Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
18351#
Đăng lúc 5-12-2016 18:45:19 | Chỉ xem của tác giả
o, cảm ơn subteam rất nhiều. hóng mòn mỏi RM ý ) thế là hàng này lại được cười với Kwang Soo rồi :"> đúng là diễn viên hài có khác, nhìn thôi đã cảm thấy buồn cười thích cả chị JiHyo nữa
cảm ơn subteam nhiều nhiều nhiều ủng hộ subteam cả 2 tay 2 chân luôn á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18352#
Đăng lúc 5-12-2016 23:38:33 | Chỉ xem của tác giả
Nay mới xem ep cuối của Gary Khóc luôn, m ko nghĩ rằng 1 ngày nào đó phải chia tay với 1 trong số 7 người họ =(
Cơ mà thôi vẫn sẽ ủng hộ RM, ủng hộ Gary trên con đường của anh.
Con số 7 là mãi mãi nên PD mời anh về thường xuyên nhé =)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18353#
Đăng lúc 8-12-2016 23:26:43 | Chỉ xem của tác giả
7012...^^thanks subteam so much!!! support for subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18354#
Đăng lúc 10-12-2016 04:38:53 | Chỉ xem của tác giả
Trước coi Running Man chủ yếu vì Hổ Sparta, những thành viên khác tuy mình cũng quý mến, nhưng dù sao thì  mình vẫn bias Kookie hơn một tẹo. Vậy mà từ ngày Gary-sshi rời khỏi chương trình, mình thấy trống trải tẻ nhạt sao ấy. Thế mới biết, sự thành công của Running Man không phải do bất cứ một cá nhân nào tạo nên, mà nó là công sức của cả một tập thể.

Cám ơn các bạn subteam rất nhiều vì nỗ lực làm sub một chương trình dài hơi như vậy, để Running Man luôn là một món quà tinh thần không thể thiếu mỗi ngày đầu tuần của rất nhiều fans Việt. Subteam cố lên!!! Running Man cố lên!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18355#
Đăng lúc 10-12-2016 06:22:26 | Chỉ xem của tác giả
Chia tay Gary buồn quá
Từ hôm chia tay Gary đến giờ chưa xem tập mới, cứ cảm thấy thiếu thiếu như nào ấy
Mợ Ji của tuôi sẽ đi đâu về đâu, ai sẽ che chở cho mợ đây
(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18356#
Đăng lúc 11-12-2016 15:05:41 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem xong tập 328 xong phải chạy vào đây comt ngay, các bạn hãy coi 328 mà xóa bỏ định kiến idol nữ thì điệu và không chơi hết mình nhé. Tuy TWICE còn thiếu muối và hơi nhát nhưng tập này đa số là ăn nên 9 đứa ăn rất chăm chỉ, không sợ mất hình tượng, cố gắng lắm nhé :3 Nước ngoài line nhiều khi không hiểu tiếng Hàn ngơ ngơ rất cưng nhưng rất cố gắng chơi hết mình, rất biết làm nũng với staff và Kwang Soo nữa. Các thành viên vẫn vậy, chăm sóc khách mời rất tốt, không khí của tập hôm nay rất nhộn và ấm áp không hề có vẻ ngượng ngùng nhé. Đoạn cuối lúc biết thua rồi Momo còn chả thèm buồn, toàn lo ăn kẹo thôi, dễ cưng lắm nhé :3 Nói chắc mình ưng gái JYP nên coi tập này mình cười suốt :3 Tiếc vì đội Kwang Soo không thắng để thực hiện lời hứa 1 năm không cần thắng của Hươu Các bạn xem thì biết Hươu lại tiếp tục ngượng làm Lee Sarang cơ mà vẫn rất lịch thiệp đàn ông nha, chăm sóc cho các em rất tận tình :3 Thật sự tập này rất hay đối với mình :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18357#
Đăng lúc 11-12-2016 18:12:23 | Chỉ xem của tác giả
cho mình hỏi ad có thể up lại từ ep 184 đến ep 205 được không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18358#
Đăng lúc 14-12-2016 17:00:21 | Chỉ xem của tác giả
Sáng dậy nhận được tin anh hổ và chị Ngố xác nhận rời chương trình mà như nhận được cú tát vậy.
Buồn không để đâu cho hết.
Cho dù có tin bộ đôi X-Men sẽ làm cho chương trình có làn gió mới, nâng Rt nhưng vẫn thấy buồn. Vốn quen với 7 con người rồi. Vắng đi một sẽ tạo cảm giác thiếu. giờ vắng hẳn 3 và thay vào thành viên khác.
Haizzz!!!
biết rằng cuộc vui nào cũng đến hồi kết nhưng không ngờ lại đến nhanh như thế ((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18359#
Đăng lúc 14-12-2016 19:34:23 | Chỉ xem của tác giả
Huhu có lẽ nào là sự thật
Spartace cùng nhau rời rm ư, vậy 7012 nay còn đâu, lẽ nào chương trình sẽ kết thúc, thay thành viên mới cũng coi như thành một chương trình khác rồi, mình nghĩ còn có thể đên 400, 500 cơ
buồn quá rm ngày nào h sẽ đi về đâu làm sao tìm lại đc chỗ đứng như ngày xưa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18360#
Đăng lúc 15-12-2016 01:04:27 | Chỉ xem của tác giả
Always in my heart!!!

cr: sp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách