Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2015] Healing Camp - Ep 195 SD+HD/Online Vivo Vietsub Completed - Guest: Kang Gary

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-8-2015 22:50:06 | Xem tất
thích cách tán gái của thánh này. :v thanks subteam nhiều nhé. để kéo thử về xem Gary trải lòng thế nào. Ông anh này với bà chị Jihyo mà thành đôi thật thì cổ tích phết đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2015 15:01:44 | Xem tất
trời ơi cái cặp này làm tui quắn quéo hết cả lên
đến khi nào 2 anh chị này mới về chung một nhà đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-8-2015 20:33:28 | Xem tất
Xem xong rồi cảm giác rất là phấn khích. Gary trên sân khấu quá là ngầu luôn
''Saranghe!'' '' I love You'' rồi mới đây ở Thượng Hải còn thơm má, nắm tay trước bàn dân thiên hạ nhá.
Nhưng anh chị vẫn nói chỉ là đồng nghiệp. Có lẽ tính chất của công việc trong Running Man không cho phép anh chị công khai nhưng bọn em đều biết cả rồi nhé! Anh chị không cần lo Xem RM lâu mới thấy anh lúc nào cũng quan tâm, lo lắng cho chị. Thảo nào chị bảo đang còn phải dựa dẫm vào anh nhiều lắm. <Thích đoạn này ghê luôn>
Mọi cô gái như e đều ước cũng có 1 người con trai luôn âm thầm quan tâm và đáng tin cậy cho mình dựa dẫm như Gary.

Công nhận là hươu càng ngày càng đẹp trai nha. Cười tít mắt lại. Dấu chân chim ở mắt hươu nhìn đáng yêu chết đi được.

Tks Sub Team lắm lắm!!! Fighting!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-8-2015 02:49:08 | Xem tất
Đã bảo chỉ là ĐỒNG NGHIỆP thôi mà, có cần giọng cô Ngố phải dịu dàng vậy ko chứ..hixhix..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-8-2015 12:08:22 | Xem tất
Kang Gary siêu bảnh!!!

Lúc anh hóa thân thành rapper trên sân khấu thì sức hút thiệt tình không gì đỡ nổi

Mình hiểu tâm trạng của fan Monday Couple, mình thấy hai anh chị cũng đẹp đôi lắm nhưng xét một cách lí trí thì 2 người chỉ là quan hệ bạn diễn/ đồng nghiệp thân thiết thôi. Nếu như có thể có chút tình cảm thì nếu như 2 người chia tay, đúng như Gary oppa nói: 1 trong 2 người sẽ phải rời chương trình...

Nhưng mà... Nhưng mà vì sao hai người có đoạn đối thoại làm tui đánh mất lí trí như vậy chứ...saranghae và i love you *bưng mặt khóc*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-8-2015 21:56:57 | Xem tất
hía hía từ cái lúc đọc news đã ao ước sẽ được xem tập này rồi
cảm ơn subteam lắm lắm lắm luôn ý
lão gia nói về phu nhân cũng đúng và hay lắm nhưng mà hội sịp pơ vẫn luôn tin vào Mc, vì ctrinh nên đôi bạn già cố gắng kím nén thôi ạ :p
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2015 14:19:42 | Xem tất
Hẳn là camera hịn hsao mà oppa nay đẹp trai dữ
So vs hồi đầu ms nhìn thấy thỳ giờ level đẹp trai tăng nhanh quá
Monday couple định làm fan đau tim đến khi nào nữa (
tks subteam ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2015 19:53:20 | Xem tất
healing camp có các tập khác không bạn? Mình nhìn mà chỉ thấy mỗi link ep 195? ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-9-2015 09:00:38 | Xem tất
đặt gạch... đặt gạch{:290:}
thật là vui mong ngóng từ lâu rồi đó
mình sẽ ủng hộ subteam thật nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-9-2015 13:12:04 | Xem tất
có Kang gary là hóng từng giây từng phút luôn...cảm ơn subteam đã sub ep này....down ngay và luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách