Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-9-2015 15:29:31 | Xem tất
cảm ơn subteam nhiềuuuuu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-9-2015 15:40:38 | Xem tất
í hí hí
lại có tập mới rồi, xem tập trc cười đau cả bụng. khách mời tập kỉ niệm toàn ng vui tính. cảm giác lớn tuổi r mà tính khí vẫn trẻ con cả cái đoạn dọa ma. mình xem cũng thấy giật mình,đặc biệt là khi có đứa bạn ngồi cạnh hét phụ họa nữa@@@@
ha, ko biết tập nè tn đơi. dư âm tập trc vẫn còn. mong là sẽ buồn cười hơn .!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-9-2015 15:54:14 | Xem tất
cảm ơn subteam nhiều lắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-9-2015 15:57:30 | Xem tất
Ep 262 tội thân Hươu chỉ vì cái miệng nhanh ẩu mà cuối cùng bị Kookie xém đánh cho trận may mà chỉ bị đá mông thôi đó
Mà vụ liên hoan những 200 nhân viên tự hỏi sẽ hết bao nhiêu tiền đây :o Kookie đơ người giận sôi lên ấy chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-9-2015 16:18:21 | Xem tất
Bèoo gửi lúc 1-9-2015 03:57 PM
Ep 262 tội thân Hươu chỉ vì cái miệng nhanh ẩu mà cuối cùng bị Kookie xém đánh cho t ...

Tính rẻ thật là rẻ đi thì mỗi ng 15k won. Chưa kể gọi thịt + ăn nhiều thì có thể đội lên gấp đôi. 200 người thì tiền trả thấp cũng là 3 triệu won. Tính ra tiền Việt thì khoảng 57 triệu...

Nói thật chứ coi tập này hơi bị ức chế. Giả sử nếu 3 người ban đầu đều nhất trí chọn món canh thị bò đi, thì khi cuối chọn 1 trong 3 trả cũng chẳng sao. Đằng này ông nội Kwang Soo tự nói, sau Jong Kook lại phải trả...

Đúng là đời...~~

Bình luận

cái này là gây hài mà, KS định bụng sẽ chọn món đó để gây hài, KS cũng k thể nghĩ đc chuyện sẽ phải trả hết 200suất ăn mà. hiuhiu  Đăng lúc 4-9-2015 07:42 PM
chỉ là gây hài thôi mà bạn  Đăng lúc 1-9-2015 06:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-9-2015 16:28:53 | Xem tất
cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-9-2015 17:04:52 | Xem tất
Hóng ep 262 quá mà rồi thì cũng có. Thank subteam rất rất rất nhiều ạ Dù có là thứ 2 hay thứ 3 thì RM và subteam cũng luôn làm đầu tuần của mình trở nên đáng mong đợi và vui vẻ hơn hehe.

Hóng ep 262 nhiều hơn vì từ chiều cn đến giờ là cứ bị tua đi tua lại đoạn anh chị nhà ta ôm nhau, bà Ngố ôm để cản thôi mà ông anh Gae sến sẩm ôm thật chứ, sao cứ bị yêu 2 con ng này, tôi là tôi ao ước có 1 đồng nghiệp như thế nhá ) Còn phản ứng của mn là ko thèm trêu nữa rồi vì chep nó "đồng nghiệp" như thế nó ôm nhau tềnh cảm là quá ư là bềnh thường hehe

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
mymy1053JK + 5 gae sến sẩm ~

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-9-2015 17:20:16 | Xem tất
hóng mãi, cuối cùng cũng có
tks subteam nhiều <3
hú hú, kéo về xem thôi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-9-2015 17:20:49 | Xem tất
Nam Bo Ra kute~~ nhìn bạn này thấy trẻ măng tưởng diễn viên nhí ai dè cũng sn 89 rồi mới đầu thấy chị này quen quen ai dè đóng trong Mặt trăng m ặt trời vai công chúa (bị thích mà không nhớ mới ghê @@) mà chị dễ thương quá 89 mà trẻ dã man luôn
Tài xế tiệm xăng mới đầu nhìn tưởng chú chuyên trị vai ác đang đóng trong Yong Pal , thấy preview giống giống ai dè không phải
Hình như chú Min Kyo hồi đó có tham gia RM 1 lần phải không nhìn quen quen, nhớ tập đó chú chơi rất nhiệt tình
Đúng như dự đoán KS cùng team voi JK với Soo Ro mới ghê, tội nghiệp ảnh bị ăn hiếp, bị không cho nói bị phản đối đủ thứ cơ mà vân số nhọ nếu game không phải là cần sức mạnh . Cái team JKxSR cứ chênh lệch về sức mạnh sao ấy, 2 người này chung team là tèo luôn rồi @@

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-9-2015 17:30:55 | Xem tất
Lúc đầu khi thánh Soo phán soup bò gì đó thì mình cũng ko hiểu vì sao đáng ăn đập nhưng mà xem cái hình là hiểu lun ^^
Trời nóng z mà ăn vao là chính xác cái phòng xông hơi =]]]
Tập này tội Kookie quá...đáng lẽ phải để KS bao thầu mới đúng tội
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách