Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
18241#
Đăng lúc 31-8-2016 07:30:41 | Chỉ xem của tác giả
chưa coi tập 314 mà thấy mởi đầu
3 thím mặc đồ nương nương là thấy ko lành rồi
thêm anh mũi to làm thái giám nữa
dự là tập này hài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18242#
Đăng lúc 31-8-2016 09:06:28 | Chỉ xem của tác giả

Ôi cái khắc khoảnh ấy
Tập hôm nay hài quá luôn. xem đến đoạn này càng k nhịn được cười. Quá nhọ cho anh mực của tui
Cám ơn subteam đã lấy lại đc phông độ dịch thần tốc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18243#
Đăng lúc 31-8-2016 09:44:08 | Chỉ xem của tác giả
Tập 314 đúng thiệt là hay mà. Cảm giác như lâu lắm rồi mới kiếm được tập cười rụng rốn như vậy đó các bạn à
Lee Junki lần đầu tiên đến Running man mà diễn sâu không thua gì Lee Kwangsoo nha. Tui coi cả nguyên tập cái tim đổ cái ầm vì Junki luôn đó. Anh đẹp trai nhất định phải tập xé bảng tên, học hỏi trò điêu rồi quay lại RM thêm nhiều lần nữa nha.
Hong Jonghyun thì có kinh nghiệm với tham vọng kinh khủng Cái đoạn đầu tiên nhìn tướng ổng chạy vọt đi làm nhiệm vụ thấy hài dễ sợ. Cả cái khúc bắn tên ngầu bò nữa
Và Kang Haneul. Bầu trời-nim quay lại mà lợi hại thì chưa có hơn xưa nha. Đi RM mà nhẹ dạ gì đâu Quay qua quay lại cái đoạn Gary xé bảng tên Haneul rồi bị Jongkook quất gọn thêm phát đi các bạn, cười quằn quại luôn đấy

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
mymy1053JK + 5 From nhà Gà Joon Gi ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18244#
Đăng lúc 31-8-2016 10:01:59 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu ông Lee Jun Ki xuất hiện trên Running Man làm hóng cả tuần.
Lão nhìn tướng tá rõ ngầu mà tham gia chương trình thực tế nào cũng làm vỡ nát hình tượng, còn giành mất danh hiệu thánh diễn sâu của Sú )
Mong sau này ông í xuất hiện nhiều lần nữa.

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18245#
Đăng lúc 31-8-2016 12:23:40 | Chỉ xem của tác giả
Tập này rất hay nhưng rating lại flop như vậy, là fan Running Man lâu năm, mình có để ý là các tập sau này thời lượng chương trình chỉ còn kéo dài khoảng 70 phút, tức, khoảng 1h10p, nên với thời lượng giới hạn như vậy việc biên tập các trò chơi chưa bao giờ là đủ cảnh cho các thành viên lẫn khách mời.
Trong khi Infinity Challenge với thời lượng luôn hơn 1h20p, hay 1n2d luôn có thời lượng từ 1h25-30 thường xuyên, họ luôn có đủ để lồng vào các đoạn tương tác nói chuyện giữa các thành viên, điều mà ở hai show này luôn gây thu hút. Và Running Man cũng từng như thế ở thời hoàng kim, đoạn các thành viên nói chuyện ở màn mở đầu luôn rất hấp dẫn, cảnh cùng khách mời tương tác với dàn cast trong xe trên đường đi luôn là những màn cười ra nước mắt, cười ôm bụng. Đâu rồi những cảnh đó.

Đã lâu rồi chưa được nghe nhạc nền quen thuộc của chú Yoo, của Gary, hay Angry Bird theme song của Ji Hyo, của Haha cũng đã lâu rồi cũng không vang trên sóng Running Man.

Running Man ngày nay với người xem "chỉ là" các cảnh làm nhiệm vụ chơi trò chơi. Hơn nữa các trò chơi và nhiệm vụ luôn được cắt bỏ rất nhiều, nhiều trò chơi được chuẩn bị nhưng không được lên hình. Sự thiếu hụt những tập mang ý nghĩa cao và sự phản ứng giữa các thành viên đã làm cho Running Man ngày càng mất đi khán giả của mình.

Nếu xem lại thì Running Man những năm qua luôn nằm trong tổ hợp chương trình Good Sunday của SBS, có lẽ sự xuất hiện của các show mới trong tổ hợp chương trình này mà nhà đài ngầm rút ngắn thời lượng của RM, làm cho show trở nên nhạt nhẽo. Nếu trách mình sẽ trách SBS vì đã không chú trọng RM như MBC làm với IC hay KBS làm với 1n2d, có vẻ RM duy trì để là nơi SBS nhận các hợp đồng quảng cáo từ các nhà tài trợ mà chúng ta dễ thấy trong các tập năm qua: điện thoại, thời trang, cafe. Một điểm nữa cho thấy SBS không coi trọng RM khi năm trước đã đổi khung giờ vàng mà RM luôn làm bá chủ trong những ngày tháng từ khi phát sóng, cho Kpop Star ss4, thay vào đó lại phát sóng RM sớm hơn 2 tiếng. Và sắp tới Kpop Star sẽ trở lại với ss5, hy vọng SBS sẽ không một lần nữa làm như thế với RM.

Dù vậy riêng mình vẫn luôn chờ đợi các tập mới nhất của RM, bởi RM đã và sẽ làm ngày thứ 2 của mình trở nên vui vẻ hơn các ngày khác. Sắp tới sẽ là một tập về ẩm thực với chú Cha Seung Won, hy vọng tập này sẽ thu hút được nhiều người xem.

Running Man 런닝맨,  đừng đi nữa, hãy chạy đi.

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
mymy1053JK + 5 bài viết có tấm <3
BôngCute + 5 Cảm ơn bạn
minyoung25 + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18246#
Đăng lúc 31-8-2016 13:00:44 | Chỉ xem của tác giả
ôi, mình thật sự thích running man tập 314 quá.
Ngắm anh Lee Ju Ki mãi không chán.
tạo hình đẹp trai như vậy mà ko đ1ong phim hiện đại thật là đáng tiếc.
Mái tóc bồng ềnh.
Một giây trước còn trẻ con, một giây sau đã thành diễn viên rồi

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18247#
Đăng lúc 31-8-2016 22:55:17 | Chỉ xem của tác giả
Mình down ep 314 để xem vì các bạn pr I say Junki you say hoàng đế trên fb nhìu quá.
Tôi nói Joon Gi, bạn nói đẹp trai ) Vâng, ko dừng lại ở đó còn chêm thêm "Make some noise" )))
Lúc đi tìm người đồng hành, kang Haneul ngượng ngùng đáng eo dã man huhu, đoạn bắn cung thì Jonghyun siêu ghê

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18248#
Đăng lúc 31-8-2016 23:23:00 | Chỉ xem của tác giả

Cre: eluvnel

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18249#
Đăng lúc 31-8-2016 23:24:47 | Chỉ xem của tác giả

Cre: eluvnel
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18250#
Đăng lúc 1-9-2016 11:28:54 | Chỉ xem của tác giả
Tui mới coi tập mới xong nè, tập mới ai cũng hài kinh khủng khiếp nhất là ông khách mời siêu bựa Jun Ki. Lúc mở đầu khi 3 bà phi tần đang cãi nhau giành chồng thì ổng xuất hiện siêu long lanh, không thèm quan tâm tới 3 bà ý luôn. Lại còn quả I say Jun Ki you say hoàng đế, I say Jun Ki you say đẹp trai, make some noise nữa chớ, vừa swag vừa dễ thương gì đâu. Lúc chơi búa hơi cũng hài nữa nhưng mà hài nhất vẫn là trận xé bảng tên ông Su phản bội Haha rồi làm trò con bò nói không kiểm soát được cái tay mắc cười chết được ý. Ông Gary dạy khôn Ha Neul thì bị ông Kook xe ngay, nhục ghê gớm luôn. Lại mấy cái biểu cảm của Ha Neul cũng siêu dễ thương ý, cưng gì đâu, tập này đối với mình là rất đáng coi, thanks subteam nhiều nhiều :3

Bình luận

Mới xem tối qua nè, người đâu mà moe moe dễ sợ  Đăng lúc 3-9-2016 08:36 AM
Đúng rồi bạn, ổng lơ ngơ bò đeo nơ lắm  Đăng lúc 3-9-2016 03:34 AM
mình nghe nói Ha Neul Ổng ngốc nghếch lắm hả ???  Đăng lúc 2-9-2016 07:58 PM

Rate

mymy1053JK + 5 from nhà Gà Joon Gi

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao