Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: gracepham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Rating] “Scarlet Heart” trở thành phim truyền hình Hàn Quốc sô 1 tại Malaysia và Singapore với rating cao

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 26-9-2016 00:19:17 | Chỉ xem của tác giả
dù ko tạo được cú hit trong nước, nhưng trên thị phần quốc tế, phim đã quá thành công rồi..^^ tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 26-9-2016 09:55:58 | Chỉ xem của tác giả
khanhkhungvui gửi lúc 23-9-2016 09:55 PM
Cái này cũng chẳng có gì đáng tự hào cho lắm
Mình nói sẽ bị ném đá nhưng mình v ...

Tôi mắc cười quá. Tôi nói tôi mắc cười với cái post của bạn chắc cũng khiến bạn phật lòng, nhưng mà tôi vẫn cứ phải nói ))).

Tôi thật sự mắc cười )).

Việc phát đồng thời ở mấy nước liên quan gì đến chuyện rating cao hay thấp. Có được cộng dồn rating lại sao??? :3

Cast có idol EXO thì sao? Theo lý luận của bạn thì chắc EXO ko nổi tiếng ở Hàn đâu. Rating cái phim này ở Hàn thấp thấy thương mà. :3

HTV2 bỏ tiền ít không được phát đồng thời liên quan gì đến chuyện "chẳng đáng tự hào lắm" của bạn? :3

Tôi không hiểu bạn vào cái thớt này nói mấy câu này nhằm mục đích gì nữa? =)

Bình luận

=)), dau tuan entertain vay cung duoc, co dieu dau bung qua ko biet lam sao =))  Đăng lúc 26-9-2016 04:26 PM
@khanhkhungvui: Lúc tôi đọc tin đã ko còn cái PS, nên ko hiểu đc mục đích thực sự của bạn.  Đăng lúc 26-9-2016 12:23 PM
cái chuyện bản quyền htv2 là để trả lời cái p/s của thớt, được chưa?  Đăng lúc 26-9-2016 11:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 26-9-2016 10:53:33 | Chỉ xem của tác giả
Hình như mấy phim ko thành công trong nước thì lại rất thành công ở nước ngoài nha.
Mà nói thật, mấy phim của anh Ki thì phim nào cũng thành công ở nước ngoài hết
thanks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 26-9-2016 11:41:50 | Chỉ xem của tác giả
Không lẽ thị hiếu ở Hàn đang đi ngược với xu thế của cả châu Á hay sao. Ăn ngon nhiều quá nên ngán rồi, bây giờ không thấy ngon nữa đúng không ạ. Thế thì để cho người khác lo vậy. Nhưng mà chắc ekip cũng buồn vì khán giả quê hương nước nhà thân yêu mà lại không được ủng hộ nhiệt tình. Khổ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 26-9-2016 12:00:55 | Chỉ xem của tác giả
he he, đang theo phim nì vì anh Ki, mong là sẽ có happy ending
dòm cái preview tập sau mà sầu quá
tks chủ thớt dịch news nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 27-9-2016 17:22:25 | Chỉ xem của tác giả
đây gọi là con ghẻ quốc dân con cưng quốc tế mà!!!!!!!!!!!! phim này nc ngoài mê như vậy cơ mà, chỉ trong nước có lẽ k phù hợp với thị hiếu của người dân cho lắm thì phải
nhưng dù sao rating cũng đang khởi sắc rồi, mong cho phim đạt rate 2 con số là tui mừng lắm rùi ấy!!!!!!!!!!!
team đu phim mặc kệ rating
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 27-9-2016 17:27:40 | Chỉ xem của tác giả
AT_PSYCHO-J gửi lúc 23-9-2016 10:29 PM
Từ lâu đã không mặn mà gì với con rating này, vì phim anh già mình đóng rating cũng  ...

tiền bán bản quyền phim không thôi là nhà sản xuất đã lời to rùi ấy chứ!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 27-9-2016 18:21:57 | Chỉ xem của tác giả
Là do nội dung cũng rất sâu sắc
Lee Joon Gi cũng hút fan nữa. :3
Fan Quốc Tế như chúng mình thấy hay thì xem thôi í. Chẳng quan tâm đến Rating nữa. :3
Nhưng giờ chỉ mong dân Hàn đừng dìm film nữa, mong bên đó sẽ nhìn thấy được sự nỗ lực của cả đoàn làm phim.
Cảm ơn các bạn đã dịch News nhé. Đọc thấy vừa tự hào, vừa như được an ủi phần nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 28-9-2016 11:35:18 | Chỉ xem của tác giả
Mừng ghê )

Thấy phim được khen là mừng rơn

Cơ mà cái ảnh trên nhìn IU trông cũng có chút nội ham chứ nhở =) :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 28-9-2016 15:54:25 | Chỉ xem của tác giả
các đoạn cut của phim đều đứng top trên naver luôn mới khủng chứ!!!!!!!!!!!! còn ở trung quốc thì phim đã đạt 1 tỉ lượt xem rùi!!!!!!!!!!!
fan moon lover bung lụa thôi !!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách