Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cún
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2013] The Heirs (Park Shin Hye, Lee Min Ho)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-3-2014 04:10:39 | Xem tất
Thật không đỡ nổi biểu cảm của bạn Tan!

Phim thì biểu cảm thế này..nhưng..thực ra thì thế này! Ố ồ

Cre: Min Ho's Good Days
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2014 02:55:30 | Xem tất

Mình bị thích cái ảnh này lắm luôn...
Hai trẻ rất là tự nhiên, nhìn lại đẹp đôi nữa, từ hồi hết phim thèm 1 cái ảnh tự nhiên kiểu này nhưng mà hơi bị hiếm đấy!
Chỉ có kiểu fan tự làm hài lòng nhau dư lày thôi:

Nay có FM đặc biệt của Hai trẻ bên nhà Lotte cơ mà bên Hàn lại đang có chuyện nên chả biết chương trình nó sẽ ra sao nữa???
Dù thế nào đi nữa em vẫn ngồi lót dép hóng!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-6-2014 22:41:53 | Xem tất
Tan làm gì mà để em nó cười dư lày để mà NG chứ!!!

Tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-6-2014 20:34:36 | Xem tất
oa đây đúng là một bộ phim thành công của chị đó
nhờ nó mà chị đã trở nên nổi tiếng hơn ^^
chị với anh minho hợp nhau ghê ấy ^^ cố gắng hơn nha chị, chúc chị may mắn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-10-2014 01:26:39 | Xem tất
Oa oa..có ai ghen tỵ với em nóa ko ạ!!!

Cr: Tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-1-2015 11:15:21 | Xem tất
Các bạn thuyền shipper bên Minshin có bị ngã nghiêng khi xem phim Lee Jong Suk và Park Shin Hye...! Mình mặc dù rất thích cặp HoHye nhưng mà mình cũng sắp ngã vì độ sến sẩm và rất ư tình tứ của hai bạn kia? hic... không chịu nổi 2 bạn đó!
sao PSH đóng với trai nào cũng thấy đẹp đôi zậy ta? trước coi heastring thích JYH va PSH, coi xong Heirs thích LMH và PSH, giờ tới phim này biết ship ai bây giờ nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-1-2015 12:32:03 | Xem tất
Handy gửi lúc 10-1-2015 11:15 AM
Các bạn thuyền shipper bên Minshin có bị ngã nghiêng khi xem phim Lee Jong Suk và Park Shin ...

haiz mình coi hết các bộ thì chỉ thấy mỗi cặp MinShin là hay thôi, cái cách Minho diễn sống động hơn, tình cảm hơn. Shin Hye cũng có vẻ dành nhiều tìnhh cảm hơn so với những bạn diễn khác nên cảm giác rất thật, cặp JongSuk với Shin Hye thì mìnhh thấy cũng như bao cặp khác, mà mình ko có ship cặp nào hết đâu, Minho cũng ko phải bias của mình,

Bình luận

ko lạ nếu đó là thật, mình xem phim HQ thì xem thôi chứ ko có kiểu ship cặp này cặp kia, nhưng coi phim này thật sự cảm thấy họ diễn quá xúc động và thật  Đăng lúc 20-1-2015 01:08 AM
Trên kênh14 nói HoHye từng yêu nhau và bí mật chia tay kìa binhu, ko biết có đúng ko?  Đăng lúc 17-1-2015 08:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-1-2015 19:55:34 | Xem tất
Phim này mình cảm thấy PSH được giao cho vai diễn không thể hiện được hết cảm xúc

Bình luận

Đấy là cảm nhận riêng của mình về vai diễn của chị đó thôi. Mình thấy vai này không có quá nhiều tính cách gây ấn tượng mạnh cho khán giả , cũng 1 phần do kị.án   Đăng lúc 7-2-2015 09:47 PM
Như thế nào mới là thể hiện hết cảm xúc được bạn???  Đăng lúc 17-1-2015 08:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách