Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: gracepham
Thu gọn cột thông tin

[Rating] “Scarlet Heart” trở thành phim truyền hình Hàn Quốc sô 1 tại Malaysia và Singapore với rating cao

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-9-2016 09:37:42 | Xem tất
Nói đến cổ trang phải là TQ, nói đến mới mẻ &sáng tạo thì HQ có thể nói dẫn đầu KV Châu Á (ko bít wá lời ko . Fải công nhận sự sáng tạo & xu hướng của các nhà làm film HQ tốt, nên mới có nhiều hiệu ứng như vậy&góp quần quảng bá rộng rãi văn hóa HQ.
Mình fan Jun Ki, film nào của anh Gà mình cũng hóng. Cũng tò mò về MLover trc khi lên sóng, xem tập đầu tiên thì coi đó là 1 fiên bản độc lập. Ko coi bản Hàn là 1 fiên bản cover thì xem cũng dễ đánh giá hơn. Cái chính là độ chênh lệch diễn xuất của các dviên kỳ cựu & dviên trẻ, ìdol thgia MLover là lỗ hổng lớn, khiến khán giả châu Á từng xem BBKT cũng như khán giả HQ thấy hơi hụt hẫng, vì kịch bản cũng như diễn biến khá hay. Dần dần về sau các dviên trẻ/idol cũng có đỡ hơn, nhưng ko thể tạo đc độ bình ổn cho bộ film vì đã bị chênh& so sánh từ đầu.
Mình xem cả 2Moon. MLight kiểu thanh xuân, lãng mạn nhẹ nhàng, nhưng dàn dviên lại khá ổn. Việc cân bằng diễn xuất &tài năng của dàn dviên đã khiến MLight có fần bứt fá hơn MLover cũng dễ hiểu.
Thích cả 2 Moon&đều ủng hộ cả 2
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2016 09:40:37 | Xem tất
Ở nc ngoài rết cao xem như đền bù lại công sức đoàn phim và của anh Gà nói riêng.
Dù sao cũng chúc mừng MoonLovers
MoonLovers cố lên!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2016 10:13:15 | Xem tất
Đúng là con ghẻ quốc dân con cưng quốc tế mà, chúc mừng thành công của phim, cá nhân mình thì là mọt phim Hàn nên ủng hộ tất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2016 10:23:38 | Xem tất
Đúng kiểu con ghẻ quốc dân, con cưng quốc tế nhỉ?
Thấy nước ngoài đón nhận nồng nhiệt mà ở HQ thì ghẻ lạnh y như mẹ 4 ruồng rẫy 4.
Con rết ko nói lên tất cả đâu, đâu cứ phải rết cao thì hay hơn rết thấp.
Mọi người cứ tự xem tự cảm  nhận thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2016 12:27:24 Từ di động | Xem tất
Nội dung Moon lovers hay hơn Moonlight nhưng do diễm xuất của các dv giữa hai phim quá chênh lệch dẫn đến rating cũng cách biệt nốt. Mà biết ngay cái bài báo này lại kiểu pr rồi. Hồi Doctors ghi nhận rating trên kênh OneHD là rating cao nhất trong các phim Hàn từ đầu năm 2016 luôn mà có thấy bài báo nào rầm rộ đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2016 15:33:01 | Xem tất
Lần đầu tiên mị bò qua cổ trang mà coi, hay không tưởng, anh nào đóng cũng đạt và xuất thần hết sức. Moon Lovers xứng đáng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2016 15:39:41 | Xem tất
Dân trong nước ko mặn mà với phim thì cứ để dan quốc tế lo. Các anh cứ việc đóng hay và đẹp trai là được
Sau phim này mong lão Gà đóng 1 bộ phim hiện đại cho fan nhờ. Với lại đóng với 1 nữ chính xứng tầm 1 chút
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2016 17:22:41 Từ di động | Xem tất
tuy rết thấp nh dàn cast thì khỏi phải ns nên cứ gọi là vẫn sốt sình sịch đi^^ mình còn chưa xem phim này nh thấy phản ứng của mn khá tốt so vs knet
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2016 17:23:47 | Xem tất
Lâu lâu lượn vào khu new. Đọc thấy cái tin mừng ko nói nên lời.
Lướt xuống thấy cmt của 1 bạn nào đó rất "có duyên". Câm luôn.
Idol có giá trị lớn quá nhỉ. 1 vai phụ nhỏ cũng làm biết bao nhiêu người cố nuốt phim í nhỉ. Rating thấp thì nhảy vào chê diễn xuất của idol. Rating cao thì nhờ Idol :3.
Phim nhà nào thì nhà nấy tự hào nên đừng có vào tin phim của người khác nói năng như thế. Nhà này đủ flop rồi nên rating hay lượt view thế nào cũng có thể ngụy biện để flop tiếp thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2016 18:28:53 | Xem tất
Đấy, phim siêu hay mà. Mấy bạn Hàn xem phim nhiều vào đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách