Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: DaysMoon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Scarlet Heart: Ryeo) Kang Ha Neul: Scarlet Heart sẽ là một bộ phim thỏa mãn tính thẩm mỹ

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 29-8-2016 10:39:05 | Chỉ xem của tác giả
Mềnh vốn ko hứng thú với phim cổ trang Hàn lắm dưng mờ cái dàn mĩ nam này nó đệp quá thể nên chắc lại chuẩn bị nhúng thân tiếp thôi, thật là nguy hiểm.
THank chủ thớt dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 29-8-2016 11:05:05 | Chỉ xem của tác giả
Thẩm mỹ phim này đúng là thuộc hàng top luôn ý, khung cảnh đẹp, góc quay đẹp, chỉnh màu cũng đẹp, trang phục đẹp và cuối cùng là diễn viên siêu lung linh, nội dung chưa biết chứ ngắm là đã mắt rồi đó.
Bản Trung anh Tám với Nhược Hy có kiss mà ta sao bản Hàn không cho người ta kiss một cái, team hóng kiss như tui biết sống sao Tui thiệt không thích tính cánh của anh Tám bên Trung nhưng cũng hiểu là hoàn cảnh đưa đẩy thì tính cách vậy là hợp lý nhưng cũng mong bên Hàn sửa lại đôi chút để tui được thích anh Tám nhiều hơn tí, nhìn anh Bốn sợ quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 29-8-2016 13:01:45 | Chỉ xem của tác giả
Bạn này có nụ cười rất trẻ thơ!
Mong phim thành công
Thanks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 29-8-2016 13:03:08 | Chỉ xem của tác giả
Cả dàn cast toàn trai xinh gái đẹp mà
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 29-8-2016 13:23:22 | Chỉ xem của tác giả
@Daysmoon: Tôi là tôi chú ý đến chế từ bên thread phim rồi đấy nhé, mấy ảnh động của anh Bát chế đăng là tôi đã lưu hết về máy rồi đó. Tôi sẽ luôn ủng hộ cho sự nghiệp chế ảnh gif và dịch bài về anh Bát của chế
Còn Kang Ha Neul ssi, anh làm thế nào mà từ shy boy ngoài đời vào phim lại cứ lồng lộng lên thế hả? Cứ đến cảnh nào có anh là tôi lại không thể không gào lên trong lòng là: Sao mà diễn đạt quá vậy? Sao mà lại soái quá vậy? Sao mà ngầu quá vậy? Replay mấy cái tease, trailer rồi ost không biết bao nhiêu lần chỉ vì anh thôi đó
Mà cái loveline ngóng trông nhất phim mà sao biên kịch và đạo diễn nỡ lòng nào bỏ hết cảnh kít sừ rồ man tíc của đôi trẻ vậy?? Đã không đến được với nhau rồi thì cũng phải có gì đó "xâu xắc" bù lại chứ oa oa

Bình luận

mong là vậy cơ mà tui cũng hổng vui vẻ gì vs cái vụ ảnh ko có kiss scene nào ~~~ vậy là bị phũ đó trời =)))  Đăng lúc 29-8-2016 10:19 PM
Tôi đảm bảo với chế là sau phim sẽ có vô vàn người về team anh Bát . Tình hình bây giờ là bên thread phim thấy cũng nhiều người khen anh diễn tốt lắm đó. Thật sự hồi   Đăng lúc 29-8-2016 08:58 PM
chế yên tâm tui bị cuồng cap ảnh vs mần gif, cái phim này nó quay đẹp nữa nên chắc tập nào cũng phải ngồi mần, còn cỡ mấy tiếng nữa thôi là phim chiếu roài   Đăng lúc 29-8-2016 05:49 PM
Trời lâu lâu mới gặp người chung chí hướng =)) còn sợ không ai để ý tới ảnh T^T  Đăng lúc 29-8-2016 05:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 29-8-2016 15:45:29 | Chỉ xem của tác giả
Tôi là một người rất bình thường, hoàn toàn khác với Wang Uk. Tôi không thông minh như vậy, cũng không giỏi võ thuật chút nào... Đối với hầu hết mọi người, tôi chỉ là một cậu trai hàng xóm, một người anh lớn với những ai nhỏ tuổi hơn và là một cậu em với những người lớn tuổi hơn

Vâng, xem Running Man là biết anh ngốc nghếch, ngố với đáng yêu như thế nào rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 29-8-2016 20:57:55 | Chỉ xem của tác giả
gracepham gửi lúc 29-8-2016 01:23 PM
@Daysmoon: Tôi là tôi chú ý đến chế từ bên thread phim rồi đấy nhé, mấy ảnh động c ...

Tôi đảm bảo với chế là sau phim sẽ có vô vàn người về team anh Bát . Tình hình bây giờ là bên thread phim thấy cũng nhiều người khen anh diễn tốt lắm đó. Thật sự hồi xem cái teaser 6 phút là tôi muốn cắt hết những cảnh có anh Bát thành video riêng với lại tạo hết ảnh động cho ảnh luôn. Người đâu mà cảnh nào cũng đẹp quá đáng, cảm thấy không có góc chết nào luôn ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 30-8-2016 22:45:04 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Dàn cast nam thì quá lung linh rồi, tuy ko thích cast nữ 9 cho lắm...nhưng cũng hy vọng phim thành công. tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách