đôi mi một giường

càng ngày càng thấy độ dê của Sung thị lên một level mới, đã tới lúc đưa nàng về dinh rồi à

khéo 1 nhà lại có màn xôi thịt nữa

Bạn Qwi không biết ở đâu rồi để Sung tự tác thế này

Hóng tập ngày mai ghê nơi, cảm ơn em dịch news

Bình luận

oan quá ng ta ko cố ý mòa :))))  Đăng lúc 11-8-2015 03:05 PM
dụ e quăng ra đây để rùa lập hattrick giật tem hã? =))))))  Đăng lúc 11-8-2015 02:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2015 14:50:32 | Xem tất
Cặp đôi này nhìn đáng yêu quá đi mất
Phim ngày càng hấp dẫn
Cảm ơn bạn đăng !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2015 15:05:10 | Xem tất
Chời ơi, bây giờ anh chị đã về chung 1 nhà rồi xao
Ở bên nhao suốt, ra đụng vô chạm rồi skinship, chem tứ tung ha, rồi còn tạo nên bước ngoặt mới trong tình cảm cả hai ha
Mong chờ đến tối mai quá đuê, cảm ơn Muy đã địch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2015 16:07:40 | Xem tất
WGM phiên bản Joseon đấy ạ
Nhìn dễ thương chết đi được Yêu tóa iu tóa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2015 16:51:42 | Xem tất
Uầy, thế là 2 bạn dọn về sống chung rồi đấy )
Nhưng cơ mà cặp này đẹp đôi ghê cơ, mềnh là mềnh ship cặp này tới bến luôn này.
Anh Gà hốt em Bi luôn đi, mặc dù Gà gặp Mưa không cẩn thận là thành Gà rù đới )
Thanks Myreal đã quăng ra News
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2015 16:55:48 | Xem tất
Đợi bao giờ ra hết HE thì xem chứ SE thì... cũng vẫn xem nhưng đợi ra hết còn chuẩn bị tâm lý
Ôi đẹp zai thế này thì phải làm sao
Lúc đầu cũng không thích LYB lắm nhưng nhìn cũng đẹp đôi mà trong phim lại có nhiều cảnh xịt máu hờ hờ cũng cực kỳ mong chờ nhiều cảnh xịt máu mũi hơn nữa
Ngoài lề 1 chút mong chờ zai mau chóng đến với RM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2015 17:59:16 | Xem tất
oimeoi )
về chung 1 nhà rồi, nghi lắm, nhưng mà hình như sự thật k như mình suy diễn lắm, mình suy diễn nhiều hơn nữa, hơn cả việc vì ở chung kakaka
ko biết liệu ỡ chung như v, rồi cái chị mà thích Sung Yeol * đột nhiên quên tên c ấy T_T* có giận quá mà quay lưng ko nữa
LYB thì dễ thương cực rồi, chỉ là không hiểu sao tự nhiên xoa hết hình trên INSTA
hóng hóng hóng tập mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2015 19:11:29 | Xem tất
Đúng là " Đại nhơn"hơn trăm tuổi có khác so với ngày xưa ấy là nửa đêm làm mèo hoang mò vào phòng em HR mà hú hí,lần này rút kinh nghiệm rùi nhỉ? rước nguyên em bán sách về nhà tha hồ mà hưởng thụ
Cũng coi như là thỏa mãn nguyện vọng của em nó,bao ngày đu đeo theo "đại nhơn" cuối cùng cũng được ổng đem dìa làm Osin cao cấp tha hồ mà phục vụ theo nhu cầu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2015 19:47:21 | Xem tất
Sau bao ngày trông ngóng, cuối cùng hai anh chị đã sống chung
Cho chúng em được nhờ
Dự là sắp tới có biết bao cảnh hot đang chờ
Thấy YS có nét tươi tắn hơn trước, hi vọng những tập tới nàng ấy sẽ không còn phải rơi lệ nữa
SY ơi! Hãy ở bên cạnh làm nàng ấy vui và hạnh phúc nhé
Cám ơn chủ thớt dịch tin
#team_thèm_ngắm_nam_nữ_chính_bên_nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách