Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2014] Roommate EXO’s Chanyeol, 2NE1’s Park Bom, After School’s NaNa, Lee Dong Wook... E20 End completed

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 7-5-2014 21:23:28 | Chỉ xem của tác giả
Ôi chờ đợi là hạnh phúc, ngồi hóng Roommate
Bommie sẽ thể hiện như thế nào trên show này đây
Lại còn Lee Dong Wook nữa, Seo Kang Joon blah blah ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 7-5-2014 21:26:03 | Chỉ xem của tác giả
Thích đây
Đang *lục lục* vietsub thì hóa ra nhà mình cũng làm
Ngồi đợi sub vợi. Hí há
Show này chắc lắm trò để mần đây nha. Chuẩn bị tinh thần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 8-5-2014 18:36:18 | Chỉ xem của tác giả
Thật là hóng quá đi.
Có chanyeol, lại có cả parkbom nữa, toàn là người mình thích thôi.
hóng từ khi nghe giới thiệu rồi, vào đây lại thấy subteam làm dự án này..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 10-5-2014 02:15:58 | Chỉ xem của tác giả
ôi mừng quá... Nhà mình có làm show này

thật ra là hóng bạn Seo Kang Joon và bạn Chan Yeol

Hy vọng show sẽ có rating cao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 10-5-2014 18:43:59 | Chỉ xem của tác giả
không hổ danh là kites nha, biết chắc đường nào cũng làm show này mà.
Nghe có vẻ show này rất đáng chờ đợi đây, chưa gì hết mà đã có Chanyeol, Park Bom, NaNa, Lee Dong Wook là đủ tăng độ hóng rồi, đặc biệt là Nana- có cảm tình với cô nàng này dù lâu lâu mới xem show của Nana chút chút, cứ có thêm nhiều show hay là mình lại có thêm nhiều niềm vui mỗi tuần. Mong là sẽ sớm có sub cho ep 1, yeah!!!
Thanks subteam nhìu nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 11-5-2014 22:11:32 | Chỉ xem của tác giả
Mới nhìn qua thì hóng Bom, Dẹo, Úc
Hy vọng sau khi xem show thì mình cũng bị hấp dẫn bởi những người khác nữa hehe
Cảm ơn các bạn đã làm sub cho show này, hihi, Subteam cố lên ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 12-5-2014 00:14:04 | Chỉ xem của tác giả
haha, cái tên Chanyeol mặt ngây không chịu được.
bình thường couple vs thằng gà trong xô bựa lắm mà. chắc tại e mới đến nên tỏ ra ngoan hiền. há há.
hóng tập tiếp xem tn đây )
tks ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 12-5-2014 01:54:06 | Chỉ xem của tác giả
mình đã xem tập 1 rồi!! cảm ơn kites đã sub!!
cho mình đc góp ý với kites chút xíu nha! ep1 thấy có vài tình huống xuất hiện chữ hàn mà kites bỏ sót, chưa sub nên mình xem còn chưa rõ!! mong kites sub hết mấy chữ như vậy trong mấy ep sau nha!
hy vọng kites sẽ sub chương trình này tới cùng!!
mình hóng chương trình này quá!! ship cho cặp đôi Bom - Wook!!

Bình luận

Nếu caption hiện lên màn hình mà trùng với thoại thì ST ko sub cap đó bạn ạ ^^  Đăng lúc 12-5-2014 02:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 12-5-2014 02:16:31 | Chỉ xem của tác giả
Định bụng xem 1 chút thôi nhưng rồi tò mò ngồi nghiền hết tập 1 đến tận bây giờ. Dự là năm nay Roommate sẽ là 1 trong những chương trình thực tế hot nhất năm đây. Nhìn qua dàn cast ai cũng dễ thương hết trơn, toàn zai xinh gái đẹp. Đội ngũ sản xuất cũng khéo lựa quá cơ :3

Đang xem Hotel King thấy anh Cha nước đá lúc nào cũng lạnh lùng qua đây cười hoài nhìn yêu k tả được lại còn là "zai của mẹ" nữa chứ. Có ai như anh hông??? 34 tuổi đầu mà mẹ còn nâng như nâng trứng ý Anh phải ra ở trọ thế này thì mới có bạn gái được anh ạ. Trong nhà bao nhiêu gái xinh thế kia cơ mà Cơ mà anh rước hộ bố Yang bà Bom8D đi thì em ủng hộ cả 2 chân 2 tay luôn ý

Không liên quan lắm cơ mà bố Yang xe ôm rõ là chiều gà ý. Mấy nhóc bên YG kể cả chưa debut cũng còn được ở ký túc rộng rãi, sang chảnh hơn nhiều so vs cuộc sống của mấy anh diễn viên, mấy chị ca sĩ đi trước. Kang Joon đóng Seung Huyn bên Cunning Single Lady ra dáng thiếu gia bao nhiêu thì ở ngoài cuộc sống thấy khó khăn bấy nhiêu. Lúc nhìn cảnh nhà trọ cũ của bạn ý mà thấy thương gì đâu ý. Cả bạn Nana cũng vậy Trong phim, trên sân khấu lung linh bao nhiêu thì đằng sau đó là những khó khăn mà khán giả nào đâu có biết. Rõ là thương.

Mỗi thành viên của cái nhà trọ này đều đáng iêu hết sức :3 Chú Sung Woo lớn tuổi nhất nhà đảm đang gì đâu ý. Lại còn chơi đủ thứ trò chơi mà toàn trò con nít vs đám nhỏ nữa chứ Chị Soo Hyun thì mê zai lộ liễu thế đấy Nhìn chị mà ghen tị quá cơ :3 34 tuổi mà nhìn chị rõ là trẻ ý. So vs đàn em thua 10t như Nana thì chị cũng chả già hơn tẹo nào. Lại cute nữa chứ. Mỗi gái trong nhà 1 tính :3 chị cả hơi trầm, có lẽ do chị sống độc thân lâu rồi, lại là người mẫu nữa nên có vẻ hơi lạnh lùng. Mấy em còn lại thì mỗi người 1 vẻ. Ai cũng xinh xắn, cute hết trơn :3 Dàn zai trong nhà tha hồ hưởng phúc Thảo nào mới ep1 thôi mà loveline đã bắt đầu xuất hiện nhiều thế này rồi. Đảm bảo về sau tim sẽ bay tung tóe cho fan mãn nhãn :3 Hóng ep mới quá cơ :"> Thanks subteam đã làm sub cho chương trình nhiều nhé :X

Bình luận

Không phải là chiều gà đâu bạn ạ. Sự thật là ngày trước BB còn ở trong nhà kho ý. Chẳng qua giờ YG khá rồi nên đk dành cho gà cũng tốt hơn các công ty khác thôi   Đăng lúc 16-5-2014 11:06 PM
Ôi, công nhận là không thể ngờ cuộc sống ký túc của Nana & Kang Joon @@  Đăng lúc 12-5-2014 04:55 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 12-5-2014 02:25:02 | Chỉ xem của tác giả
Hế hes, tua đi tua lại mí lần ep 1 roài...Nói chung là khá thú vị, ngay từ ep 1. Em đang ship cho Chị già Hồng vs Anh dv có lúm đồng tiền, còn mí bạn kia thì chưa bít thế nào, tại rv có gthieu cảnh hai người này tình củm lớm thấy iu ghê, Cố mà đc cái vé đi du lịch nha mấy nàng...hihihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách