Hãy chọn Truy cập mobile | Tiếp tục

Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2013] Mặt trời của chàng Joo| Master's Sun | Vietsub E17 END | Vietsub OST

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-8-2013 17:24:09 | Xem tất
Link nguyên bộ OST Part 3, bạn nào muốn thì down ở đây nhé! Mình vừa up xong, hem biết bao lâu thì nó die ^^
http://www.mediafire.com/?alwk42um818msxc

Bình luận

tuyệt quá, cảm ơn bạn nhé ^^  Đăng lúc 21-8-2013 06:19 PM
thanks a :)  Đăng lúc 21-8-2013 05:45 PM
vô vàn cảm tạ ^^  Đăng lúc 21-8-2013 05:31 PM
để tối em update ra page 1. Thanks anhhhhhhhh!  Đăng lúc 21-8-2013 05:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2013 17:42:09 | Xem tất
So Ji Sub vẫn phong độ như ngày nào. Thế mạnh của anh là đôi mắt diễn xuất thần những cảnh yêu đương, tuyệt vọng, bi thương giống như Cain & Abel vậy. Nhưng phim này mình nghĩ là khó mà có thể sử dụng thế mạnh ấy bởi vì đây là phim hài mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2013 17:57:05 | Xem tất
Đi làm về thấy cái link down OST là nhảy vào down ngay, tình hình là bây giờ vẫn đang nghe đi nghe lại liên tục track thứ 5 Who Are U (Ending Rock Guitar Ver.) nhá, nghe đã gì đâu, nhưng mà vẫn chưa thấy có bài nhạc lúc mà QC đuổi MT đi ở cuối ep 4 ta ;;)
Tối nay chắc nhiều bạn hóng live lắm đây :))

Bình luận

mong chờ :)))))  Đăng lúc 21-8-2013 11:46 PM
bài đó part 4. Sắp phát ồi ^^  Đăng lúc 21-8-2013 11:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2013 18:59:05 | Xem tất
Ôi chờ mãi cũng đến thứ 4 rồi. Cả tuần xem đi xem lại 4 tập đầu chắc cũng 5,6 lần, riết nhìn mấy con ma trong phim mãi hết thấy sợ luôn :P Sao mà yêu Joo Gun với Tae Yang quá đi <3<3 Ban đầu mình ko định xem phim này nhưng vì Subbie nên ráng vô nghía tí xíu, ai dè đổ cái rầm, hóng phim từng ngày. Mà mình yêu Joo Gun quá, nói lời nào cũng đáng giá hết hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2013 19:30:54 | Xem tất
hihi.phim ma, coi có mấy khúc sợ chết khíp được, nhưng mà hai anh chị cứ nói là tưng tửng hài hài và có lúc cũng ngọt ngào chết đi được ấy..keke
gì chứ định chờ cho phim ra nhìu nhìu rồi xem luôn, nhưng vào nhà thấy phim hot quá, thía là làm cái èo hết 4 tập lun.
phải công nhận là tạo hình mấy con ma lúc chưa rõ sự việc thía nào ấy, ghê quá thể, bà già có đứa coan hư đốn nè, mấy hồn ma cứ lởn vởn, cái hồn ma mà xuất hiện khi hai anh chị lần đầu tiên gặp trên đường ấy, coi mà mún thét lên luôn...kinh...
khi đã quen quen rùi thì cái chị bị mất chiếc giầy ấy, xuất hiện làm mình ám ảnh luôn, cọc cọc cọc, hãi!!
túm lợi khúc ghê thì ghê ơi là ghê mà khúc hài thì cũng hài ơi là hài luôn...hí hí..coi sợ nhưng có cái bù đắp!!
zô ủng hộ nhà Sun, sẵn tiện dọn từ nhà Voi qua đây luôn thể!!^^

Bình luận

phim may gio chieu online  Đăng lúc 21-8-2013 07:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2013 19:46:41 | Xem tất
đang ngóng live
sao lúc quảng cáo thì chạy ro ro
lúc vô phim có cà giật như hồi IHYV hok ta :)

Bình luận

@greenpea: ta xem vẫn bình thường, xem bằng IE ấy, xem ngon lắm :))  Đăng lúc 21-8-2013 08:13 PM
@sessormaru: link bạn đưa chậm hơn vài phút với tiếng k hay bằng n mà xem mượt hơn  Đăng lúc 21-8-2013 08:09 PM
http://livedekankoku.web.fc2.com/sbs-live2.html#mbc xem ngon lành luôn :D  Đăng lúc 21-8-2013 08:02 PM
tks bạn :)  Đăng lúc 21-8-2013 08:02 PM
coi ko co  Đăng lúc 21-8-2013 08:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2013 19:50:52 | Xem tất
mới xem được 4 tập phim mà mình hóng quá mức
chắc do chuẩn bị sẵn tinh thần rồi nên mình ko thấy mấy con ma trong đây đáng sợ :D, và đằng sau mỗi hồn ma đều là 1 câu chuyện day dứt
ấn tượng với diễn xuất của ss Gong và chú Sub cũng như bạn Guk :D
phim hay nên phải đặt gạch theo dõi thường xuyên rồi :D

Bình luận

hon ma trang diem co noi oan gi ???????????  Đăng lúc 21-8-2013 08:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2013 20:08:11 | Xem tất
xem đi xem lại thấy đoạn lão Joo đưa tay ra sao mà điệu nghệ thế không biết
kết hợp với biểu cảm khuôn mặt trông thật dụ dỗ. hô hô
ngồi nghiễn ngẫm OST và nghĩ về bàn tay đó đã.
hóng sub.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2013 20:16:35 | Xem tất
Mình vào góp gạch xây nhà, mới đầu không có ý định follow ác liệt đâu, nhưng mà hai cái tên diễn viên chính làm mình quyết định down về cày, trời ơi phải lòng Quân chủ luôn ý :((
Lúc xem IHYV thấy teaser phim anh Sub siêu đẹp trai cuốn hút, làm mình điên đảo luôn, xem xong tập đầu đã thấy diễn xuất thu hút rồi, càng ngày càng thích anh ý. Rất đàn ông, phải đến Kain and abel mình mới thấy anh thực sự hấp dẫn :">
Còn chị Gong thì miễn bàn, trời ơi Tae Gong Sin siêu đáng yêu ý, xem tập đầu đã chết đứ đừ luôn rồi, mình xem đi xem lại những đoạn chị ý sờ mó nắm tay quân chủ = thích nhất đoạn ngủ dậy ở nhà anh, hai người nắm tay siêu đẹp, outfit với góc quay cảm giác như đây không phải thế giới chúng ta đang sống ấy. Taeyang đáng yêu, giọng nói cũng yêu, thoại thì bá đạo đừng hỏi.
Nói chung là mình đang bị bấn loạn, tập 3 4 còn chăm chỉ down raw về xem nữa ;)) bây giời cũng đang ngồi hóng raw đây hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2013 20:18:29 | Xem tất
Ơ, đọc báo thấy nội dung phim nghe chừng khá là hấp dẫn (mình khá thích phim ma, haha, với lại thấy hai gạo cội cùng đóng trong phim nên hơi hứng thú tí), mà vào cày nát ra nhưng không tìm thấy link down phim là thế nào mọi người ơi?

Thấy tiêu đề có Vietsub ep. 4 download luôn rồi mà? Thường thì hay thấy link down nằm ở trang 1, vậy mà mình vào kiếm hoài không ra, loanh quanh ở trang mấy trang đầu nãy giờ.

Ai biết chỗ nào chỉ giùm với nha. Cám ơn nhiều.

Bình luận

oh, ta cũng hay vậy đó =)), thôi ta đi ăn cơm đã, hẹn nàng... có duyên thì gặp nhỉ haha  Đăng lúc 21-8-2013 08:47 PM
Xem xong rồi mê quá, hóng thì chết mất. Giờ mới được có 4 tập. Nói vậy thôi, chả biết đâu, tưng tửng lên rồi lỡ đâu coi luôn thì sao! =))))))))  Đăng lúc 21-8-2013 08:42 PM
Down đó thui chứ cũng chưa xem ngay đâu nàng, đợi thêm vài tập nữa rồi xem 1 thể luôn. Khổ, dạo này tính kiên nhẫn của ta hơi dở, haizzz.  Đăng lúc 21-8-2013 08:41 PM
:D hem có gì, nếu được thì coi xong vô lảm nhảm cho ta đọc ké, ta hong dám coi trực tiếp, khộ, cái tính nhát gan vậy đó =))  Đăng lúc 21-8-2013 08:39 PM
À, hiểu rồi. Thanhkiù nàng, hun phát nào, hehe.  Đăng lúc 21-8-2013 08:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách