Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2014] Roommate EXO’s Chanyeol, 2NE1’s Park Bom, After School’s NaNa, Lee Dong Wook... E20 End completed

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 13-5-2014 01:10:56 | Chỉ xem của tác giả
xem chương trình này xong mình cũng muốn được ra nhà trọ ở chung với ai ghê, có nam lẫn nữ luôn thì càng vui, nhìn hấp dẫn nhỉ, Chanyeol cute quá, chắc cũng nhỏ nhất nữa, thành em út trong nhà rồi, chắc sẽ được cưng lắm cho xem
nói tóm lại chắc sẽ theo dõi chương trình này dài dài hì hì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 13-5-2014 10:49:16 | Chỉ xem của tác giả
Hôm mới có là xem liền luôn a~~ mà tới giờ mới vô com >''< 10 người ai cũng thích hết á, lúc đầu xem là định sẽ không ghét ai, xem thoải mái. Cơ mà cái chị NaNa làm 'em' ba trấm quá đi. Tập đầu đã có ll của bà Bưởi với anh Quất rồi nha, dễ thương hết sức. Bạn Chanh cũng yêu ghê nơi, thích bác Shin Sung Woo nữa, công nhận lúc trẻ bác đẹp trai quá đi ♥.♥ Rất mong chờ show này nha, tuy rết hơi tHẤP :'(
♥SUBTEAM CỐ LÊN♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 13-5-2014 11:04:50 | Chỉ xem của tác giả
Chị lại chuyển phé quá trai mới oài
Thiệt là không chịu nổi chị già mà kaka

Cre: Soompi

Bình luận

Bổ sung nguồn ảnh nhé bạn  Đăng lúc 15-5-2014 09:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 13-5-2014 18:53:48 | Chỉ xem của tác giả
Hóng Bommie 8D của tôi quá đi..  
Coi cái taeser 4 bước khi Bom thức dậy mà cười đau bụng.. tập 1 vì mợ bận lịch trình khác nên xuất hiện không nhiều, tới gần cuối mới xuất hiện
Thôi hóng tập sau vậy, tập sau mợ sẽ lộ rõ hơn bản chất alien của mình.. ㅋㅋㅋㅋㅋㅋ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 13-5-2014 19:29:03 | Chỉ xem của tác giả
đã xem xong ep 01. Cảm giác rất mới lạ. show của SBS thì nhất định phải xem rồi. Oh! anh Lee Dong wook đang bận rộn với hotel king thế mà cũng tranh thủ đi vailery show nữa nhỉ. Anh siêng ghê. Anh bảo anh ở với bố mẹ 30 năm rồi. Rồi đến lúc đi anh lại bảo "Cứ thế này thì có ma mới lấy tôi!" Có đến nỗi thế không hở anh.

Xem tập đầu rồi mới thấy đâu phải cứ là diễn viên ca sĩ thì được ở nhà to, ăn sung mặc sướng sẵn. Hơi bị bất ngờ với Seo Kang Joon, môi trường ở quá chật chội và hạn hẹn với một mỹ nam như thế. Âu thì tân binh như thế cũng phải chấp nhận thôi. Nunna thương xót nè ^^" Bị bất ngờ khi Kang Joon không có điện thoại di động nữa. Mỹ nam phải thế thì thôi đi mua...máy nhắn tin giống ai đó đi cũng dc đó Kang Joon à. Thật sự càng nhìn càng cảm thán. Trẻ quá, trẻ hơn mình và quá đẹp trai. Hjc

Ktx của Nana nữa, mình cứ nghĩ After school hoạt động đến bây giờ rồi thì các thành viên cũng được ăn ở ổn định lắm rồi chứ. Hoá ra mình chỉ mới nhìn có một khía cạnh nhỏ từ UEE thôi
Thành viên ChanYeol của EXO chắc là người đầu tiên mình nhớ mặt và đáp trúng tên trong EXO nhờ Roommate quá Bạn ấy chuyển chỗ ở mà mang theo cả vali mũ trong khi con gái như mình trong tủ áo có giỏi lắm 3 cái mũ
Có 2 phòng toàn người đẹp tiêu biểu là phòng của Kang Joon và phòng của Nana. Nana quả nhiên rất đẹp, nhìn gương mặt và thân hình kia, ngưỡng mộ vô cùng ấy.
anh diễn viên hài SeHo làm mình bị ấn tượng bởi việc ôm 1 tấm hình to chà bá tới nhà trọ, ở với Lee Dong Wook chắc là cũng vui lắm. Mình ấn tượng vì anh đã đóng chung phim với Jeon Ji Hyun.
Anh đi xe phân khối lớn, để râu quai nón ấy. Sao hình thời trẻ mặt búng ra sữa mà bây giờ khiếp đảm quá. Ở với bọn trẻ một thời gian chắc anh bị vặt không còn một cọng râu quá
ParkBom 8D ??? trước giờ chỉ biết có Hyun Joong 4D thôi. còn 8D thì...chờ Park Bom thể hiện trong roommate

Cô chị Sora siêu mẫu, mình thấy chị này hơi trầm ngâm. Không biết do cách sống độc lập từ lâu nên tính cách có chút...chuyên quyền??? Đi ở trọ mang nhiều  đồ không nói đằng này còn ôm theo một con cún theo nữa. có một sự choáng nhẹ
Cô em boxing cùng phòng tuy rất lạ lẫm nhưng vẫn muốn nhận xét một câu. Một cô gái bé nhỏ mà có nội lực thâm hậu. ^"^

Xét theo từng mức độ dàn khách trọ nam thì có thể tạm xếp cho Kang Joon đẹp trai nhất, sau là anh Lee Dong Wook, cuối là ChanYeol của EXO. Bên nữ có Nana, chị Soo Hyun, ParkBom

Ở chung vậy chứ từ từ mâu thuẫn sẽ xảy ra thôi à. Người hoà nhã, dễ thích nghi môi trường thì không sao. chứ người cố chấp thì y rằng sẽ sớm bộc lộ ra hết thôi. Hy vọng show sẽ cò tỷ lệ rating ổn định để đội sub làm sub dài dài cho fans xem nhé. thanks

Bình luận

Có thể mình dùng từ chuyên quyền không hợp chứ ý thực của mình là chị ấy có chút hơi kiêu đó. Rất khó giải thích mà ^^"  Đăng lúc 13-5-2014 08:20 PM
hơn so với đàn ông,mình cũng kiểu ng như c sora này,ở một mình lâu qen rồi nên đến lúc phải chia sẻ vs nh ng thì bị khớp  Đăng lúc 13-5-2014 07:58 PM
theo mình k phải chuyên quyền đâu,kiểu của cô sora này là còn hơi hơi bị ngôi sao,còn kiểu tiền bối-hậu bối qá,vs lại con gái ở một mình lâu thì sẽ khó hoà nhập   Đăng lúc 13-5-2014 07:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 13-5-2014 20:10:30 | Chỉ xem của tác giả

cre by me
ngồi xem tập 1 vs cả raw ep 2 thấy mình cái chemistry này )
bà chị Hong này dại trai quá,mà thấy đôi này đẹp đôi ấy :3 mỗi tội park min woo sn 88,còn trẻ chán so vs chị Hong có vẻ như e Min Woo thích chị Hong lắm chứ cũng k phải giỡn,toàn để ý rồi nhìn nhau k

Bình luận

Bạn edit post này nhé. Làm 2 việc. 1. Để 1 ảnh bên ngoài, số còn lại để vào code spoiler. 2. Bổ sung nguồn ảnh.  Đăng lúc 15-5-2014 09:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 13-5-2014 20:46:16 | Chỉ xem của tác giả
Ôi thôi
Em xem xong Ep 1 rồi mới phát hiện 1 tuần có 1 Ep thôi
Làm thế nào bây giờ???
Xem thấy các star đáng eo kinh khủng
*mong chờ* *mong chờ* cuối tuần kóa đuê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 13-5-2014 20:59:35 | Chỉ xem của tác giả
đặt dép hóng sub ep 2 hôm gì cũng tò mò coi lướt qua raw ep 2 trước rồi
đùa chứ mợ Bom cưng không thể tả, cứ ngơ ngơ, hết ăn lại ngủ rồi xịt dưỡng ẩm )
show này mới mà thời lượng cũng dài hơn RM nên chắc sub team cũng khá vất vả

Bình luận

nhờ bả xịt dưỡng ẩm mà loại bả dùng hết hàng sạch bách á =))  Đăng lúc 13-5-2014 09:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 13-5-2014 21:13:14 | Chỉ xem của tác giả
Wow! Ep 1 coi cũng khá hay, mọi người còn hơi ngại ngùng
Chắc đến lúc thân rồi sẽ vui hơn nữa
Ngồi chờ tiếp ep 2 thôi, xem preview thấy Shin Sung Woo bị cắt râu
Không biết thế nào đây, Park Bom còn ngủ ở sofa nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 13-5-2014 21:26:52 | Chỉ xem của tác giả
Wook đang chơi xỏ gì Bommie nhà mình đây???
Thiệt là hóng Bạn trọ quá đi thôi ahhhhhhh

Cre: Soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách