Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
18301#
Đăng lúc 17-10-2016 13:38:42 | Chỉ xem của tác giả
ấn tượng đầu tiên là hươu cao cổ và hổ
Em chết cười với 2 bác này mất thoai
em có 1 mong muốn là ss Yoon của em sẽ tham gia chương trình này, thực sự rất mong đó^^
Thanks ST rất nhìu !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18302#
Đăng lúc 18-10-2016 17:08:24 | Chỉ xem của tác giả

Đúng là tin vui cho ngày Valentine {:312:}

Cuối cùng ST cũng làm Running man {:290:} Thích Running man lắm :X

Hi vọng sẽ có luôn link torrent
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18303#
Đăng lúc 23-10-2016 13:09:11 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn subteam đã vất vả làm sub. yêu subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18304#
Đăng lúc 25-10-2016 22:04:31 | Chỉ xem của tác giả
Gary rời khỏi Running man rồi... cảm thấy hụt hẫng quá đi mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18305#
Đăng lúc 26-10-2016 09:38:52 | Chỉ xem của tác giả
Cái tin Gary quyết định rời khỏi RM ngày hôm qua đến giờ mình vẫn bàng hoàng. Fan của RM hơn 4 năm trời, bias Gary và MC trong RM, 1 đứa như mình chắc sẽ rất đau lòng. Nhiều khi mình vẫn cứ k tin đó là sự thật. Mong rằng sáng ngủ dậy sẽ có tin đính chính. Nhưng không. Tất cả đều là sự thật đau lòng.
Nhưng thật ra mình cũng mừng cho Gary. Vì mình biết anh ấy tham gia chương trình cũng đã suy nghĩ và hy sinh rất nhiều. Bản thân là 1 nghệ sĩ, lại còn là 1 rapper, vốn tính tình cũng khá khép kín yên bình, lại là con người muốn hết lòng trên con đường âm nhạc, anh đã phải dằn vặt như nào, cố gắng như nào khi tham gia RM.
Nhiều người nói, bộ 1 tuần tham gia RM 1 -2 ngày tốn thời gian của anh lắm sao. Nhưng mình nghĩ, thử hỏi bạn đang viết 1 bài nhạc giang dở, đang rối nùi tập trung trong các bài nhạc đó chưa có lối thoát thì hôm sau đã phải nói cười vui vẻ trên show, bạn có tâm trí không?
Cứ xem cái tập hôm Gary đi quay RM nhưng đêm hôm đó anh ý phải ra single mới ý, lúc đó chưa thu âm xong, anh ấy đã bồn chồn và nôn nao đến như thế nào???. Trông thương lắm.
Không dám nhận fan cứng RM nhưng RM là người mang mình đến với Kpop, K-show, giúp mình giải trí và ngóng trông hằng tuần. Việc Gary rời khỏi là cú shock rất lớn cho đứa theo dỡi RM hơn 4 gần 5 năm như mình. 322 tập vừa qua mình lưu đủ 319 tập (1 số tập có người k thích nên không lưu). Hôm qua coi lại nghĩ những ngày sau không còn được nhìn thấy gương mặt đó trên RM, RM 7 người thiếu mất 1, tôi sẽ làm sao để lấp đầy khoảng trống đó??
Nhưng đứng trên phương diện fan Gary, thích nghe nhạc của anh, của LeeSsang, mình mong anh sẽ thoải mái hơn và dốc hết sức để ra được những tác phẩm nghệ thuật đáng giá.
Mặc dù fan MC nhưng mình chả bao giờ có suy nghĩ anh rời khỏi chương trình để công khai với Mợ Mong hay gì, chỉ nghĩ anh hoàn toàn muốn toàn tâm toàn ý vì âm nhạc.
Chia tay Gary, chúc mừng anh, yêu anh và luôn ủng hộ anh.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
chuotlang94 + 5 Ủng hộ bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18306#
Đăng lúc 26-10-2016 17:30:26 | Chỉ xem của tác giả
Yeah Yeah KST nhà mình giờ cũng có sub của RM rồi)
Mong chờ mỏn mỏi cũng có ngày này hí hí
Ủng hộ subteam hết mình:X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18307#
Đăng lúc 27-10-2016 02:19:25 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, tui nghe tin ông Gary xong mà giờ hết dám coi luôn nè.
Down xuống rồi để dành đó, ko dám xem, sợ phải chia tay anh quá sớm.
Anh Mực ơi, rồi nay mai làm sao em bình yên nổi khi ko có anh đây hiu hiu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18308#
Đăng lúc 27-10-2016 11:04:15 | Chỉ xem của tác giả
nghi tin Kang Gary ko tham gia Runnning man như set1c đánh ngang tay.
Oi chán phèo
Hy vọng Grary nghĩ lạiplease
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18309#
Đăng lúc 28-10-2016 19:16:26 | Chỉ xem của tác giả
Running man la so 1.
ung ho subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18310#
Đăng lúc 28-10-2016 20:22:15 | Chỉ xem của tác giả
Nói sao nhỉ...Running man...6 năm...7012...
mấy ngày trước...mở face lên...mình im lặng không nói gì cả...ah, thì ra đẫ đến lúc đó rồi sao...
Những cảm xúc của mình...mình sẽ để dành lại cho tập chính thức cuối cùng của 7012, vì mình biết chắc rằng, lúc đó mình sẽ khóc, sẽ có rất nhiều điều để nói...
Running man với 7 con người ấy là điều quý giá với bất kỳ ai đã cùng chạy trong suốt 6 năm, và giờ đây chỉ mấy ngày nữa thôi là chạm con số 7 năm, điều tưởng chừng như còn lâu nữa mới xảy đến lại ở ngay trước mắt...
7012 hay 6012...mọi người hãy cùng ủng hộ vì lúc nào hết Running man phải mạnh mẽ lên...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách