Hãy chọn Truy cập mobile | Tiếp tục

Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2013]The Heirs/Những người thừa kế - Anh đang đi trên con đường mà điểm cuối cùng là em - Vietsub Ep 20 End Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-10-2013 13:05:17 | Xem tất
Đây là cảnh mà tim mn loạn nhịp theo Tan hôm qua phải không?

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-10-2013 13:08:55 | Xem tất
Hóng film này, vì có Lee Min Ho=))) A ấy đẹp trai như tạc tượng luôn=)))
Tình tiết film thì quá quen thuộc, hy vọng các tập sau sẽ hấp dẫn. Vì tập 2, thấy phi lí quá, cảnh Eun Sang bơi móc thùng rác kiếm hộ chiếu. Trừ phi sinh ra trong gia đình giàu có, chứ bình thg qua Mỹ đâu phải để đổi đời=(((. Qua Mỹ cũng phải làm như trâu mới kiếm đc tiền thôi. Cách nhanh nhất là được các cậu nhà giàu yêu hết lòng thôi=(((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-10-2013 13:11:13 | Xem tất
đêm qua xem xong ep 3 bây giờ mới lướt qua forum được. mình xem vì thích couple Chan Young - Bo Na. cứ nghe thấy giọng lanh lảnh của bé Tồ là thấy người phần hết cả chấn. gớm, người đâu mà giọng đã lanh lảnh lại còn liến thoắng nữa. làm mình đôi khi không đọc kịp sub đã chuyển cảnh khác @@ Min Huyk ep này đã có nhiều cảnh xuất hiện, thích nhất đoạn Young với Sang chụp ảnh up SNS 3 giây sau đã có cuộc gọi của Bo Na :))
thấy Won anh Tan với Rachel hợp nhau phết, sao BK k cho thành couple đi nhỉ, k tội Rachel quá :s
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-10-2013 13:15:31 | Xem tất
Tập này tiết lộ thêm về  Kim Tan vs Bona , từng là người yêu thật à ? chà vậy lý do chia tay là gì nhỉ ?
Mà tập này coi ko suy nghĩ kỹ , dễ rối với mối quan hệ các nv . Những người đã quen nhau trong quá khứ .
White hacker cơ à , ghê thế , ... lúc 4 người ngồi chugn bàn ăn , tiết lộ nhiều về quá khứ ghê .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-10-2013 13:17:10 | Xem tất
Phim diễn viên đẹp, cảnh quay đẹp mà xem đến tập 3 mình bắt đầu tua rồi, cứ thấy nhàm nhàm sao ý, lời thoại cũng không thực tế. Đặc biệt không thích vai diễn của Shin Hye chút nào, vẫn kiểu ngô ngô nghê nghê...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-10-2013 13:19:39 | Xem tất
Hôm qua xem onl xong, quá nhiều đoạn hội thoại nên chả hiểu gì nhiều. Sáng nay xem xong sub mới biết đc vài thứ.
Cứ mỗi ngày a Tan lại phải suy nghĩ nhiều đến vậy, cái a nghĩ là về a trai của mình, luôn ky vọng a trai mình khi nghĩ về việc đẩy Tan sang mỹ sẽ thấy đau lòng. Mình xem, vẫn biết là Kim Won đã bị tổn thương rất nhiều từ chính bố và gia đình của mình, nhưng cái a đang làm với Tan thì k chấp nhận đc. Xem đoạn a vừa về, vào nói chuyện với Bố mà thấy rất thấm. Từng câu của người bố nghe có vẻ hợp lý nhưng dù sao cách yêu thương của con cái nhà giàu khác biệt quá.
Mấy tập đầu xem mẹ Tan diễn, thì cũng chả ghét cũng chả thích, nói chung là bìh thường. Nhưng xem xong ep 4, đúng là 1 người chỉ biết uống rượu, giờ thấy k thích lắm vì đối xử với mẹ Sang k ra gì. Toàn nói những lời khiến 2 mẹ con Sang đau lòng {:447:}
Cứ đoạn nào có Bo Na và Chan Young là mình yêu hết, thích các cách nói chuyện giữa ông bố và 2 đứa trẻ dễ thương này.
Hài nhất là đoạn a Do, mặt k tý cảm xúc khi thấy 2 đứa bé khoe có mẹ {:420:} bái phục a luôn, đúng là cách ứng xử của người bị đau lòng có khác {:414:}
Có điều, tập 4 mình có chút k hài lòng lắm, thấy Tan về mà tình cảm với mẹ nhạt quá, cũng có thể chú tâm vào cách diễn với Sang nhưng mình vẫn thấy cần chút gì đó tình cảm với mẹ mà {:408:}
Hóng tuần sau xem diễn biến ở trường thế nào {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-10-2013 13:20:06 | Xem tất
Lâu rồi chả coi phim có anh LMH đóng, nên bảo là anh í cũng ko được đẹp chai cho lắm, nói chung là đẹp một vẻ đẹp bình thường, giờ tự nhiên có phim, nhìn lại mặt anh í, cảm xúc trở lại " Ôi, trai đâu mà đẹp thế, xinh vật vờ"{:432:}
phim ảnh gì mà...toàn trai xinh gái đẹp, chân dài ko thôi, nhìn sướng cả con mắt, thỏa mãn cái đứa mê trai mê gái như mình, yêu thế ko biết, hè hè{:176:}
Bác Choi Jin Hyuk tham gia RM thân thiện, cute là thế mà đóng phim này lạnh lùng quá thể, ôi, giai đẹp, quá đỉnh
Yêu cả phim luôn..luve luve
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-10-2013 13:20:18 | Xem tất
Cái mặt lúc nào cũng nhăn nhó của YD

Bình luận

nhìn kute vô đối luôn ạ :3  Đăng lúc 18-10-2013 01:54 PM
Kid
=))  Đăng lúc 18-10-2013 01:43 PM
Nhăn đẹp mà. :)  Đăng lúc 18-10-2013 01:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-10-2013 13:20:27 | Xem tất
3 tập đầu chưa ấn tượng lắm mà thấy spoiler tập 4 bắt đầu gay cấn rồi
mối quan hệ gia đình Tan có vẻ rắc rối, xong đến cả quan hệ của mẹ Rachel với bố Chan Young nữa...
tò mò quá đi!!!!!!!!
chài ai, mà kéo mãi tập 4 vẫn chưa xong :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-10-2013 13:20:58 | Xem tất
lee min ho phim này đóng đạt quá ^^ . Lạnh lùng cơ mà độ cute ko kém cạnh mấy chàng hotboy ngọt ngào nào cả. Lâu rồi mới có 1 phim thần tượng để ngóng hàng tuần đây {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách