Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: gracepham
Thu gọn cột thông tin

[Rating] “Scarlet Heart” trở thành phim truyền hình Hàn Quốc sô 1 tại Malaysia và Singapore với rating cao

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-9-2016 18:48:00 | Xem tất
Phim thành con cưng quốc tế rồi.
Phim siêu hay mà mấy má Knat khó tính vãi.
Chúc mừng phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2016 19:38:52 | Xem tất
Độ nổi tiếng của kịch bản & Lee Jun Ki quả là ko đùa đc đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2016 20:49:33 | Xem tất
Tin mừng nhà người ta mà cũng có thánh vô ráng xỉa xói là sao?
Không phải phim nào rết cao cũng là hay và ngược lại. Tin này coi như cũng là an ủi phần nào cho lão Gà.
Hàn không cưng thì để quốc tế cưng hộ vậy.  Moon Lovers lên

Cảm ơn bạn thớt đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2016 20:57:08 | Xem tất
Dạo qua topic tự dưng thấy lọt  một comment 3 chấm quá đấy.

Ờ, Moon Lover flop ở Hàn rồi,cái đấy khỏi cần xát muối thêm, mặc dù đã là fan thực sự yêu thích phim thì con rết đấy chả ảnh hưởng gì đến họ. Biết đâu phần còn lại lên được rate trên 10%. Mà flop ở Hàn chứ tiền bàn quyền bán được nhiều.

Cứ cho là phim chiếu song song với các nước đã mua bản quyền. Ơ hay, đài truyền hình các nướchọ mua bản quyền phim vì họ thấy phim có tiềm năng từ trước khi chiếu, đấy là đánh giá của họ. Còn khán giả có thích xem hay không thì bắt ép được họ chắc. Các phim được VN mua bản quyền về chiếu, tui không thích tui khỏi xem luôn. Việc khán giả ở một số nước Châu Á rất thích Moon Lover và xem nhiều là một tín hiệu tốt, ít nhất cũng cho thấy phim hợp gu người xem ở các nước đó và cũng có thể họ bớt kỳ thị nữ chính hơn ở Hàn; nói chung chả đụng chạm gì tới miếng cơm manh áo hay rết các phim các mà phải nhảy lên như thế. Fan của Moon Lovers cũng biết thân phận phim flop ở Hàn nên chả có vì tin này mà ảo tưởng đi rêu rao khắp nơi đâu, khỏi cần ra vẻ "nhắc nhở" chặn đầu.

Còn về phim có Idol đóng, ờ có ca sỹ của EXO đóng nhưng vai cũng nhỏ, chả ảnh hưởng nhiều gì tới phim đâu mà lấy cớ bảo nhờ đó được view nhiều. Trong cả cái dàn cast đấy thì người được đánh giá cao nhất về diễn xuấ phải là Junki.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2016 23:53:20 | Xem tất
Thấy rating phim hơi buồn cơ mà thấy fan quốc tế có vẻ đón nhận nồng hậu ghê. CÔng nhận nhiều lúc không hiểu nổi gu xem phim + nghe nhạc của dân Hàn yk. Lee Joon Gi - oppa fighting! Hi vọng anh trở lại thời hoang kim như hồi Nhất CHi Mai yk
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2016 01:08:39 Từ di động | Xem tất
Mình đang ghiền phim này, thích bát hoàng tử ghê, iu quá là trong sáng lun. Nội dung phim hấp dẫn ghê.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2016 10:26:35 | Xem tất
Dân Hàn biết thừa đây là phim xuất khẩu, mà SBS cũng là đài chuyên sản xuất phim xuất khẩu mà. Phim khung giờ hot thường lúc nào cũng có dzai đẹp hoặc diễn viên hạng A nổi tiếng ở châu Á.
Mình chỉ là ng` xem thì cứ tiếp tục là ng` xem thôi, mình thích thì mình coi thôi, ko thích thì ko coi, quan tâm bash phim ấy là gì nhỉ?
Quay xong xuôi rồi chiếu, có chửi kịch bản hay diễn xuất của diễn viên thì họ cũng chả diễn khá hơn được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2016 12:38:58 Từ di động | Xem tất
mị ko coi moonlovers mà thành tích ở quốc tế nể thật
thôi để moonlight làm cn cưng quốc dân , moonlovers cn cưg quốc tế cũg đc.
chia đều 2 phim cho vui cửa vui nhà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2016 16:17:22 | Xem tất
Đọc được tin này ít nhiều cũng an ủi, chứ nhìn rating mà rầu thúi ruột. Dàn cast chắc cũng áp lực lắm. dù là quay xong hết rồi, nhưng thấy rating thấp thì muốn không quan tâm cũng không được. Hy vọng sau này sẽ khởi sắc được một chút.
Cảm ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2016 16:42:57 | Xem tất
khanhkhungvui gửi lúc 23-9-2016 03:55 PM
Cái này cũng chẳng có gì đáng tự hào cho lắm
Mình nói sẽ bị ném đá nhưng mình v ...

chời, tự hào hay ko liên quan gì các bạn mà các bạn nói, fan nhà nào thì sống nhà đó đi, bới móc nhà người ta làm giề. Thành quả công sức của cả một tập thể, dù rating có là 0% thì cũng là điều đág trân trọng ha. Buồn cười thật, tư cách gì nói tự hào hay ko? Cũng có xem đâu mà. Các bạn ngồi ko phê bình như đúng rồi thì tự hào lắm )). Tui cũng có thể nói là "rating có vậy thôi tự hào cái giề ), ở mỗi South Korea thôi mà, có gì ghê )". Cơ mà tui trân trọng diễn viên và công sức họ nha, nên tự thấy mình ko đủ hiểu biết và tư cách để nói. Tôn trọng nhau đi!!!!

Bình luận

@khanhkhungvui: Ban nói chuyện vui quá =)))))))))))))))))))).  Đăng lúc 26-9-2016 10:06 AM
túm lại, đèn nhà ai nấy sáng đê, ra news thì bớt bash người ta đê cho đỡ loạn. Ai cũng làm như nhà phân tách với media expert ko bằng :O, thiệt bàng hoàng  Đăng lúc 25-9-2016 09:44 PM
mà thấy người ta khen phim nhà người ta, thành tích người ta đạt được thì bảo có chi mà tự hào =)), công nhận bạn dùng từ hài hước.  Đăng lúc 25-9-2016 09:41 PM
mỗi phim một thị trường và phục vụ thị hiếu khác nhau. Media khen chán chê rating bên kia các bạn la tự hào có ai nói ko, nực cười.  Đăng lúc 25-9-2016 09:40 PM
chỉ là an ủi nhau cho vui.  Đăng lúc 25-9-2016 08:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách