Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cún
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2013] The Heirs (Park Shin Hye, Lee Min Ho)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-9-2013 10:16:15 | Xem tất
(The Heirs) Tiết lộ chính thức về tên tiếng Anh và poster đầu tiên của phim

Bộ phim mới nhất của SBS với sự tham gia của Lee Min Ho, Kim Woo Bin và Park Shin Hye đã chính thức lấy tên tiếng Anh là "The Inheritors".

Bạn có thể thắc mắc: Gì vây? Tại sao bạn lại chắc chắn như thế?

Tại quầy giao dịch chính thức của đài SBS (SBS Contents Hub) đặt tại trung tâm mua sắm lớn nhất Seoul COEX đã đặt một poster chính của bộ phim được lấy tên tiếng Anh là "The Inheritors" và những hình ảnh này sẽ được phát sóng đi khắp nơi trên thế giới.

Hình ảnh chính thức của poster có Lee Min Ho và Park Shin Hye cùng tên phim "The Inheritors" và một chiéc vương miện nhỏ xinh ngay trên tên phim khiến nó trông dễ thương hơn hẳn. Có vẻ như SBS cũng sẽ bán bản quyền phát sóng phim ra một số quốc gia nước ngoài vì nó được trưng bày ở nơi phát sóng đi khắp nơi trên thế giới - một nền tảng cho các kênh truyền hình từ khắp các quốc gia có thể trao đổi các chương trình đỉnh nhất của mình.

Bên cạnh poster của phim thì cũng có tiết lộ rằng bộ phim sẽ kéo dài 20 tập và mỗi tập sẽ kéo dài đến tận 70 phút, nghĩa là dài hơn một tập phim bình thường đến 10 phút.

Bạn có háo hức với "The Inheritors" không? Hãy cùng đón đợi vào đầu tháng 10 nhé!

Đừng quên hỗ trợ dự án để tặng vòng hoa cho buổi họp báo ra mắt bộ phim, thông tin chi tiết tại ĐÂY

Source: http://www.shinhye.org/
Trans by [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Cún + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-9-2013 19:40:07 | Xem tất
SHIN HYE VÀ MIN HUYK (CNB) QUAY TẠI LA

Cr: sp

P/s: ko chịu nổi đôi dép cẩm hường của mụ :))) còn mê chụp hình mọi lúc mọi nơi :((

Bình luận

Chưn to, mông to, dễ ... sinh sản  Đăng lúc 16-9-2013 02:14 PM
chân huyk nhìn còn nuột hơn mụ :))  Đăng lúc 14-9-2013 02:01 PM

Rate

Cún + 5 mông toa =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2013 13:55:19 | Xem tất
[Fan acc] Ngôi nhà được sử dụng để quay "Heirs"

"... Park Shin Hye vào vai một cô gái con nhà nghèo và tôi đoán họ đang sử dụng ngôi nhà này. Park Shin Hye thì đang ở ngoài kia trang điểm, Lee Min Ho cũng có mặt ở đó."

Có thể đây sẽ là nơi ở của Eun Sang tại LA  

Cre: The Heirs 2013

Hai ng này ko bik mần gì mà cứ đi chung xe đỏ này riết nhỉ?

Rate

Cún + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2013 19:50:22 | Xem tất
Park Shin Hye rửa bát hả cả nhà?

Anh Kim Won Bin thì làm gì trong bếp nủa?

Ôi, "thần thú đẹp trai" của em

Í, anh này kute dễ thương nè

Anh này của ZE:A nè?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2013 20:44:29 | Xem tất
[Fan acc] Park Shin Hye International FC đã đến thăm cô ấy trên phim trường "The Inheritors" tại L.A.

Hôm nay (14.9) chúng mình đã đến thăm Park Shin Hye tại phim trường của bộ phim mới nhất của cô ấy, "The Inheritors". Hôm nay là một ngày có rất nhiều việc nên tụi mình đã không nghĩ là mình sẽ được gặp cô ấy. Tụi thực sự biết ơn ngôi sao may mắn của mình.

Tụi mình lãi xe hơn 1 giờ để đến nơi quay phim ở một thị trấn ở L.A. Cảm ơn thượng đế là tụi mình đã đi đường nhỏ thay vì đường cao tốc đang bị tắc nghẽn. Tụi mình lái xe xuyên suốt cả Los Angeles (L.A.) để gặp Shin Hye và không hề chắc chắn về đoạn đường mà mình đang đi, thậm chí không thể tin tưởng con đường mà GPS chỉ dẫn.

Cuối cùng tụi mình đã đến được phim trường. Họ đã chặn một đoạn đường để quay phim và cảnh sát đang đứng giữ ở lối vào để giữ các fans lại bên ngoài và tránh những vị khách không mời xông vào. Tụi mình đã chờ và đã nhín thấy Shin Hye! Hóa ra tụi mình đang đứng ngay trước xe của cô ấy (Shin Hye và Minho cùng dùng chung một chiếc xe cho việc trang điếm và vài thứ khác).

Mình đã không được nhìn thấy Shin Hye trong 1 năm và hãy để mình kể cho các bạn nghe, cô ấy vẫn đẹp rạng ngời như vậy nếu không thể nói là đẹp hơn. Mặc dù cô ấy đã giảm cân khá nhiều cho bộ phim, cô ấy vẫn rất xinh đẹp. Mặc dù tụi mình đã gặp cô ấy khá nhiều lần rồi, mình vẫn rất khâm phục cô ấy. Cô ấy thật sự rất đẹp! Và rất rất tốt bụng nữa. Chúng mình không thể ngừng nói về điều này bởi vì nó thực sự rất chân thật! Cô ấy rất tốt bụng. Cách cô ấy nói chuyện với fans và tranh thủ thời gian để nói chuyện với họ, bạn sẽ không thể thấy điều đó ở nhiều idol khác. Chúng mình thật sự rất yêu mến cô gái xinh đẹp này.

Vì vậy tụi mình đã nói chuyện với cô ấy về những chuyện không đâu vào đâu và bất cứ điều gì nảy ra trong đầu mình. Sau đó tặng những món quà mà tụi mình đã mua nhờ tiền ủng hộ của các thành viên và một ít tiền của tụi mình nữa.

Đây là những gì chúng mình mua tặng cô ấy:
- PSHIFC Heirs Project book (gồm những lời nhằn từ fans)
- Giày KED sọc
- Siro tự làm tại nhà từ Wisconsin
- LUSH sữa tắm bọt
- Sách "Stardust" của Neil Gaiman
- Trà
- 3 túi Lindt's chocolate cho Shin Hye và đoàn làm phim
- Một chiếc áo thun mì ăn liên cho quản lý Jun

Khi Shin Hye nhìn thấy cuốn sách cô ấy đã nói rằng khi cô ấy đọc xong nó, cô ấy sẽ rất giỏi tiếng Anh! Và chúng mình đã nói 'Yes'.

Shin Hye đã thử đôi giày, và nhìn cô ấy đi nó trông thật dễ thương. Một vài staff đã ở đó và họ đều khen cô ấy mang nó dễ thương như nào. Cô ấy rất thích chúng. Cô ấy đã rất vui khi nhận được quà từ tụi mình và tặng một túi chocolate cho đoàn làm phim. Mọi người đã rất vui vẻ nên cám ơn tất cả những ai đã ủng hộ và giúp tụi mình thực hiện được điều này!!!

Sau khi nhận quà, Shin Hye phải vào trang điểm bởi vì đã đến lúc tiếp tục quay. Cô ấy thật hoàn mỹ. Tụi mình không ngớt lời thán phục làn da không tì vết của cô ấy!! Và tụi mình đang chờ và xin phép quản lý của cô ấy nếu tụi mình có thể vào xem được không. Anh ấy nói được nhưng giá mà đội ngũ sản xuất cho phép. Và cuối cùng tụi mình đứng từ xa xem Shin Hye diễn xuất qua màn hình máy quay.

Cảnh quay cũng không khá xa lắm, tụi mình đã có thể nhìn thấy Shin Hye và Min Ho chạy đến trên chiếc Maserati màu đỏ. Cả hai có vẻ đang giận nhau gì đó và Kim Tan (Minho) đã lái xe đi thật nhanh rồi quay lại như một cơn bão. Shin Hye đang mặc quần bó và áo màu xám với một chiếc áo màu tím bên trong. Tóc cô ấy đen và dài. MinHo mặc một chiếc quần màu cam và một chiếc áo cardigan màu xanh dương. Anh ấy rất đẹp trai. Anh ấy đã cười với chúng tôi khi, anh ấy thật sự rất đáng yêu.

[...] (đoạn này mình lược đi vì chỉ đang nói họ vui như thế nào khi được gặp Shin Hye).

Oh, và khi tụi mình nói chuyện với cô ấy, tụi mình đã nói rằng fan hâm mộ đang rất mong chờ bộ phim này bởi vì có cô ấy. Cô ấy đã rất vui và nói rằng cô ấy cũng rất mong đợi được xem bộ phim này.

Photos credit as tagged
Posted by PSHIFC
vtrans by The Heirs 2013

Rate

Cún + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2013 10:05:05 | Xem tất
Hum nay hình Hye và Ho nhìn nhau, sờ soạn khá nhìu! hý hý

(đang làm gì nhau vậy nhì?)

[VIDEO] hậu trường của Park Shin Hye.

Theo một nguồn tin từ các fan tại địa điểm quay hôm nay, có vẻ như Hye đã bị chấn thương nhỏ ở chân (theo như bạn fan này nói thì có thể là bị bong gân mắt cá chân) và trong khi chạy cô ấy đã khập khễnh khá nhiều.

Xem clip thì chân Hye bị gì thật roy, sao vậy Hêu?

Cre: soompi
Reup by The Heirs 2013

Anh và em nắm tay cùng chạy nhá! đến đâu cũng dc :))

Bình luận

ko, hình như bị ai đuổi ak ??  Đăng lúc 15-9-2013 08:16 PM
tôi thấy như kiểu hye nó mới cướp của ho cái j nên ho đuổi theo bắt ẻm =))  Đăng lúc 15-9-2013 11:40 AM
hai đứa nó chạy đi đâu sao bik dc :(((  Đăng lúc 15-9-2013 11:12 AM
mụ ý chạy đi đâu mà như ăn cướp vại :))  Đăng lúc 15-9-2013 11:06 AM
sao cảm giác mặt nó nhăn nhăn, còn Ho thì nhìn nó, nó nhìn đâu ak :))  Đăng lúc 15-9-2013 10:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2013 10:47:16 | Xem tất

cre: tumblr
ôi cái hình này.
không hiểu sao Heo mặc áo thun trắng + quần jean thế này mà ss đã thấy đẹp lung linh rồi ss thích cái sì tai này.
đơn giản nhưng rất thu hút. nãy giờ nhìn cứ như bị thôi miên luôn XDDDD

Bình luận

Hô hô hô, cả nhà thả dê bé Hye kìa. Công nhận Hye nó ko thèm thon thả như các Dv khác nhưng mà nhìn Hye nó cuốn hút làm sao, dễ nổi hơn nhìu. ss em nhà mình nhìn mà ...   Đăng lúc 16-9-2013 02:18 PM
tuy body em nó không ốm như những em khác nhưng đường cong của em nó nhiều kinh khủng XDD, nói chung dáng e nó mấp mô lượn lờ phát chóng mặt XDDDD  Đăng lúc 15-9-2013 11:11 AM
em thì thấy mông ẻm cuốn hút qớ =))))))))  Đăng lúc 15-9-2013 11:05 AM
em thic style của Eun Sang quá ss ak :))  Đăng lúc 15-9-2013 11:00 AM
Đúng ròi đó ss , sì tai khỏe khoắn , =)))))) , mỗi ngày có 1 đóng hình , vid , coi mà nôn wa' TT_TT  Đăng lúc 15-9-2013 11:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2013 11:28:26 | Xem tất
càng ngày càng bấn phim, chờ đợi lâu quá đi à. Mà nhìn mấy hình ảnh này thì chịu, không thể đoán nổi nội dung phim nữa. Sao Hye nhà nghèo, phải đi rửa bát mà lại có tiền đi Mĩ nhỉ?
Còn Lee Min Ho thì sướng ghê, đóng vai nào cũng là công tử nhà giàu, Hye nhà người ta vất vả rửa chén thể kia, sao biên kịch không cho Hye nhà  mình là công chúa, còn Ho rửa bát nhỉ, he he.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2013 18:04:16 | Xem tất
Ôi, hóng phim quá cả nhà ơi! 2 người này làm gì chạy không vậy?

(BTS) nhìn gì vậy ta?

Bình luận

:))  Đăng lúc 16-9-2013 08:37 PM
Nhìn pic 2 Hye-Ho như đang dìu nhau bay í nhể  Đăng lúc 16-9-2013 02:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2013 22:05:11 | Xem tất
Ôi, "Oppa"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao